ఇజ్రాయెల్ హమాస్ వార్: విషాదం.. హమాస్ ఆధ్వర్యంలో నగ్నంగా ఊరేగించిన యువతి ఇక లేరు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-31T18:42:41+05:30 IST

అక్టోబర్ 7న ఇజ్రాయెల్ పై మెరుపు దాడులు చేసిన హమాస్ (పాలస్తీనా మిలిటెంట్ గ్రూప్) గణాంకాలు ఒక్కొక్కటిగా వెలుగులోకి వస్తున్నాయి. హమాస్ యోధులు ఇజ్రాయెల్‌లోకి భూమి, గాలి మరియు నీటి ద్వారా చొరబడ్డారు.

ఇజ్రాయెల్ హమాస్ వార్: విషాదం.. హమాస్ ఆధ్వర్యంలో నగ్నంగా ఊరేగించిన యువతి ఇక లేరు

అక్టోబర్ 7న ఇజ్రాయెల్ పై మెరుపు దాడులు చేసిన హమాస్ (పాలస్తీనా మిలిటెంట్ గ్రూప్) గణాంకాలు ఒక్కొక్కటిగా వెలుగులోకి వస్తున్నాయి. ఇజ్రాయెల్‌లోకి నేల, వాయు, నీటి మార్గాల ద్వారా చొరబడిన హమాస్ యోధులు వందలాది మందిని వెంబడించి చంపి, ఇతరులను అపహరించారు. ఈ క్రమంలో వారు పలు అఘాయిత్యాలకు పాల్పడ్డారు. ముఖ్యంగా.. మహిళల పట్ల దురుసుగా ప్రవర్తించారు. ప్రతిఘటిస్తే వారిపై అత్యాచారం చేసి అక్కడికక్కడే చంపేయడం వంటి కిరాతకమైన పనులు చేశారు. ఓ మహిళ పట్ల వారు చాలా దారుణంగా ప్రవర్తించినట్లు ఇప్పుడు వెలుగులోకి వచ్చింది.

ఇజ్రాయెల్ లోకి చొరబడిన హమాస్ యోధులు సూపర్ నోవా మ్యూజిక్ ఫెస్ట్ లో మారణహోమం సృష్టించిన సంగతి తెలిసిందే. పారిపోయేందుకు ప్రయత్నించిన వారిని అన్యాయంగా కాల్చి చంపారు. తమ చేతికి చిక్కిన వారిని కిడ్నాప్ చేశారు. హమాస్ కిడ్నాప్ చేసిన వారిలో జర్మనీకి చెందిన షానీ లౌక్ అనే యువతి కూడా ఉంది. హమాస్ యోధులు ఆమెను నగ్నంగా నగరమంతా ఊరేగించారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియోలు వైరల్ అయ్యాయి! ఇప్పుడు ఆ యువతి తుది శ్వాస విడిచింది. తాజాగా ఈ విషయంపై ఆమె తల్లి రికార్డా లౌక్ ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. ఇన్నాళ్లూ తన కూతురు బతికే ఉందని తాను ఆశించానని, అయితే దురదృష్టవశాత్తు ఇజ్రాయెల్ సైన్యం నుంచి ఆమె మరణవార్త తనకు అందిందని చెప్పింది.

హమాస్ దాడుల్లో తన కుమారుడు తీవ్రంగా గాయపడి గాజాలోని ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతున్నట్లు తనకు మొదట సమాచారం అందిందని రికార్డా లౌక్ భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. అలాగే.. షానీ లౌక్ సోదరి కూడా ఆమె మరణాన్ని ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ధృవీకరించింది. అదే సమయంలో, షానీ లౌక్‌కు జర్మనీ మరియు ఇజ్రాయెల్‌ల ద్వంద్వ పౌరసత్వం ఉంది. కానీ.. ఆమె ఎప్పుడూ జర్మనీలో నివసించలేదు. కేవలం బంధువులను కలవడానికి వెళ్తున్నారు. జర్మనీలో క్యాథలిక్ మతాన్ని విశ్వసించే ఆమె తల్లి రికార్డా, ఇజ్రాయెల్‌కు వలస వచ్చిన తర్వాత జుడాయిజాన్ని అనుసరించడం ప్రారంభించింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-31T18:43:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *