రాజ్‌కుమార్ రావు: ఎన్నికల సంఘం జాతీయ చిహ్నంగా రాజ్‌కుమార్ రావు

రాజ్ కుమార్ రావు

రాజ్‌కుమార్ రావు: బాలీవుడ్ నటుడు రాజ్‌కుమార్‌రావు జాతీయ ఐకాన్‌గా నియమితులైనట్లు ఎన్నికల సంఘం ప్రకటించింది. ఆయనను గురువారం అధికారికంగా నియమించనున్నారు. ఎన్నికలలో పాల్గొనేలా ఓటర్లను ప్రేరేపించేందుకు ఎన్నికల సంఘం పలువురు ప్రముఖులను జాతీయ చిహ్నాలుగా నియమిస్తుంది. ఇందులో భాగంగానే రాజ్ కుమార్ రావును నియమించనున్నారు.

“న్యూటన్” (రాజ్‌కుమార్ రావు)లో ఎన్నికల అధికారి పాత్ర

హిందీ చిత్రం “న్యూటన్”లో ఛత్తీస్‌గఢ్‌లోని నక్సల్స్ ప్రభావిత ప్రాంతాల్లో ఎన్నికల అధికారిగా రాజ్‌కుమార్ రావు పోషించిన పాత్ర ప్రశంసలు అందుకుంది. ఛత్తీస్‌గఢ్‌లోని నక్సల్ ప్రభావిత ప్రాంతాల్లో భద్రతా అధికారి ఉదాసీనతను, ఉదాసీనతను అధిగమించే ప్రభుత్వ అధికారిగా రావు పాత్ర అందరినీ ఆకట్టుకుంది. ఈ చిత్రం హిందీలో ఉత్తమ చిత్రంగా జాతీయ అవార్డును గెలుచుకుంది. ఇది 90వ అకాడమీ అవార్డ్స్‌లో ఉత్తమ విదేశీ భాషా చిత్రం విభాగంలో భారతదేశానికి నామినేట్ చేయబడింది. గతంలో పంకజ్ త్రిపాఠి, అమీర్ ఖాన్, క్రీడాకారులు సచిన్ టెండూల్కర్, ఎంఎస్ ధోనీ, మేరీకోమ్‌లను దేశ ఐకాన్‌లుగా ఎన్నికల సంఘం గుర్తించింది.

జాన్వీ కపూర్‌తో చేయబోయే చిత్రంలో రాజ్‌కుమార్‌రావు క్రికెటర్‌గా నటించనున్నారు. అయితే ఈ సినిమా విడుదల తేదీని ఇప్పటి వరకు అధికారికంగా ప్రకటించలేదు. ఈ ప్రాజెక్ట్‌తో పాటు పారిశ్రామికవేత్త శ్రీకాంత్ బొల్లా బయోపిక్‌లో ప్రధాన పాత్ర పోషించనున్నాడు. ఈ చిత్రంలో అలయ ఎఫ్, జ్యోతిక మరియు శరద్ కేల్కర్‌తో సహా సమిష్టి తారాగణం ఉంది. అలాగే, రాజ్‌కుమార్ ‘విక్కీ విద్యా కా వో వాలా వీడియో’ అనే చిత్రంలో త్రిప్తి దిమ్రీతో స్క్రీన్‌ను పంచుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ అని తెలుస్తోంది.

పోస్ట్ రాజ్‌కుమార్ రావు: ఎన్నికల సంఘం జాతీయ చిహ్నంగా రాజ్‌కుమార్ రావు మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *