కేటీఆర్: త్వరలో గాంధీభవన్‌లో కిక్.. ఆ తర్వాత..: కేటీఆర్

కేటీఆర్

అసెంబ్లీ ఎన్నికలు 2023: తెలంగాణ ఎన్నికల సందర్భంగా త్వరలో పలువురు ప్రముఖులు బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరతారని మంత్రి కేటీఆర్ అన్నారు. కాంగ్రెస్‌లో టిక్కెట్లు ప్రకటించిన తర్వాత గాంధీభవన్‌లో కాలు దువ్వుతామన్నారు. కాంగ్రెస్ గండార గోల అని, దాన్ని అడ్డుకునే ప్రయత్నం చేశారు. కాంగ్రెస్‌లో సీఎం పదవిపై ఇప్పటికే ఇద్దరు నేతలు అంగీకారం కుదుర్చుకున్నట్లు సమాచారం.

తెలంగాణ ఎన్నికల ప్రచారంలో 114 మంది బీఆర్ఎస్ అభ్యర్థులు బరిలోకి దిగుతున్నారని కేటీఆర్ తెలిపారు. మిగతా ఐదుగురు అభ్యర్థుల పేర్లను త్వరలో ప్రకటిస్తామని తెలిపారు. ఈరోజు ఆయన మీడియాతో మాట్లాడారు. ఈ ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ పార్టీకి 40 నియోజకవర్గాల్లో అభ్యర్థులు లేరని ఆరోపించారు.

రూ. 42 కోట్లు దొరికాయి..

కాంగ్రెస్ లో డబ్బులు ఇచ్చిన వారికే టిక్కెట్లు ఇస్తున్నారని కేటీఆర్ అన్నారు. కర్నాటకలో గతంలో చెప్పినట్లు అక్రమ సొమ్ము జమ అవుతోందన్నారు. తెలంగాణకు తరలించేందుకు సిద్ధంగా ఉన్న రూ.42 కోట్లు కాంగ్రెస్ కార్పొరేటర్ ఇంట్లో దొరికాయని ఆరోపించారు. ఇప్పటికే రూ.8 కోట్లు కొడంగల్ కు చేరినట్లు తమకు సమాచారం ఉందన్నారు.

తాము కాంగ్రెస్ పార్టీ సిద్ధాంతాల ఆధారంగా ఎన్నికల్లో పోరాడడం లేదని, తొమ్మిదిన్నరేళ్లుగా తాము చేసిన పని గురించి మాట్లాడుతున్నామని కేటీఆర్ అన్నారు. కాంగ్రెస్, బీజేపీ పాలిత రాష్ట్రాల్లో వారి కంటే మెరుగైన పాలనా నమూనా ఏదైనా ఉందా? అతను \ వాడు చెప్పాడు. ఓటు వేసే ముందు ప్రజలు ఆలోచించాలని కోరారు.

ప్రధాని మోదీ ఏ రాష్ట్రానికి వెళ్లినా ఆ రాష్ట్ర ప్రభుత్వాన్ని అవినీతి ప్రభుత్వం అని తిట్టారని కేటీఆర్ అన్నారు. ఇంత అహంకారమా అని ప్రశ్నించారు. తాను పాఠకుడినని, నాయకుడిని కాదని, ఏం రాస్తే అది చదువుతానని కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీ అన్నారు.

కాంగ్రెస్‌కు రాజీనామా చేసిన పొన్నాల లక్ష్మయ్య బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరితే ఆయన ఇంటికి వెళ్లి ఆహ్వానిస్తానని కేటీఆర్ అన్నారు. మోడీని సీఎం కేసీఆర్ తిట్టినంతగా ఏ సీఎం తిట్టలేదన్నారు. బీజేపీతో దోస్తీ చేస్తే ఎందుకు తిడతారని ప్రశ్నించారు. షర్మిల పార్టీ వైఎస్ఆర్టీపీ 119 స్థానాల్లో పోటీ చేసినా తమకు ఎలాంటి అభ్యంతరం లేదన్నారు. అలాగే మోదీ, రాహుల్ గాంధీలు ఇక్కడికి వచ్చి పోటీ చేస్తే అభ్యంతరం లేదన్నారు.

గుడివాడ అమర్‌నాథ్: ఇది లోకల్-లోకల్ వార్, అందుకే విశాఖ రాజధానిపై విషం

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *