వన్డే ప్రపంచకప్: దక్షిణాఫ్రికా భారీ స్కోరు.. న్యూజిలాండ్ లక్ష్యం ఇదే..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-01T18:31:41+05:30 IST

వన్డే ప్రపంచకప్‌లో దక్షిణాఫ్రికా భారీ స్కోర్లు కొనసాగుతున్నాయి. పుణె వేదికగా ఈరోజు న్యూజిలాండ్ తో జరిగిన మ్యాచ్ లో సఫారీలు భారీ స్కోరు సాధించారు.

వన్డే ప్రపంచకప్: దక్షిణాఫ్రికా భారీ స్కోరు.. న్యూజిలాండ్ లక్ష్యం ఇదే..!!

వన్డే ప్రపంచకప్‌లో దక్షిణాఫ్రికా భారీ స్కోర్లు కొనసాగుతున్నాయి. పుణె వేదికగా ఈరోజు న్యూజిలాండ్ తో జరిగిన మ్యాచ్ లో సఫారీలు భారీ స్కోరు సాధించారు. టాస్ గెలిచిన న్యూజిలాండ్ ఫీల్డింగ్ ఎంచుకుంది. ఓపెనర్ క్వింటన్ డి కాక్, వాండర్ డ్యూసెన్ సెంచరీలతో చెలరేగడంతో దక్షిణాఫ్రికా నిర్ణీత 50 ఓవర్లలో 4 వికెట్ల నష్టానికి 357 పరుగులు చేసింది. ఈ మెగా టోర్నీలో ఆడిన ఏడు మ్యాచ్‌ల్లో దక్షిణాఫ్రికా ఐదుసార్లు మొదట బ్యాటింగ్ చేసి ఆల్ టైమ్ 300 ప్లస్ స్కోర్ చేసింది. బంగ్లాదేశ్‌పై 382, ​​ఇంగ్లండ్‌పై 399, ఆస్ట్రేలియాపై 311, శ్రీలంకపై 428, న్యూజిలాండ్‌పై 357 పరుగులు. పాకిస్థాన్‌పై రెండో బ్యాటింగ్‌లో 271 పరుగులు, నెదర్లాండ్స్‌పై రెండో బ్యాటింగ్‌లో 207 పరుగులు చేసింది. కాబట్టి టాస్ గెలిచి ముందుగా బ్యాటింగ్ దక్షిణాఫ్రికాకు అప్పగించాలంటే మిగతా జట్లు ఆలోచించాలి.

కాగా, నేటి మ్యాచ్‌లో దక్షిణాఫ్రికా తన ఇన్నింగ్స్‌ను బాధ్యతాయుతంగా నిర్మించింది. న్యూజిలాండ్ బౌలర్లపై ఆధిపత్యం ప్రదర్శించలేనప్పుడు డి కాక్, డ్యూసెన్ బౌండరీలు బాదేందుకు ప్రయత్నించారు. సాధారణంగా బౌలర్లపై ఎదురుదాడికి దిగే డి కాక్.. ఈ మ్యాచ్ లో కూల్ గా ఆడి అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచాడు. అతని స్ట్రైక్ రేట్ కూడా 100 కంటే తక్కువ.. 116 బంతుల్లో 10 ఫోర్లు, 3 సిక్సర్లతో 114 పరుగులు చేసి పెవిలియన్ చేరుకున్నాడు. డస్సెన్ 118 బంతుల్లో 9 ఫోర్లు, 5 సిక్సర్లతో 133 పరుగులు చేశాడు. డి కాక్ ఔట్ అయినప్పటికీ డేవిడ్ మిల్లర్ క్రీజులోకి వచ్చి బౌండరీలు బాదాడు. 30 బంతుల్లో 2 ఫోర్లు, 4 సిక్సర్లతో 53 పరుగులు చేశాడు. న్యూజిలాండ్ బౌలర్లలో, మాట్ హెన్రీ గాయంతో అవుట్ కావడం దక్షిణాఫ్రికాకు సహాయపడింది. మెగా టోర్నీలో సీనియర్ బౌలర్ సౌథీ తొలి మ్యాచ్‌లోనే నిరాశపరిచాడు. 10 ఓవర్లలో 77 పరుగులు ఇచ్చి 2 వికెట్లు తీశాడు. నీషమ్, బౌల్ట్ తలో వికెట్ తీశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-01T18:31:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *