వైఎస్ షర్మిల: తప్పు ఒప్పుకున్నట్లే కదా? ఈ డ్రామాలన్నీ ఓట్ల కోసమే

బోర్డు పారదర్శకంగా నడుస్తోందని.. పరీక్షల నిర్వహణలో ఎలాంటి పొరపాట్లు జరగలేదని.. సర్వీస్ కమిషన్‌ను ప్రక్షాళన చేశామని చెప్పినది మీరే.

వైఎస్ షర్మిల: తప్పు ఒప్పుకున్నట్లే కదా?  ఈ డ్రామాలన్నీ ఓట్ల కోసమే

వైఎస్ షర్మిల

వైఎస్ఆర్ తెలంగాణ పార్టీ అధ్యక్షురాలు వైఎస్ షర్మిలారెడ్డి: బీఆర్ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్, మంత్రి కేటీఆర్ పై వైఎస్ఆర్ తెలంగాణ పార్టీ అధ్యక్షురాలు వైఎస్ షర్మిలారెడ్డి విమర్శలు గుప్పించారు. ఓట్ల కోసం కేటీఆర్ చేస్తున్న వ్యాఖ్యలు దిగజారుడు రాజకీయాలకు నిదర్శనమని అన్నారు. పేపర్లు లీక్ అయ్యి నిరుద్యోగులు రోడ్డుపై బైఠాయించినప్పుడు, TSPSC పారదర్శకంగా పనిచేస్తోందన్నారు. అని షర్మిల ప్రశ్నించారు. నిరుద్యోగులు ఆత్మహత్యలు చేసుకుంటే ఉద్యోగాలు ఇవ్వవద్దని చెప్పలేదని షర్మిల విమర్శించారు.

Read Also : MLC Kavitha: మోసం కాంగ్రెస్ స్వభావం..కాంగ్రెస్‌కి ఓటేస్తే కర్ణాటక చచ్చిపోతుంది..కర్ణాటక మంత్రికి చెందిన ఎమ్మెల్యే కవిత షేర్ చేసిన వీడియో

బోర్డు పారదర్శకంగా నడుస్తోందని.. పరీక్షల నిర్వహణలో ఎలాంటి పొరపాట్లు జరగలేదని.. సర్వీస్ కమిషన్‌ను ప్రక్షాళన చేశామని చెప్పినది మీరే. ఈ డ్రామాలన్నీ ఎందుకు? ఓట్ల కోసమే అంటూ షర్మిల ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ఇన్ని రోజులు TSPSCలో జరిగిన అవకతవకలు నిజమే. మీరు పరీక్షా పత్రాలు అమ్ముకున్నారనేది వాస్తవం. ఏళ్ల తరబడి నిరుద్యోగుల జీవితాలతో చెలగాటమాడి ఇప్పుడు నిరుద్యోగులను ప్రేమిస్తున్నారా? అంటూ షర్మిల ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

Read Also : మంత్రి కేటీఆర్ : తెలంగాణ నంబర్ వన్ విలన్ కాంగ్రెస్, బస్సుయాత్ర ఫెయిల్ కావడం ఖాయం : కేటీఆర్

ఇప్పటికైనా తప్పు ఒప్పుకుని తెలంగాణ బిడ్డలకు క్షమాపణ చెప్పండి. నిరుద్యోగుల బలిదానాలతో అధికారంలోకి వచ్చి నిరుద్యోగులను నిండా ముంచిన దుర్మార్గులు మీరు.. ఇంటికో ఉద్యోగం, నిరుద్యోగ భృతి అంటూ మీరు చేసిన మోసాలు చాలు.. మీ ప్రభుత్వం ఆగ్రహ జ్వాలలో రగిలిపోతుంది. నిరుద్యోగులు. తెలంగాణ చరిత్రలో నిరుద్యోగ ద్రోహులుగా మిగిలిపోతారని షర్మిల ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *