ప్రపంచకప్: రోహిత్, కోహ్లీ నా అభిమాన క్రికెటర్లు: బాబర్ ఆజం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-29T16:05:36+05:30 IST

ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమ క్రికెటర్లలో ఒకరైన పాకిస్థాన్ కెప్టెన్ బాబర్ ఆజం భారత కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీలపై తన అభిమానాన్ని చాటుకున్నాడు. రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీ తన అభిమాన ఆటగాళ్లు.

ప్రపంచకప్: రోహిత్, కోహ్లీ నా అభిమాన క్రికెటర్లు: బాబర్ ఆజం

ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమ క్రికెటర్లలో ఒకరైన పాకిస్థాన్ కెప్టెన్ బాబర్ ఆజం భారత కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీలపై తన అభిమానాన్ని చాటుకున్నాడు. రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీ తన అభిమాన ఆటగాళ్లు. రోహిత్, కోహ్లితో పాటు న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ కేన్ విలియమ్సన్ కూడా బాబర్ అభిమాన క్రికెటర్. ఈ ముగ్గురిని తన అభిమాన క్రికెటర్లుగా ఎంచుకోవడానికి గల కారణాన్ని కూడా బాబర్ వెల్లడించాడు. క్లిష్ట పరిస్థితుల నుంచి జట్టును గట్టెక్కించే సత్తా ఈ ముగ్గురికి ఉందని కొనియాడాడు. అందుకే బాబర్ అంటే తనకు వాళ్లంటే ఇష్టమని చెప్పాడు. ప్రస్తుత క్రికెటర్లలో తన ఫేవరెట్ ప్లేయర్స్ ఎవరన్న ప్రశ్నకు బాబర్ సమాధానమిచ్చారు. ఒక స్పోర్ట్స్ ఛానెల్‌కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, బాబర్ ఆజం ప్రస్తుత తరంలో తన అభిమాన క్రికెటర్ల పేర్లు చెప్పమని అడిగాడు. అన్న ప్రశ్నకు బాబర్ బదులిస్తూ.. ‘విరాట్ కోహ్లీ, రోహిత్ శర్మ, కేన్ విలియమ్సన్ ప్రపంచంలోనే నా ఫేవరెట్ బ్యాట్స్‌మెన్.. వీళ్లే ప్రపంచంలోనే టాప్ ప్లేయర్లు.. పరిస్థితులను బాగా అర్థం చేసుకుంటారు.. అందుకే వారే అత్యుత్తమం.. నేను.. వారిని ఆరాధిస్తాను.విరాట్, రోహిత్, కేన్‌లలో నాకు చాలా ఇష్టం అంటే.. వారు జట్టును క్లిష్ట పరిస్థితుల నుంచి గట్టెక్కిస్తారు. కఠినమైన బౌలింగ్‌కి వ్యతిరేకంగా పరుగులు స్కోర్ చేస్తారు. ఇదే నేను వారి నుండి నేర్చుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాను” అని అతను చెప్పాడు.

ఇక ప్రస్తుత ప్రపంచకప్‌లో రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీ అంచనాలకు తగ్గట్టుగానే రాణిస్తున్నారు. గాయం కారణంగా జట్టుకు దూరమైన కేన్ విలియమ్సన్ ఇప్పటివరకు కేవలం రెండు మ్యాచ్‌లు మాత్రమే ఆడాడు. బాబర్ ఆజం విషయానికి వస్తే.. భారీ ఇన్నింగ్స్‌లు ఆడలేకపోవడంతో పర్వాలేదనిపించాడు. ఈ టోర్నీలో ఇప్పటి వరకు 3 సార్లు హాఫ్ సెంచరీ మార్కును చేరుకున్నా.. వాటిని భారీ ఇన్నింగ్స్‌లుగా మలచలేకపోయాడు. ప్రస్తుతం పాయింట్ల పట్టికలో టీమ్ ఇండియా రెండో స్థానంలో, న్యూజిలాండ్ మూడో స్థానంలో కొనసాగుతున్నాయి. ఈ టోర్నీలో పాకిస్థాన్ జట్టు ఆశించిన స్థాయిలో రాణించలేక ఆరో స్థానంలో కొనసాగుతోంది. జట్టు సెమీఫైనల్ అవకాశాలు కూడా దాదాపుగా మూసుకుపోయాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-29T16:05:36+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *