కార్తీక నాయర్: రాధ కూతురు కార్తీక నాయర్ పెళ్లి సెలబ్రిటీలతో సందడి చేస్తోంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-19T17:02:52+05:30 IST

ప్రముఖ నటి రాధ కుమార్తె కార్తీక నాయర్ వివాహం రోహిత్ మీనన్‌తో ఆదివారం ఉదయం అంగరంగ వైభవంగా జరిగింది. ఈ వివాహ మహోత్సవానికి సినీ ప్రముఖులంతా హాజరయ్యారు. ముఖ్యంగా ఈ వివాహ వేడుకలో మెగాస్టార్ చిరంజీవి సందడి చేశారు. ఈ వేడుకలో 80ల బ్యాచ్‌కి చెందిన నటీనటులంతా సందడి చేశారు.

కార్తీక నాయర్: రాధ కూతురు కార్తీక నాయర్ పెళ్లి సెలబ్రిటీలతో సందడి చేస్తోంది

కార్తీక నాయర్ మరియు రోహిత్ మీనన్

సీనియర్ నటి రాధ కూతురు కార్తీక నాయర్ వివాహం రోహిత్ మీనన్ తో ఆదివారం ఉదయం అంగరంగ వైభవంగా జరిగింది. ఈ వివాహ మహోత్సవానికి సినీ ప్రముఖులంతా హాజరయ్యారు. ముఖ్యంగా ఈ పెళ్లి వేడుకలో మెగాస్టార్ చిరంజీవి (మెగాస్టార్ చిరంజీవి) సందడి చేశారు. ఈ వేడుకలో 80ల బ్యాచ్‌కి చెందిన నటీనటులంతా సందడి చేశారు. ప్రస్తుతం వీరి ఫోటోలన్నీ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. ముఖ్యంగా మెగాస్టార్ చిరంజీవి కెరీర్ తొలినాళ్లలో హీరోయిన్లతో కలిసి దిగిన ఓ పిక్ వైరల్ అవుతోంది. ఈ చిత్రంలో రాధ, సుహాసిని, రాధిక, రేవతి అందరూ ఉన్నారు. (కార్తీక నాయర్ వెడ్స్ రోహిత్ మీనన్)

రాధా.jpg

రాధ లాంటి హీరోయిన్ గా వెలిగిపోవడానికి నాగ చైతన్య సరసన ‘జోష్’ సినిమాతో హీరోయిన్ గా ఎంట్రీ ఇచ్చింది కార్తీక. ‘రంగం’ రూపంలో కూడా ఆమెకు మంచి బ్రేక్‌ వచ్చింది. అలాగే టాలీవుడ్ లో యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ సరసన ‘దమ్ము’ సినిమాలో ఛాన్స్ రావడంతో ఇక తిరుగు లేదని అంతా అనుకున్నారు. ఆ తర్వాత కార్తీక్ ‘బ్రదర్ ఆఫ్ బొమ్మాళి’ సినిమాలో మాత్రమే కనిపించాడు. ఆ సినిమా తర్వాత ఆమె దాదాపు వెండితెరకు దూరమైంది. అవకాశాలు రాకపోవడానికి మరేదైనా కారణం ఉందేమో తెలియదు కానీ మధ్యలో ఆమె గురించిన వార్తలు కూడా వైరల్ అయ్యాయి. కానీ, మళ్లీ కార్తీక్ వెండితెర వైపు అడుగులు వేయలేదు.

చిరు.jpg

ఆమె నిర్మాతగా ఎంట్రీ ఇవ్వబోతోందని వార్తలు కూడా వచ్చాయి కానీ ఇప్పుడు పెళ్లి చేసుకోవడానికి ఆసక్తి చూపింది. పెళ్లి ఫిక్స్ అయిన వెంటనే ఆ దిశగా అడుగులు వేసింది. తనకు నిశ్చితార్థం జరిగిందని ఇటీవల సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసిన కార్తీక, తన కాబోయే భర్త ముఖాన్ని మాత్రం వెల్లడించలేదు. ఇటీవల, కార్తీక పోస్ట్ రోహిత్ మీనన్ యొక్క ఫోటోలను పంచుకుంది మరియు “నిన్ను కలవడం విధి. నిన్ను ఇష్టపడటం మాయాజాలం. మీతో నడవడానికి కౌంట్‌డౌన్ ప్రారంభమైంది.” కార్తీక నాయర్ మరియు రోహిత్ మీనన్ వివాహ వేడుక. సోషల్ మీడియా వేదికగా ఈ జంటకు శుభాకాంక్షలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*************************************

*******************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-19T17:02:53+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *