టైమ్స్ నౌ-ETG సర్వే: ETGని ఎవరు కలిగి ఉన్నారు? వైసీపీకి అనుకూలంగా సర్వే ఎందుకు ఇచ్చారు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-03T14:15:45+05:30 IST

టైమ్స్ నౌ ఛానల్‌తో డీల్‌కు అడ్డుకట్ట వేసేందుకు ఈటీజీ సంస్థ చేసిన ఫేక్ సర్వేను వైసీపీ ప్రజలపైకి నెట్టింది. ఈటీజీ కంపెనీ ఓనర్ ఏపీ సీఎం జగన్‌కు ఎగ్జిక్యూటివ్ అసిస్టెంట్. ఏపీ ప్రభుత్వం తరపున ప్రతి సంవత్సరం రూ. 45 లక్షల జీతం తీసుకుంటున్న కాంట్రాక్ట్ ఉద్యోగి.

టైమ్స్ నౌ-ETG సర్వే: ETGని ఎవరు కలిగి ఉన్నారు?  వైసీపీకి అనుకూలంగా సర్వే ఎందుకు ఇచ్చారు?

చంద్రబాబు అక్రమ అరెస్టుతో ప్రజల్లో సానుభూతి పెరుగుతోందని వైసీపీ మరో ఫేక్ సర్వే విడుదల చేసింది. టైమ్స్ నౌ ఛానెల్‌తో తమ చేతుల్లో ఉన్న డీల్‌ను అడ్డం పెట్టుకుని ఈటీజీ సంస్థ నకిలీ సర్వేను ప్రజలపైకి నెట్టింది. వచ్చే ఎన్నికల్లో వైసీపీకి 24 నుంచి 25 ఎంపీ సీట్లు వస్తాయని ఈ సర్వేలో తేలింది. అసలు ఈ సర్వే ఎంతవరకు నమ్మదగినది అనే విషయానికి వద్దాం. ETG పరిశోధనను యోగి స్ట్రాటజీస్ LLP మరియు విదుర కన్సల్టింగ్ నిర్వహిస్తాయి. వీటి యజమాని అవినాష్ ఇరగవరపు. ఆయన ఎవరో కాదు.. ఏపీ సీఎం జగన్‌కు ఎగ్జిక్యూటివ్ అసిస్టెంట్. ఏపీ ప్రభుత్వం తరపున ప్రతి సంవత్సరం రూ. 45 లక్షల జీతం తీసుకుంటున్న కాంట్రాక్ట్ ఉద్యోగి. దీంతో ఈటీజీ ఆర్గనైజేషన్ పేరుతో వచ్చే ఎన్నికల్లో వైసీపీ 25 ఎంపీ సీట్లకు గాను 25 సీట్లు గెలుచుకుంటుందని టైమ్స్ నౌ అవినాష్ ఇరగవరపు అవినాష్ ఫేక్ సర్వేలను జనాల్లోకి పంపిస్తున్నాడు.

ఇదిలా ఉంటే అవినాష్ ఇరగవరపు జీతానికి సంబంధించిన ఫోటోలు ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. రహస్యాలను దాచిపెట్టి సర్వేలు బయటపెట్టి ప్రజలను మోసం చేయాలనే ఉద్దేశ్యం జగన్ ప్రభుత్వానికి ఉందా అని నెటిజన్లు ప్రశ్నిస్తున్నారు. ఎందుకంటే వైసీపీ ప్రభుత్వం పూర్తిగా డిఫెన్స్‌లో పడినట్లే. ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న తరుణంలో ప్రజల నుంచి రాబట్టిన బోగస్ సర్వేలను ప్రయోగించి ప్రజలను మభ్యపెట్టేందుకు యత్నిస్తోంది. జగన్ అనుకూల మీడియా, వైసీపీ సోషల్ మీడియా ఫేక్ సర్వేలను గాలికొదిలేస్తున్నాయి. చంద్రబాబు జైలుకు వెళ్లిన సానుభూతి లేదు. టీడీపీ అవినీతి చేసిందని ప్రజలు విష ప్రచారం చేస్తున్నారు. వాస్తవ పరిస్థితులు భిన్నంగా ఉండడంతో వైసీపీ విడుదల చేసిన సర్వేలను చూసి జనాలు నవ్వుకుంటున్నారు.

అవినాష్ ఇరగవరపు.jpg

మరోవైపు దొంగ ఓట్లతో వచ్చే ఎన్నికల్లో అధికారంలోకి రావాలని వైసీపీ ప్రయత్నిస్తోంది. కేంద్ర ప్రభుత్వ సహకారంతో ప్రతిపక్షాలపై కేసులు నమోదు చేసి ప్రచారంలో పాల్గొనకుండా కుట్రలకు తెరతీశారు. జాతీయ మీడియా పేరుతో వాస్తవ పరిస్థితులకు భిన్నంగా ఫలితాలు వెల్లడిస్తూ ప్రజలను మభ్యపెడుతున్నారు. అయితే వైసీపీ మాయలను ప్రజలు గమనించి ఈ సర్వేలను నమ్మకుండా సోషల్ మీడియాలో దుమ్మెత్తి పోస్తున్నారు. బూటకపు సర్వేలను నమ్ముకోవడం వల్లే జగన్ కు ఓటమి భయం పెరిగిపోయిందని పలువురు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-03T14:15:45+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *