అమిత్ షా: ఇవాళ తెలంగాణలో అమిత్ షా పర్యటన షెడ్యూల్ ఇలా ఉంది..

తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల ప్రకటన వెలువడింది. నేతలంతా ప్రచారానికి సిద్ధమవుతున్నారు. ఈ క్ర మంలోనే తెలంగాణ లో ఎలాగైనా స త్తా చాటాల న్న ధీమాతో ఉన్న బీజేపీ ఆ దిశ గా తెలంగాణ పై దృష్టి సారించింది. ఇందులో భాగంగా తెలంగాణ కోసం బీజేపీ నేతలు క్యూ కట్టారు.

అమిత్ షా: ఇవాళ తెలంగాణలో అమిత్ షా పర్యటన షెడ్యూల్ ఇలా ఉంది..

అమిత్ షా తెలంగాణ పర్యటన

అమిత్ షా తెలంగాణ టూర్: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలు హోరాహోరీగా సాగుతున్నాయి. నేతలంతా ప్రచారానికి సిద్ధమవుతున్నారు. ఈ క్ర మంలోనే తెలంగాణ లో ఎలాగైనా స త్తా చాటాల న్న ధీమాతో ఉన్న బీజేపీ ఆ దిశ గా తెలంగాణ పై దృష్టి సారించింది. ఇందులో భాగంగా తెలంగాణ కోసం బీజేపీ నేతలు క్యూ కట్టారు. ప్రధాని మోదీ పర్యటన, నడ్డా, ఆ తర్వాత అమిత్ షా పర్యటనతో రాష్ట్రంలో రాజకీయాలు వేడెక్కాయి. ఇందులో భాగంగానే బీజేపీ అధినేత, కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా ఇవాళ తెలంగాణలో పర్యటించనున్నారు. తెలంగాణ నేతలకు దిశానిర్దేశం చేయనున్నారు.

ఆయన పర్యటన షెడ్యూల్‌లో స్వల్ప మార్పులు చోటుచేసుకున్నాయి. చిన్న చిన్న మార్పులు చేసినా పర్యటన కొనసాగుతుంది. ఇందుకోసం తెలంగాణ నేతలు ఇప్పటికే భారీ ఏర్పాట్లు చేశారు. షా పర్యటనలో భాగంగా ఆయన షెడ్యూల్ ఇలా ఉంది.

నాగ్ పూర్ నుంచి అమిత్ షా ఆదిలాబాద్ వెళ్లనున్నారు. ఇందుకోసం నాగ్‌పూర్ నుంచి బయలుదేరి మధ్యాహ్నం 1.50 గంటలకు బేగంపేట విమానాశ్రయానికి చేరుకుంటుంది. అక్కడ ఆయనకు బీజేపీ నేతలు ఘనస్వాగతం పలకనున్నారు. అక్కడి నుంచి ప్రత్యేక హెలికాప్టర్‌లో మధ్యాహ్నం 2.35 గంటలకు ఆదిలాబాద్ చేరుకుంటారు. మధ్యాహ్నం 3.00 గంటలకు ఆదిలాబాద్‌లో ఏర్పాటు చేసిన సభలో పాల్గొంటారు. అసెంబ్లీలో ప్రసంగించనున్నారు.

కేసీఆర్ ఎన్నికల రణరంగంలోకి దూకనున్నారు.. ఏ నియోజకవర్గంలో

తిరిగి సాయంత్రం 5.05 గంటలకు బేగంపేట విమానాశ్రయానికి చేరుకుంటారు. అక్కడి నుంచి సాయంత్రం 5.20 గంటలకు ఐటీసీ కాకతీయలో బీజేపీ కీలక నేతలతో అమిత్ షా భేటీ కానున్నారు. సాయంత్రం 6.00 గంటలకు ఇంపీరియల్ గార్డెన్ చేరుకుంటారు. అక్కడ 6.20 నుంచి 7.20 వరకు సభ కొనసాగుతుంది. రాత్రి 7.40 గంటలకు బీజేపీ కీలక నేతలతో సమావేశం కానున్నారు. రెండు గంటల పాటు సమావేశం జరగనుంది. రాష్ట్రంలోని రాజకీయ పరిణామాలు, పరిస్థితులపై చర్చించే అవకాశం ఉన్నట్లు సమాచారం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *