చంద్రబాబు: ఆస్పత్రిలో చంద్రబాబు.. కొనసాగుతున్న వైద్య పరీక్షలు

రేపు కూడా కొన్ని వైద్య పరీక్షలు చేయనున్నారు. రేపు మధ్యాహ్నం వరకు చంద్రబాబు ఏఐజీ ఆస్పత్రిలోనే ఉండే అవకాశం ఉంది. ఆ తర్వాత ఎల్వీ ప్రసాద్ కంటి ఆసుపత్రికి వెళ్లే అవకాశం ఉంది. ఆస్పత్రిలో చంద్రబాబు.

చంద్రబాబు: ఆస్పత్రిలో చంద్రబాబు.. కొనసాగుతున్న వైద్య పరీక్షలు

ఆస్పత్రిలో చంద్రబాబు.

ఆస్పత్రిలో చంద్రబాబు: హైదరాబాద్‌లోని ఏఐజీ ఆస్పత్రిలో చంద్రబాబుకు వైద్య పరీక్షలు నిర్వహిస్తున్నారు. ఈరోజు ఉదయం 11:20 గంటలకు ఆస్పత్రికి వెళ్లిన చంద్రబాబుకు వైద్యులు పరీక్షలు నిర్వహిస్తున్నారు. ఈ రాత్రి ఆయన ఆసుపత్రిలోనే ఉంటారు. రేపు వైద్యులు మరికొన్ని వైద్య పరీక్షలు చేయనున్నారు. వైద్య పరీక్షల నిమిత్తం ఈ ఉదయం గచ్చిబౌలిలోని ఏఐజీ ఆస్పత్రికి వెళ్లిన చంద్రబాబు అక్కడ చికిత్స నిమిత్తం చేరారు. ప్రత్యేక వైద్య బృందం చంద్రబాబుకు వైద్య పరీక్షలు నిర్వహిస్తోంది.

చంద్రబాబు 52 రోజులు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉన్నారు. ఈ క్రమంలో ఆయన పలు అనారోగ్య సమస్యలతో బాధపడుతున్నారు. ప్రధానంగా చర్మ సంబంధిత ఆరోగ్య సమస్యలు, కంటి సమస్య, గ్యాస్ట్రిక్ సమస్య, వెన్ను కింది భాగంలో కొంత నొప్పులతో చంద్రబాబు బాధపడుతున్నారు. ఆయనకు ఎలాంటి వైద్య పరీక్షలు నిర్వహించాలనే దానిపై ప్రత్యేక వైద్య బృందాన్ని ఏర్పాటు చేశారు. రేపు కూడా కొన్ని వైద్య పరీక్షలు చేయనున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: చంద్రబాబుపై మరో కేసు.. సీఐడీని ఏ-2గా చేర్చింది

రేపు మధ్యాహ్నం వరకు చంద్రబాబు ఏఐజీ ఆస్పత్రిలోనే ఉండే అవకాశం ఉంది. ఆ తర్వాత ఎల్వీ ప్రసాద్ కంటి ఆసుపత్రికి చంద్రబాబు వెళ్లే ఛాన్స్ ఉంది. అక్కడ కంటి పరీక్షలు చేస్తారు. రేపు సాయంత్రం చంద్రబాబు తన నివాసానికి వెళ్లనున్నారు.

టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు అక్టోబరు 31న రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలు నుంచి విడుదల కాగా.. అనారోగ్య కారణాలతో ఆయనకు హైకోర్టు 4 వారాల మధ్యంతర బెయిల్ మంజూరు చేసింది. అనేక షరతులు విధించారు. నాలుగు వారాల తర్వాత నవంబర్ 28 సాయంత్రం 5 గంటలలోపు లొంగిపోవాలని చంద్రబాబును కోర్టు ఆదేశించింది.స్కిల్ స్కామ్ కేసులో చంద్రబాబు సెప్టెంబర్ 9న అరెస్ట్ అయ్యారు. 52 రోజుల పాటు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో రిమాండ్ ఖైదీగా ఉన్నాడు.

ఇది కూడా చదవండి: ప్రభుత్వంపై పెద్ద కుట్ర జరుగుతోందని, జగన్‌ను దూరం చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు- మంత్రి బొత్స సంచలన వ్యాఖ్యలు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *