నారా లోకేష్: ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసులో సిట్ విచారణకు నారా లోకేష్

అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసులో నారా లోకేష్ నేడు సిట్ ఎదుట హాజరుకానున్నారు. ఇందుకోసం ఆయన ఇప్పటికే తాడేపల్లిలోని సిట్ కార్యాలయానికి చేరుకున్నారు. ఉదయం 10.00 గంటల నుంచి సిట్ అధికారులు లోకేష్‌ను విచారించనున్నారు.

నారా లోకేష్: ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసులో సిట్ విచారణకు నారా లోకేష్

నారా లోకేష్ ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసు

నారా లోకేష్ ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసు: అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసులో నారా లోకేష్ నేడు సిట్ విచారణకు హాజరుకానున్నారు. ఇందుకోసం ఆయన ఇప్పటికే తాడేపల్లిలోని సిట్ కార్యాలయానికి చేరుకున్నారు. ఉదయం 10.00 గంటల నుంచి సిట్ అధికారులు లోకేష్‌ను విచారించనున్నారు. న్యాయవాది సమక్షంలో ఉదయం 10 గంటల నుంచి సాయంత్రం 5 గంటల వరకు విచారణ కొనసాగనుంది. మధ్యాహ్నం ఒక గంట లంచ్ బ్రేక్ ఇచ్చి ఆ తర్వాత సిట్ అధికారులు విచారణ కొనసాగించనున్నారు.

అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్డు కేసులో లోకేష్ ను ఏ14గా పేర్కొంటూ సీఐడీ ఏసీబీ కోర్టులో మెమో దాఖలు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. సీఆర్పీసీ సెక్షన్ 41ఏ కింద లోకేశ్‌కు సీఐడీ నోటీసులు జారీ చేసింది. అక్టోబర్ 4న హాజరుకావాలని సీఐడీ నోటీసులు జారీ చేసింది.ఈ నోటీసులో హెరిటేజ్ తీర్మానాలు, ఖాతాల పుస్తకాలను తీసుకురావాలని సీఐడీ లోకేష్ ను ఆదేశించింది.

సీఐడీ నోటీసులు: ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్డు కేసులో మాజీ మంత్రి నారాయణ భార్య పేరును సీఐడీ చేర్చింది

సీఐడీ ఆదేశించిన నిబంధనలను లోకేశ్ హైకోర్టులో సవాల్ చేశారు. దీనిపై స్పందించిన ధర్మాసనం వాదనల అనంతరం అకౌంట్ బుక్స్ కోసం లోకేష్ పై ఒత్తిడి తీసుకురావద్దని సీఐడీని హైకోర్టు ఆదేశించింది. హైకోర్టు ఇచ్చిన నిబంధనల ప్రకారం లాయర్ సమక్షంలో సిట్ అధికారులు లోకేశ్‌ను విచారించనున్నారు. ఉదయం 10 గంటల నుంచి సాయంత్రం 5 గంటల వరకు లోకేశ్‌ను న్యాయవాది సమక్షంలో విచారించాలని సీఐడీని హైకోర్టు ఆదేశించింది.

లోకేశ్ సిట్ విచారణకు హాజరవుతుండగా, టీడీపీ శ్రేణులు భారీగా సిట్ కార్యాలయానికి చేరుకునేందుకు సిద్ధమవుతున్నారనే సమాచారంతో తాడేపల్లి సిట్ కార్యాలయం వద్ద పోలీసులు భారీగా మోహరించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *