సీఎం కేసీఆర్ సతీమణి కల్వకుంట్ల శోభ: తిరుమల శ్రీవారిని సీఎం కేసీఆర్ సతీమణి దర్శించుకున్నారు

సీఎం కేసీఆర్ సతీమణి కల్వకుంట్ల శోభ మంగళవారం తిరుమల శ్రీవారిని దర్శించుకున్నారు. అర్చన సేవలో పాల్గొని స్వామిని దర్శించుకున్నారు.

సీఎం కేసీఆర్ సతీమణి కల్వకుంట్ల శోభ: తిరుమల శ్రీవారిని సీఎం కేసీఆర్ సతీమణి దర్శించుకున్నారు

సీఎం కేసీఆర్ సతీమణి కల్వకుంట్ల శోభ

తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ కల్వకుంట్ల శోభ: తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ సతీమణి కల్వకుంట్ల శోభ మంగళవారం ఉదయం తిరుమల శ్రీవారిని దర్శించుకున్నారు. అర్చన సేవలో పాల్గొని స్వామిని దర్శించుకున్నారు. ముందుగా ధ్వజ స్థూపానికి పూజలు చేసిన అనంతరం తోమాల సేవలో కుటుంబ సభ్యులతో కలిసి శ్రీవారిని దర్శించుకున్నారు. శ్రీవారికి శోభ తల్నీలను అందించారు. శ్రీవారి సేవ అనంతరం ఆలయ అర్చకులు వారిని ఆశీర్వదించి తీర్థప్రసాదాలు అందజేశారు. అనంతరం అక్కడి నుంచి శ్రీకాళహస్తికి వెళ్లారు. శ్రీకాళహస్తి ముక్కంటి సన్నిధిలో కేసీఆర్ సతీమణి శోభ, ఇతర కుటుంబ సభ్యులు ప్రత్యేక పూజలు చేశారు. అంతకుముందు వారికి ఆలయం వద్ద అర్చకులు, వేదపండితులు స్వాగతం పలికారు. కేసీఆర్ భార్య, కుటుంబ సభ్యులకు చంద్రగిరి ఎమ్మెల్యే చెవిరెడ్డి భాస్కర్ రెడ్డి దగ్గరుండి ఏర్పాట్లు చేశారు.

Read Also: అమెరికా: ప్రపంచంలోనే రెండో అతిపెద్ద హిందూ దేవాలయం.. అమెరికాలోని న్యూజెర్సీలో ప్రారంభం

తిరుమల స్వామివారి దర్శనం కోసం కల్వకుంట్ల శోభ, పలువురు కుటుంబ సభ్యులు సోమవారం సాయంత్రం హైదరాబాద్ నుంచి రేణిగుంట విమానాశ్రయానికి చేరుకున్నారు. అక్కడి నుంచి రోడ్డు మార్గంలో తిరుమల కొండకు చేరుకున్నారు. సీఎం కేసీఆర్ సతీమణికి టీటీడీ అధికారులు పుష్పగుచ్ఛం అందించి స్వాగతం పలికారు. రాత్రికి తిరుమలలో బస చేసిన వారు. మంగళవారం ఉదయం అర్చన సేవలో పాల్గొని స్వామిని దర్శించుకున్నారు. గత కొద్ది రోజులుగా సీఎం కేసీఆర్ అనారోగ్యంతో బాధపడుతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. కాగా, కేసీఆర్ ఆరోగ్యం క్షీణించిన సంగతి తెలిసిందే. సోమవారమే ఎన్నికల షెడ్యూల్ కూడా రానున్నందున ఈ నెల 15 నుంచి సీఎం కేసీఆర్ ఎన్నికల రణరంగంలోకి దిగుతారని పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Read Also: ఈరోజు బంగారం, వెండి ధరలు: మరోసారి బంగారం, వెండి ధరలు పెరిగాయి.

తిరుమలలో భక్తుల రద్దీ సాధారణంగా ఉంది. తిరుమల శ్రీవారిని సోమవారం 68,828 మంది భక్తులు దర్శించుకున్నారు. శ్రీవారి హుండీ ఆదాయం రూ.3.53 కోట్లు. ఐదు కంపార్ట్‌మెంట్లలో భక్తులు వేచి ఉన్నారు. టోకెన్లు లేకుండా శ్రీవారి సర్వదర్శనానికి 8 గంటల సమయం పడుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *