కేసీఆర్‌పై పోటీకి రేవంత్‌కి హైకమాండ్ గ్రీన్ సిగ్నల్!?

కేసీఆర్ ఓటమిని అడ్డుకునేందుకే రేవంత్ రెడ్డిని బరిలోకి దింపాలని కాంగ్రెస్ నిర్ణయించింది. టీపీసీసీ అధ్యక్షుడు రేవంత్‌ కూడా కొడంగల్‌, కామారెడ్డి నుంచి పోటీ చేసే అవకాశం ఉంది. షబ్బీర్ అలీ ఇప్పటికే కామారెడ్డి నుంచి ప్రచారం ప్రారంభించారు. ఆయన స్థానిక నియోజకవర్గం కావడంతో అక్కడి నుంచి పోటీ చేస్తున్నారు. షబ్బీర్ కు ఉమ్మడి నిజామాబాద్ జిల్లా నుంచి పార్టీ బాధ్యతలు అప్పగించాలని పార్టీ అధిష్టానం ఆలోచిస్తోంది. గజ్వేల్ నుంచి కేసీఆర్ పై బీజేపీ తరపున ఈటల రాజేందర్ పోటీ చేస్తున్నారు.

కామారెడ్డిలో కాంగ్రెస్‌కు బలమైన ఓటు బ్యాంకు ఉంది. గత ఎన్నికల్లో గంప గోవర్ధన్ కేవలం ఐదు వేల ఓట్ల తేడాతో గెలుపొందారు. గత రెండు తెలంగాణ ఎన్నికల్లో సెంటిమెంట్ ఎక్కువగా ఉన్నప్పటికీ గంప గోవర్ధన్ తక్కువ ఓట్లతో బయటపడ్డారు. ఈసారి రేవంత్ రెడ్డి బరిలోకి దిగితే పరిస్థితి మరోలా ఉంటుందని భావిస్తున్నారు. అందుకే కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ ప్రత్యేక సర్వేలు చేయించింది. షబ్బీర్ అలీ అక్కడి నుంచి పోటీ చేయాలనుకుంటున్నారు. అయితే కేసీఆర్‌కు ఆయన సాటి కాదని.. రేవంత్ రెడ్డి మాత్రం ఇతర అంచనాలు రాబట్టడంపై సమగ్ర అధ్యయనం చేసి ఈ మేరకు… పోటీకి హైకమాండ్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చినట్లు సమాచారం.

కొడంగల్‌లో ప్రచారం చేయకపోయినా రేవంత్‌రెడ్డి ఈసారి గెలుస్తారనే అభిప్రాయం ఉంది.. కామారెడ్డిలో కేసీఆర్‌ను ఓడిస్తే తెలంగాణలో తిరుగులేని నాయకుడిగా ఎదుగుతానని కేసీఆర్ ఇప్పటికే ప్రకటించారు. కామారెడ్డిలో గెలిచినా గజ్వేల్‌లోనే ఉంటారన్నారు. దీంతో అక్కడి ఓటర్లపై కూడా ప్రభావం పడుతుందని భావిస్తున్నారు. ఒకవేళ రేవంత్ పోటీ ఫైనల్ అయితే.. గజ్వేల్.. అటు కామారెడ్డికి కేసీఆర్ గట్టి పోటీ ఇవ్వడం ఖాయం.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ కేసీఆర్‌పై పోటీకి రేవంత్‌కి హైకమాండ్ గ్రీన్ సిగ్నల్!? మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *