BRS : ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థిగా ప్రకటించిన కేసీఆర్.. బీఫారం ఇవ్వలేదు..!

అవును.. బీఆర్‌ఎస్ అభ్యర్థులు ఫైనల్ కాదు.. బీఫారాలు ఇచ్చేలోపు మార్పులు, చేర్పులు చేస్తారు.. అందులో సందేహం లేదు..! అభ్యర్థులను ప్రకటించినప్పుడు గులాబీ బాస్, సీఎం కేసీఆర్ చెప్పిన మాటలివి. పరిస్థితి ఆయన చెప్పినట్లే ఉంది. ఇప్పటికే చాలా నియోజకవర్గాల్లో అభ్యర్థులను ప్రకటించిన సంగతి ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. సరిగ్గా ఈసారి అక్టోబర్ 15న కేసీఆర్ 51 మంది అభ్యర్థులకు బీ ఫారాలు ఇచ్చారు. ఉమ్మడి ఆదిలాబాద్, నిజామాబాద్, మహబూబ్ నగర్, ఖమ్మం జిల్లాలకు చెందిన 43 మంది అభ్యర్థులకు కేసీఆర్ బీ-ఫారం అందజేశారు. వీరితో పాటు.. కేటీఆర్, పల్లా రాజేశ్వర్ రెడ్డి, హరీశ్ రావు, నోముల భగత్, క్రాంతి కిరణ్, గూడెం మహిపాల్ రెడ్డి, చల్మడ లక్ష్మీ నరసింహారావు, పైళ్ల శేఖర్ రెడ్డిలకు బీ-ఫారం అందజేశారు. ఒక్కొక్కరికి రూ.40 లక్షల చెక్కును బీ ఫారాలతో పాటు కేసీఆర్ అందజేశారు. కానీ ఆయా జిల్లాల్లో పేర్లు రాని అభ్యర్థులు.. తెలంగాణ భవన్ కు పిలవని అభ్యర్థుల పరిస్థితి వర్ణనాతీతం..! సోమవారం ఫోన్ వస్తుందని కొందరు భావించినా.. అంతా అయిపోయిందని మరికొందరు ఆశలు వదులుకుంటున్నారు.

కేసీఆర్-అండ్-అబ్రహం.jpg

ఇలా ట్విస్ట్ ఇస్తారా..?

ఈలోగా హుస్నాబాద్ సభ ముగించుకుని కేసీఆర్ ఇంటికి వచ్చారా అనే షాకింగ్ న్యూస్ బయటకు వచ్చింది. జోగులాంబ గద్వాల్ జిల్లా అలంపూర్ ఎమ్మెల్యే అబ్రహం అభ్యర్థిత్వంపై రూసా బాస్ తన నిర్ణయాన్ని మార్చుకున్నారు. అందుకే అభ్యర్థిగా అబ్రహం పేరు ప్రకటించినా ఆదివారం మాత్రం బీఫాం ఇవ్వలేదు. అలంపూర్ నుంచి మరో అభ్యర్థిని బరిలోకి దింపాలని నాయకత్వం యోచిస్తోంది. ఆ స్థానాన్ని నిశితంగా పరిశీలించి మరో నేతను రంగంలోకి దించాలని ఎమ్మెల్సీ వెంకట్రామి రెడ్డి నివేదిక ఇచ్చారు. విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం ప్రకారం.. స్థానిక నేత విజయ్ పేరు దాదాపు ఖరారైనట్లు సమాచారం. ఒకట్రెండు రోజుల్లో కేసీఆర్ స్వయంగా అధికారికంగా ప్రకటించబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. దీంతో బీఫారాలు రాని అభ్యర్థుల గుండెల్లో రైళ్లు పరిగెడుతున్నాయి. బీఫాం తమ చేతికి వచ్చే వరకు తామే అభ్యర్థి అన్న విషయం మరిచిపోయి పోటీ చేయాలని నేతలు అనుచరులు, ముఖ్య కార్యకర్తలతో చెబుతున్న పరిస్థితి కొన్ని నియోజకవర్గాల్లో ఉంది.

అబ్రహం.jpg

ఎందుకీ మార్పు..!

నిజానికి అబ్రహంను అభ్యర్థిగా ప్రకటించడంపై నియోజకవర్గంలో వ్యతిరేకత నెలకొంది. ఈ అసమ్మతి తీవ్ర స్థాయికి చేరడంతో.. ఏదో జరుగుతోందని నాయకత్వం అభ్యర్థించింది. అబ్రహంపై కొందరు నేతలు, ప్రజాప్రతినిధులు తీవ్ర వ్యతిరేకత వ్యక్తం చేయడం గమనించి.. అభ్యర్థిని మార్చాలనే డిమాండ్ రోజురోజుకూ పెరుగుతోంది. అయితే అబ్రహం కాకుండా ఎవరికైనా అభ్యర్థిగా మద్దతివ్వాలని అసమ్మతి వర్గం నిర్ణయించడంతో.. సీటు ఓడిపోకుండా అభ్యర్థిని మారుస్తే సరిపోతుందని స్థానిక నేత ‘విజయుడు’ హైకమాండ్ ఫిక్స్ అయినట్లు తెలుస్తోంది. మరి ఈ మార్పు అలంపూర్ తోనే ముగుస్తుందా లేక ఇతర నియోజకవర్గాలకు విస్తరిస్తారా అనేది చూడాలి.

కేసీఆర్-సభ-2.jpg


ఇవి కూడా చదవండి


KCR Speech : కెసిఆర్ మొదటి స్పీచ్ కి ఇబ్బంది లేదు.. ఏమైంది సార్..!?


TS Polls : కీలక పరిణామం.. కాంగ్రెస్‌లోకి రెండు భారీ షాట్లు.. పార్టీలో చేరికకు ముందే టికెట్ ఫిక్స్..!


బీఆర్ఎస్ మేనిఫెస్టో: బీఆర్ఎస్ పూర్తి మేనిఫెస్టో ఇదే.. హ్యాట్రిక్ కొట్టాలన్న కేసీఆర్ ప్లాన్ ను గమనించారా..?


BRS B-Forms : 119 నియోజకవర్గాలుంటే.. కేవలం 51 మంది అభ్యర్థులకే కేసీఆర్ బీ-ఫారాలు ఎందుకు ఇచ్చారు..?


టీఎస్ అసెంబ్లీ ఎన్నికలు: చాలా రోజుల తర్వాత కేసీఆర్ ప్రసంగం.


కేసీఆర్ సభ : ప్రజలారా భయపడకండి.. ఆలోచించి ఓటేయండి!


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *