సీఎం కేసీఆర్: రాష్ట్రంలో కూడా ప్రధాని మోదీ ఇవ్వలేనివి తెలంగాణలో ఇస్తున్నాం, మరోసారి కేటీఆర్‌ను ఆశీర్వదించండి- సీఎం కేసీఆర్

బీజేపీ, కాంగ్రెస్‌లపై సీఎం కేసీఆర్‌ విమర్శలు గుప్పించారు

సీఎం కేసీఆర్ బీజేపీ, కాంగ్రెస్‌పై ధ్వజమెత్తారు: సిరిసిల్లలో జరిగిన బహిరంగ సభలో సీఎం కేసీఆర్ మాట్లాడారు. ప్రతిపక్షాలపై నిప్పులు చెరిగారు. కాంగ్రెస్, బీజేపీలపై విరుచుకుపడ్డారు. కాంగ్రెస్, బీజేపీలతో ప్రజలు జాగ్రత్తగా ఉండాలని హెచ్చరించారు. ఆ పార్టీలను నమ్మవద్దని సూచించారు. రాష్ట్రం అభివృద్ధి చెందాలంటే మరోసారి బీఆర్ఎస్ ను గెలిపించాలని కేసీఆర్ ఆకాంక్షించారు.

వారి ఆత్మహత్యలను కేటీఆర్ అడ్డుకున్నారు.

‘‘నా 70 ఏళ్ల జీవితంలో సిరిసిల్లకు వందసార్లు తిరిగాను.. ఎగువ మానేరు నుంచి సిరిసిల్ల వరకు జీవజలంగా మారింది.. సమైక్య పాలనలో ఈ ప్రాంతమంతా నిర్లక్ష్యానికి గురైంది.. సిరిసిల్లలో చేనేత కార్మికులకు అండగా ఉండేలా కర్ర పెట్టాను. ఆత్మహత్యలు చేసుకోవద్దు.. మగ్గాలను ఆధునీకరించి సిరిసిల్ల నేత కార్మికుల ఆత్మహత్యలను ఆపిన కేటీఆర్.. ఈసారి మేమే గెలుస్తాం.. కొందరు అక్రమార్కులు ప్రతి విషయాన్ని రాజకీయం చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఆ ఇద్దరి బాధ్యతలు కవితకు ఎందుకు అప్పగించారు.. ఆ ఇద్దరు నేతలు ఎవరు?

చేనేత కార్మికులను కాపాడేందుకు..

పేదల కోసం, ఉపాధి కల్పన కోసం బతుకమ్మ చీరలు తీసుకొచ్చాం. బతుకమ్మ చీరలను తగులబెడుతున్నారు. చేనేత కార్మికులను ఆదుకునేందుకు బతుకమ్మ చీరలు తీసుకొచ్చాం. రూ.5 వేలు పింఛన్ ఇస్తామని మోసపూరితంగా ప్రకటించలేదు. ఏటా పెంచుదాం. 3 కోట్ల టన్నుల పంటలు పండే తెలంగాణ బిడ్డలకు సన్న బియ్యం తినడానికి సూపర్ ఫైన్ రైస్ ఇస్తాం. ప్రమాదపు విత్తనాలు నాటేవారు చాలా మంది ఉంటారు.

పెద్ద ప్రమాదం ఉంది.

రైతు సోదరులకు పెను ప్రమాదం పొంచి ఉందని హెచ్చరించారు. కష్టపడి ధరణి పోర్టల్ తీసుకొచ్చాను. కాంగ్రెస్ పార్టీ భుజం మీద గొడ్డలి పెట్టుకుని వస్తోంది. ధరణిని తీసుకెళ్లి బంగాళాఖాతంలో వేస్తామని చెబుతున్నారు. ప్రభుత్వానికి అధికారం లేకుండానే రైతులకు ఇచ్చాం. మీకు ఇచ్చిన అధికారాన్ని కాంగ్రెస్ లాగేసుకుంటుంది. ధరణి లేకుంటే హత్యలు జరిగేవి. వ్యవసాయానికి కరెంట్ వేస్ట్ గా ఇస్తున్నారని కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షుడు అంటున్నారు. అసమర్థ కాంగ్రెస్ ఎప్పుడూ సరైన కరెంట్ ఇవ్వలేదు.

ఇది కూడా చదవండి: కేసీఆర్ రాకతో వెనక్కి తగ్గిన షబ్బీర్ అలీ.. కామారెడ్డిలో కాంగ్రెస్ అభ్యర్థి తానేనా?

ప్రధాని రాష్ట్రంలో 24 గంటల కరెంటు లేదు. తెలంగాణలో వస్తుంది. ప్రధాని మోదీ కరెంట్ మీటర్లను ఏర్పాటు చేయాలన్నారు. పంచాయితీలు ఏర్పాటు చేయాలనుకునే హిందువులు, ముస్లింలు చాలా మంది ఉన్నారు. అందరూ మరోసారి కేటీఆర్‌ను ఆశీర్వదించండి’’ అని సీఎం కేసీఆర్‌ కోరారు.

మంత్రి కేటీఆర్‌ వ్యాఖ్యలు..

రాష్ట్రంలో కలగని సంక్షేమం జరుగుతోంది. రాజన్న సిరిసిల్లలో జరుగుతోంది. కాళేశ్వరం నీళ్లతో మురుగు భూములకు నీరందుతోంది. ఎగువ మానేరు మత్తడి ఎర్రటి ఎండలో దూకుతుంది. ఆ రోజు ఆత్మహత్యలతో నిండిపోయింది. కేసీఆర్ సీఎం అయిన తర్వాత అభివృద్ధి జరుగుతోందన్నారు. ఆరున్నర మీటర్ల మేర భూగర్భ జలాలు వచ్చాయి. సిరిసిల్లలో గులాబీ జెండా ఎగురవేస్తాం. హ్యాట్రిక్ ముఖ్యమంత్రిగా సిరిసిల్ల ప్రజలు ఆశీర్వదిస్తారు.

ఇది కూడా చదవండి: కాంగ్రెస్ తొలిజాబితాలో రేవంత్ మనుషులకే ఎక్కువ టిక్కెట్లు వచ్చాయా?

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *