జగనాసుర పాలన నుంచి విముక్తి కోసం జనసేన, టీడీపీ ఉమ్మడి ప్రకటన!

ఓట్లు, సీట్ల కోసం కాకుండా రాష్ట్రాన్ని కాపాడేందుకే టీడీపీ, జనసేన కలిసి పోటీ చేస్తున్నాయని పవన్ కల్యాణ్, నారా లోకేష్ ప్రకటించారు. పొత్తు ప్రకటన తర్వాత తొలిసారి రాజమండ్రిలో రెండు పార్టీల సమన్వయ కమిటీ సమావేశం జరిగింది. తొలి సమావేశం కావడంతో పవన్ కళ్యాణ్, నారా లోకేష్ కూడా హాజరయ్యారు. ఈ సందర్భంగా ఇరు పార్టీల నేతలు ఆరు అంశాలపై తీర్మానం చేశారు. ఉమ్మడి సభ పూర్తిగా రాష్ట్రం కోసమేనని.. ప్రజల కోసమేనని అన్నారు. టీడీపీ, జనసేన మధ్య ఎట్టిపరిస్థితుల్లోనూ సమస్యలు ఉండవు. నిజ గెలవాలి పేరుతో పవన్ చేసే వారాహి యాత్రలకు, నారా భువనేశ్వరి యాత్రలకు టీడీపీ-జనసేన పార్టీలు పరస్పరం సహకరించుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నాయి.

చంద్రబాబుపై అక్రమంగా కేసు పెట్టారని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. ఆయనకు బెయిల్ రాకుండా అడ్డుకుంటున్నారని ధ్వజమెత్తారు. చంద్రబాబు అనుభవం ఉన్న నాయకుడని, అందుకే 2014లో మద్దతిచ్చానని, వైసీపీకి, సీఎం జగన్‌కు తాము వ్యతిరేకం కాదని పవన్ అన్నారు. వైసీపీ విధానాలను, అరాచకాలను తాను వ్యతిరేకిస్తానని పవన్ స్పష్టం చేశారు. వైసీపీని అధికారం నుంచి దించడమే తమ ధ్యేయమన్నారు. ప్రభుత్వ వైఫల్యాలను ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లేందుకు 100 రోజుల ప్రణాళికను రూపొందించినట్లు పవన్‌ కల్యాణ్‌ తెలిపారు. టీడీపీ, జనసేన ఉమ్మడి కార్యాచరణతో ముందుకు సాగుతున్నాయని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. వైసీపీ ప్రభుత్వం పోవాలని, టీడీపీ, జనసేన ప్రభుత్వం రావాలని పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. రాష్ట్రంలో వైసీపీ దోపిడీకి పాల్పడుతోందని, ఇకనైనా అడ్డుకుంటామని హెచ్చరించారు. ప్రస్తుతం ఏపీ అస్థిరంగా ఉందని, సుస్థిరత కోసం పోరాడతామన్నారు. రాష్ట్రంలో వైసీపీకి వైరస్ సోకిందని.. జనసేన, టీడీపీలకు టీకా కావాలి అంటూ సెటైర్లు వేశారు. వైసీపీ నేతలు ఏ పార్టీని వీడడం లేదని, ప్రజలకు భరోసా కల్పించడమే తమ ప్రధాన లక్ష్యమని పవన్ కల్యాణ్ స్పష్టం చేశారు.

జగన్ రెడ్డి ప్రజలకు ఇచ్చిన ఒక్క హామీని కూడా అమలు చేయలేదన్నారు. తాము ఎన్డీయేలో భాగమే అయినా ఏపీలో ప్రజల పక్షాన ఉన్నారు. ఏపీలో పరిస్థితి అద్భుతంగా ఉందన్నారు. అభివృద్ధి, సంక్షేమం రెండు కళ్లని.. మేం వస్తే అభివృద్ధి చేసి ప్రజలకు సంక్షేమం అందిస్తామన్నారు. ఓటరు జాబితాలో అనేక అవకతవకలు ఉన్నాయని.. ఈ అంశంపై ఇరు పార్టీలు ఉమ్మడిగా పోరాడతాయని పవన్ కల్యాణ్ స్పష్టం చేశారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *