కార్తీ: దాని గురించి మీ తమ్ముడిని అడగాలి!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-02T20:22:46+05:30 IST

కార్తీ నటిస్తున్న 25వ చిత్రం ‘జపాన్’. రాజు మురుగన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ థ్రిల్లర్‌ను డ్రీమ్ వారియర్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై ఎస్‌ఆర్ ప్రకాష్ బాబు మరియు ఎస్‌ఆర్ ప్రభు నిర్మించారు. దీపావళి కానుకగా ఈ చిత్రం ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈ సందర్భంగా కార్తీ విలేకరులతో మాట్లాడారు.

కార్తీ: దాని గురించి మీ తమ్ముడిని అడగాలి!

కార్తీ హీరోగా నటిస్తున్న 25వ సినిమా ‘జపాన్’ (జపాన్). రాజు మురుగన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ థ్రిల్లర్‌ను డ్రీమ్ వారియర్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై ఎస్‌ఆర్ ప్రకాష్ బాబు మరియు ఎస్‌ఆర్ ప్రభు నిర్మించారు. అను ఇమ్మాన్యుయేల్‌ కథానాయిక. అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్ ఈ చిత్రాన్ని తెలుగులో విడుదల చేస్తోంది. దీపావళి కానుకగా ఈ చిత్రం ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈ సందర్భంగా కార్తీ విలేకరులతో మాట్లాడారు.

‘జపాన్’ నిజమైన కథ కాదు. కానీ వాస్తవ సంఘటనల ఆత్మ కనిపిస్తుంది. దర్శకుడు రిపోర్ట్ నుండి డైరెక్టర్ అయ్యాడు. ఆయన అనుభవాలు ఈ సినిమాలో ఉన్నాయి. ఆయన దర్శకత్వం వహించిన ‘జోకర్’ చిత్రానికి జాతీయ అవార్డు వచ్చింది. కొత్త అనుభూతిని కలిగించేలా ఈ చిత్రాన్ని తెరకెక్కించారు. ఈ సినిమా స్క్రిప్ట్ ఇది చదువుతున్నప్పుడు ఔట్ ఆఫ్ బాక్స్ సినిమాలా అనిపించింది. మాస్ మరియు ఫన్ అన్ని అంశాలతో కూడిన యూనివర్సల్ ఎంటర్‌టైనర్ఇది ఇందులోని ప్రతి సన్నివేశం చాలా కొత్తగా మరియు అసలైనదిగా ఉంటుంది. ఈ టైటిల్ ఎందుకు పెట్టారో సినిమా చూస్తే తెలుస్తుంది. ఈ సినిమాలో మంచి సెటైర్ ఉంది. డార్క్ కామెడీ పండింది. తమిళ వెర్షన్ ఊపిరికి డైలాగ్స్ రాశారు. అతని హాస్యం చూసి షాక్ అయ్యాను. ఇందులో హాస్యం ప్రేక్షకులను ఆశ్చర్యానికి గురి చేస్తుంది. చాలా రోజుల తర్వాత మాస్‌తో కూడిన హాస్యంతో కూడిన విభిన్నమైన పాత్రను చేశాను.నేటి సమాజాన్ని ప్రతిబింబించే కథ ఇది. యూనివర్సల్ ఆడియన్స్‌కి అందించడానికి చాలా టాలెంటెడ్ టెక్నీషియన్స్‌తో పనిచేశాం. ఎస్ రవివర్మన్ అద్భుతమైన విజువల్ ట్రీట్‌మెంట్ ఇచ్చారు. అలాగే జీవీ ప్రకాష్ సంగీతంతో మరో స్థాయికి తీసుకెళ్లాడు.

జపాన్ చాలా బలమైన కథ. క్లైమాక్స్‌కి ముందు సీక్వెల్‌ లేదా ప్రీక్వెల్‌ ఉండాలని దర్శకుడికి చెప్పాను. జపాన్ తన పాత్రను మళ్లీ చేయాలనుకుంటోంది. ‘సూదుకవ్వం’ దర్శకుడితో ఓ సినిమా చేస్తున్నాను. అలాగే 96 డైరెక్టర్ ప్రేమ్ కుమార్ తో సినిమా చేస్తున్నాను. ఈ రెండూ ప్రత్యేకంగా ఏమీ లేవు. అలాగే ఖైదీ 2, సర్దార్ 2 కూడా ఉన్నాయి.ప్రస్తుతం ఖైదీ 2 సినిమా కోసం వెయిట్ చేస్తున్నారు. అనే చర్చలు జరుగుతున్నాయి. రోలెక్స్‌పై ప్రేక్షకుల్లో ఎన్నో అంచనాలు ఉన్నాయి. దీని గురించి అన్నయ్య (సూర్య), దర్శకుడు లోకేష్ కనకరాజ్‌ని అడగండి (నవ్వుతూ).

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-02T20:22:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *