కేరళలోని ఎర్నాకులం జిల్లాలో ఆదివారం క్రిస్టియన్

చివరిగా నవీకరించబడింది:

కేరళలోని ఎర్నాకుళం జిల్లాలో ఆదివారం క్రైస్తవ ప్రార్థనా సమావేశంలో పేలుడు సంభవించింది, ఐఇడి వల్ల పేలుడు సంభవించిందని రాష్ట్ర పోలీసు షేక్ దర్వేష్ సాహెబ్ తెలిపారు. అయితే, పేలుళ్ల సంఖ్యపై విరుద్ధమైన నివేదికలు ఉన్నాయి. రాష్ట్ర మంత్రులు వీఎన్ వాసవన్, ఆంటోని రాజు మాట్లాడుతూ.. పలుచోట్ల పేలుళ్లు జరిగినట్లు ప్రత్యక్ష సాక్షులు చెబుతున్నారు.

కేరళ పేలుళ్లు: కేరళ పేలుళ్లకు ఐఈడీ కారణమైంది

కేరళ పేలుళ్లు: కేరళలోని ఎర్నాకుళం జిల్లాలో ఆదివారం క్రైస్తవ ప్రార్థనా సమావేశంలో పేలుడు సంభవించింది, ఐఇడి వల్లనే పేలుడు సంభవించిందని రాష్ట్ర పోలీసు షేక్ దర్వేష్ సాహెబ్ తెలిపారు. అయితే, పేలుళ్ల సంఖ్యపై విరుద్ధమైన నివేదికలు ఉన్నాయి. రాష్ట్ర మంత్రులు వీఎన్ వాసవన్, ఆంటోని రాజు మాట్లాడుతూ.. పలుచోట్ల పేలుళ్లు జరిగినట్లు ప్రత్యక్ష సాక్షులు చెబుతున్నారు.

టిఫిన్ బాక్స్‌లో ఐఈడీ..(కేరళ బ్లాస్ట్‌లు)

ఈ కేసుకు సంబంధించి అనుమానితుడు, గుజరాత్‌కు చెందిన వ్యక్తిని కన్నూర్ రైల్వే స్టేషన్ నుండి అదుపులోకి తీసుకున్నారు. పేలుడు ఘటనపై దర్యాప్తు చేసేందుకు ఓ అధికారి సహా ఎనిమిది మంది సభ్యుల ఎన్‌ఎస్‌జీ బృందం కేరళకు వెళుతోంది. సాయంత్రానికి బృందం సంఘటనా స్థలానికి చేరుకునే అవకాశం ఉంది. కేరళ ముఖ్యమంత్రి పినరయి విజయన్ సోమవారం ఉదయం 10 గంటలకు అఖిలపక్ష సమావేశాన్ని పిలిచారు, అక్కడ నేషనల్ సెక్యూరిటీ గార్డ్ (ఎన్‌ఎస్‌జి)కి చెందిన ఎనిమిది మంది సభ్యుల బృందం దర్యాప్తు చేయనుంది. ఐఈడీని భద్రపరిచేందుకు టిఫిన్ బాక్స్‌ను ఉపయోగించినట్లు అనుమానిస్తున్నట్లు కేరళ డీజీపీ తెలిపారు. కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా ముఖ్యమంత్రితో మాట్లాడి పరిస్థితిని సమీక్షించారు. . కేరళలోని ఆసుపత్రులను అప్రమత్తం చేశామని, సెలవులో ఉన్న సిబ్బందిని తిరిగి విధుల్లోకి తీసుకోవాలని కోరారు.

ఢిల్లీ, ముంబై చర్చిల వద్ద భద్రతను కట్టుదిట్టం చేశారు

బర్న్ ఐసీయూలో 10 మంది రోగులు ఉన్నారని, అందులో ఇద్దరు వెంటిలేటర్‌పై ఉన్నారని, ఒకరి పరిస్థితి విషమంగా ఉందని కలమస్సేరి మెడికల్ కాలేజీ ఆర్‌ఎంఓ గణేష్ మోహన్ తెలిపారు. 50 శాతానికి పైగా కాలిన గాయాలైన ఇద్దరిని ఎర్నాకులం జిల్లా కలెక్టర్ ఎన్‌ఎస్‌కె ఉమేష్ మరో ఆసుపత్రికి తరలించారు. ఎనిమిది మంది వైద్య కళాశాల జనరల్ వార్డులో చేరగా, మిగిలిన 18 మంది ఇతర ఆసుపత్రుల్లో పరిశీలనలో ఉన్నారు. పేలుడు నేపథ్యంలో ఢిల్లీ, ముంబైలోని చర్చిల వద్ద కూడా భద్రతను కట్టుదిట్టం చేశారు. ఢిల్లీలోని ప్రధాన మార్కెట్లు, చర్చిలు, మెట్రో స్టేషన్లు, బస్టాండ్లు, రైల్వే స్టేషన్లు మరియు ఇతర బహిరంగ ప్రదేశాల్లో భద్రతను కట్టుదిట్టం చేసినట్లు సీనియర్ పోలీసు అధికారి తెలిపారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *