లోకేష్ సీఐడీ ఎంక్వయిరీ: సీఐడీ విచారణలో లోకేష్ 7 గంటల పాటు ఏం అడిగారు..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-10T20:17:22+05:30 IST

అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసులో లోకేష్ సీఐడీ విచారణకు టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి, యువనేత నారా లోకేష్ హాజరైన సంగతి తెలిసిందే. మంగళవారం ఉదయం 10 గంటల నుంచి సాయంత్రం 5 గంటల వరకు సీఐడీ (ఏపీ సీఐడీ) అధికారులు…

లోకేష్ సీఐడీ ఎంక్వయిరీ: సీఐడీ విచారణలో లోకేష్ 7 గంటల పాటు ఏం అడిగారు..?

అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసులో లోకేష్ సీఐడీ విచారణకు టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి, యువనేత నారా లోకేష్ హాజరైన సంగతి తెలిసిందే. మంగళవారం ఉదయం 10 గంటల నుంచి సాయంత్రం 5 గంటల వరకు సీఐడీ (ఏపీ సీఐడీ) అధికారులు ప్రశ్నించారు. ఈ సందర్భంగా సీఐడీ అడిగిన ప్రతి ప్రశ్నకు లోకేశ్ సమాధానమిచ్చినట్లు సమాచారం. సుదీర్ఘ విచారణ అనంతరం మీడియా ముందుకు వచ్చిన లోకేష్.. 7 గంటల పాటు ఏం జరిగింది..? మీరు ఏ ప్రశ్నలు అడిగారు? లోకేష్ చెప్పిన సమాధానాలేంటి..? అనే విషయాలను వివరంగా వివరించారు.

lokesh.jpg

ఏం అడిగారు?

దాదాపు ఆరున్నర గంటల పాటు అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్డుకు సంబంధం లేని 50 ప్రశ్నలు అడిగారు. ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్డుకు సంబంధించి ఒక్కటే ప్రశ్న, మంత్రివర్గ ఉపసంఘం ముందుకు ప్రతిపాదన వచ్చిందా..? అని అడిగారు. గూగుల్‌లో దొరికే సమాధానాలు నన్ను అడిగారు. నా ముందు ఎలాంటి ఆధారాలు ఉంచలేదు. నేను హెరిటేజ్ యొక్క ED గా ఎలా పని చేసాను అనే దాని గురించి 49 ప్రశ్నలు అడిగారు. ఇది కుట్ర తప్ప మరేమీ కాదని స్పష్టమవుతోంది. ఆయనను ప్రజల్లోకి వెళ్లకుండా చేసేందుకు నేను, చంద్రబాబు కుట్రలు చేస్తున్నాం. 41 మీకు ఇంకా ఏవైనా ప్రశ్నలు ఉంటే రేపు (మంగళవారం) మళ్లీ రావాలని నోటీసు మరియు ఈ రోజు మీరు ఎంతకాలం ఉంటారో చెప్పండి. రేపు (అక్టోబర్-11) నాకు వేరే పని ఉందని చెప్పాను. తెలివిలేని సైకోలు ఎంత కావాలంటే అంత మాట్లాడతారు. డీజీపీ దగ్గర గుణపాఠం చెబితే మంచిదిలోకేష్ అన్నారు.

లోకేష్.jpg

నవ్వుతూ నమస్కారాలు..

కాగా, సీఐడీ విచారణ అనంతరం బయట మీడియాతో మాట్లాడిన లోకేష్.. స్థానిక ప్రజలు, టీడీపీ ముఖ్య కార్యకర్తలతో మాట్లాడారు. సీఐడీ క్యాంపు కార్యాలయం తన నియోజకవర్గం మంగళగిరిలో ఉండడంతో అందరినీ ఆప్యాయంగా పలకరించారు. ఆ తర్వాత తన కోసం ఎదురుచూస్తున్న అపార్ట్ మెంట్ వాసుల వద్దకు వెళ్లి మాట్లాడారు. మీరు ఎలా ఉన్నారు..? మీకు ఏమైనా సమస్యలు ఉన్నాయా..? విచారణ అనంతరం కూడా స్థానికులను చిరునవ్వుతో పలకరించారు లోకేష్. స్థానికులు, టీడీపీ శ్రేణులు లోకేష్‌ను చూడగానే.. ‘జై లోకేష్..’ ‘సైకిల్ రావాలి.. సైకో వెళ్లాలి’ అంటూ గట్టిగా అరిచారు. పలకరిస్తూనే లోకేష్ అక్కడి నుంచి ఉండవల్లిలోని తన నివాసానికి వెళ్లారు. అంతకుముందు.. సిట్ కార్యాలయానికి వచ్చి మార్గమధ్యంలో వస్తున్న టీడీపీ నేతలను పోలీసులు అడ్డుకున్నారు. పోలీసుల తీరుపై టీడీపీ నేతలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. పోలీసుల అడ్డంకులను ఛేదించి మరీ సిట్ కార్యాలయానికి తెలుగు తమ్ముళ్లు భారీగా చేరుకున్నారు. లోకేష్ బయటకు రాగానే ఆయనతో మాట్లాడి నినాదాలు చేశారు.

AP-CID.jpg


నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-10T20:22:20+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *