చంద్రబాబు : పవన్ కళ్యాణ్ కు ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు : చంద్రబాబు

హైకోర్టు మధ్యంతర బెయిల్ మంజూరు చేయడంతో తెలుగుదేశం పార్టీ (టీడీపీ) అధినేత నారా చంద్రబాబు నాయుడు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలు నుంచి విడుదలయ్యారు.

చంద్రబాబు : పవన్ కళ్యాణ్ కు ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు : చంద్రబాబు

పవన్ కళ్యాణ్ కు చంద్రబాబు ప్రత్యేక కృతజ్ఞతలు తెలిపారు

చంద్రబాబు వ్యాఖ్యలు : హైకోర్టు మధ్యంతర బెయిల్ మంజూరు చేయడంతో తెలుగుదేశం పార్టీ (టీడీపీ) అధినేత నారా చంద్రబాబు నాయుడు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలు నుంచి విడుదలయ్యారు. స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కేసులో అరెస్టయిన సంగతి తెలిసిందే. దాదాపు 52 రోజుల పాటు జైలులో రిమాండ్ ఖైదీగా ఉన్నాడు. అనారోగ్య కారణాలతో హైకోర్టు ఆయనకు మధ్యంతర బెయిల్ మంజూరు చేసింది. దీంతో మంగళవారం సాయంత్రం నాలుగు గంటలకు జైలు నుంచి బయటకు వచ్చాడు.

పవన్ కళ్యాణ్ గారికి ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు..

జైలు నుంచి వచ్చిన తర్వాత పార్టీ శ్రేణులు, అభిమానులకు చంద్రబాబు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. అనంతరం ఆయన మాట్లాడుతూ పార్టీ శ్రేణులు, అభిమానులు తనపై చూపిస్తున్న ప్రేమను ఎప్పటికీ మరువలేనన్నారు. తాను ఎప్పుడూ తప్పు చేయలేదని, ఎవరినీ చేయనివ్వనని అన్నారు. తనకు మద్దతుగా నిలిచిన తెలుగు వారందరికీ పేరు పేరునా కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

Also Read: ఎన్నికల్లో టీడీపీ ఎందుకు పోటీ చేయలేదో చంద్రబాబు చెప్పాలి – మంత్రి కొట్టు సత్యనారాయణ

తన అరెస్టును ఖండిస్తూ పూర్తి మద్దతు ఇచ్చిన భారతీయ జనతా పార్టీ (బిజెపి), భారతీయ రాష్ట్ర సమితి (భరస), సిపిఐ మరియు కొంతమంది కాంగ్రెస్ నాయకులకు ఆయన కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ కు ప్రత్యేక కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. జనసేన బహిరంగంగా వచ్చి పూర్తిగా సహకరించిందని చెప్పారు. పవన్ కళ్యాణ్ గారికి హృదయపూర్వక అభినందనలు.

చంద్రబాబు సంపూర్ణ ఆరోగ్యంతో ఉండాలి..

చంద్రబాబుకు హైకోర్టు మధ్యంతర బెయిల్ మంజూరు చేయడంపై జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ స్పందించారు. చంద్రబాబుకు బెయిల్ రావడం పట్ల ఆయన హర్షం వ్యక్తం చేశారు. ఆయన సంపూర్ణ ఆరోగ్యంతో ఉన్నారనే ఉత్సాహంతో మళ్లీ ప్రజాసేవకు రావాలని ఆకాంక్షించారు. తన అనుభవం ఆంధ్రప్రదేశ్ రాష్ట్రానికి చాలా అవసరమని పవన్ కళ్యాణ్ అన్నారు.

Also Read: జైలు నుంచి వచ్చిన తర్వాత తాత చంద్రబాబును హత్తుకున్న దేవాన్ష్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *