పవన్ కళ్యాణ్: చంద్రబాబుకు బెయిల్ వచ్చింది, పవన్ కళ్యాణ్ ఏమంటాడు..

చంద్రబాబుకు బెయిల్ రావడంపై పవన్ కళ్యాణ్ స్పందించారు. ట్విట్టర్ వేదికగా జనసేన ఏంటి?

పవన్ కళ్యాణ్: చంద్రబాబుకు బెయిల్ వచ్చింది, పవన్ కళ్యాణ్ ఏమంటాడు..

పవన్ కళ్యాణ్..చంద్రబాబు బెయిల్

పవన్ కళ్యాణ్..చంద్రబాబు బెయిల్ : చంద్రబాబు ఉత్సాహంతో ప్రజాసేవ మళ్లీ పుంజుకోవాలని జనసేనాని పవన్ కళ్యాణ్ ఆకాంక్షించారు. స్కిల్ డెవలప్ మెంట్ కేసులో 52 రోజులుగా రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉన్న టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడుకు ఏపీ హైకోర్టు అనుమతి మంజూరు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. దీంతో రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉన్న చంద్రబాబు ఈరోజు సాయంత్రం జైలు నుంచి విడుదల కానున్నారు.

చంద్రబాబుకు బెయిల్ రావడంపై పవన్ కల్యాణ్ సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. జైలు నుంచి విడుదల కోసం కోట్లాది మంది ఎదురుచూస్తున్నారని, ఆయన అనుభవం రాష్ట్రానికి ఎంతో అవసరమన్నారు. చంద్రబాబు కల్పించిన ఉత్సాహంతో మళ్లీ ప్రజాసేవకు రావాలని ఆకాంక్షించారు. అందరం ఆయనకు స్వాగతం పలుకుదాం. పవన్ స్పందనకు సంబంధించి జనసేన పార్టీ ట్విట్టర్ ద్వారా తెలిపింది.

అయితే చంద్రబాబు అరెస్ట్ కాకముందే టీడీపీ, జనసేన పార్టీల మధ్య సంబంధాలు మారిపోయాయి. చంద్రబాబు అరెస్టుకు ముందు ఈ రెండు పార్టీలు పొత్తు పెట్టుకుంటాయనే ఊహాగానాలు తప్ప ఏ పార్టీ నుంచి స్పందన లేదు. కానీ చంద్రబాబు అరెస్ట్ అయ్యి రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉన్న సమయంలో పవన్ కళ్యాణ్, నారా లోకేష్, నందమూరి బాలకృష్ణ బాబుతో సమావేశమయ్యారు. అనంతం జైలు బయట మీడియా సమావేశంలో టీడీపీ, జనసేన పొత్తుపై పవన్ ఫుల్ క్లారిటీ ఇచ్చారు. ‘అవును.. వచ్చే ఎన్నికల్లో టీడీపీ, జనసేన పార్టీలు కలిసి పోటీ చేస్తాయి..’ అంటూ అప్పటిదాకా ఊహాగానాలకే పరిమితమైన పరిస్థితిని మార్చేసింది’’ అని కుండ బద్దలు కొట్టారు.

చంద్రబాబు జైలు నుంచి ఇచ్చిన సూచనలను బయటి పార్టీ నేతలు, కుటుంబ సభ్యులు అమలు చేశారు. ఆయన సూచనల మేరకు అనేక కార్యక్రమాలు నిర్వహించారు. బాబుతో ములాఖత్ తర్వాత ఇరువర్గాలు కలిసే కార్యక్రమాలు చేపట్టాయి. ములాకత్‌లో ఇరుపార్టీల నేతలు చంద్రబాబును కలిసి కీలక అంశాలపై చర్చించుకున్నందున ఇదంతా స్పష్టమైంది. ఇరు పార్టీల పొత్తుల నిర్ణయాలకు చంద్రబాబు అరెస్ట్, ఆపై రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలు వేదికగా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *