Rgv – వ్యూహం : సినిమా స్ట్రాటజీ కోసం ఎంత మంది బయటకు వచ్చారు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-02T22:06:02+05:30 IST

తన తాజా చిత్రం ‘వ్యూహం’ విడుదలను ఎవరూ ఆపలేరని దర్శకుడు రాంగోపాల్ వర్మ అన్నారు. ఈ నెల 10న విడుదల కానున్న ఈ సినిమా ప్రస్తుతం సెన్సార్ కార్యక్రమాలను జరుపుకుంటుంది. అయితే సెన్సార్ బోర్డ్ సర్టిఫికేట్ ఇవ్వకుండా రివైజింగ్ కమిటీకి రిఫర్ చేసింది.

Rgv - వ్యూహం : సినిమా స్ట్రాటజీ కోసం ఎంత మంది బయటకు వచ్చారు!

తన తాజా చిత్రం ‘వ్యూహం’ విడుదలను ఎవరూ ఆపలేరని దర్శకుడు రాంగోపాల్ వర్మ అన్నారు. ఈ నెల 10న విడుదల కానున్న ఈ సినిమా ప్రస్తుతం సెన్సార్ కార్యక్రమాలను జరుపుకుంటుంది. అయితే సెన్సార్ బోర్డ్ సర్టిఫికేట్ ఇవ్వకుండా రివైజింగ్ కమిటీకి రిఫర్ చేసింది. ‘వ్యూహం’ సినిమా సెన్సార్ అడ్డంకులపై దర్శకుడు రాంగోపాల్ వర్మ, నిర్మాత దాసరి కిరణ్‌కుమార్ గురువారం విలేకరుల సమావేశం నిర్వహించారు. వర్మ మాట్లాడుతూ.. ‘‘ఇటీవల సినిమాను సెన్సార్‌కి పంపాం.. సినిమా చూసిన సెన్సార్‌ మా సినిమాను రివైజింగ్‌ కమిటీకి పంపుతున్నట్లు మెసేజ్‌ ఇచ్చారు.. కానీ అందుకు కారణం చెప్పలేదు.. అందుకే మేం చేశాం. సినిమాను వాయిదా వేస్తున్నారు.గతంలో ఉడ్తా పంజాబ్, పద్మావత్ వంటి సినిమాల విషయంలో రివైజింగ్ కమిటీలు కూడా నిర్ణయించినప్పుడు కోర్టు ద్వారా సినిమా రిలీజ్ ఆర్డర్ తెచ్చుకున్నారు.సినిమా విడుదలకు సెన్సార్ అంటే కోర్టులు చెబుతున్నాయి. ఆగకూడదు.. మేం కూడా అదే బాటలో నడుస్తాం.. తథాగత సినిమాను లీగల్ ప్రొసీజర్స్ ద్వారా రిలీజ్ చేస్తాం.. మీ అరచేతిలో కప్పుకుని సూర్యుడిని ఆపలేరు.. తథాగత సినిమా ద్వారా నా అభిప్రాయాలు వ్యక్తం చేశాను.. చెప్పే హక్కు నాకు ఉంది. ఆర్టికల్ 19 ప్రకారం పౌరుడిగా అభిప్రాయం. నేను గతంలో లక్ష్మీస్ ఎన్టీఆర్, కమ్మ రాజ్యం చిత్రానికి మద్దతు ఇచ్చాను. బాలీవుడ్‌లో యాక్సిడెంటల్ ప్రైమ్ మినిస్టర్ అనే చిత్రాన్ని కూడా నిర్మించాను.లు మీరు అవన్నీ పొందారా? వ్యక్తుల గురించి లేదా ఏదైనా సమస్య గురించి ఎవరైనా అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేయవచ్చు. శాంతి భద్రతల పరంగా మత సామరస్యాన్ని దెబ్బతీయకుండా కులాన్ని కించపరిచే చిత్రాలను సెన్సార్‌షిప్ నిరోధిస్తుంది. ప్రజలకు అంతేపై అభిప్రాయంతో కూడిన సినిమాలను ఆపే అధికారం సెన్సార్‌కి లేదు. రివైజింగ్‌ కమిటీకి ఎప్పుడు పంపుతారనేది మాత్రం తేలలేదు. వారు చెప్పేది చూసి తదుపరి చర్యలు తీసుకుంటాం’’ అని అన్నారు. సెన్సార్ బోర్డ్‌కి నారా లోకేష్ లేఖ రాశారని విన్నాను. కానీ నేనే చూడలేదు. సెన్సార్ ఆడిట్ సిస్టమ్ అని నా వ్యక్తిగత అభిప్రాయం. ” అతను \ వాడు చెప్పాడు

‘వ్యూహం’ సినిమా వరకు సెన్సార్ నుంచి జీవన్‌ను తప్పించాలంటూ నిర్మాత నట్టి కుమార్ లేఖ రాశారు. అందుకు కారణాలను తెలుపుతూ నట్టి కుమార్ లేఖ విడుదల చేశారు. మరోవైపు ఈ సినిమా విడుదలను నిలిపివేయాలని ఎన్నికల సంఘానికి ఫిర్యాదు చేసినట్లు లేఖలో పేర్కొన్నారు. జీవాత రాజశేఖర్ లీడర్ కావడంతో సహజంగానే ఆంధ్రాలోని అధికార వైసీపీ ఎలాంటి అభ్యంతరం లేకుండా ఈ సినిమా సెన్సార్ కు ఒత్తిడి చేస్తోంది. ఈ విషయాలను పరిగణనలోకి తీసుకుని జీవత్ రాజశేఖర్‌ని ‘తత్తయ్య’ సినిమా సెన్సార్‌ నుంచి తొలగించాలని విజ్ఞప్తి చేస్తున్నాను. నట్టి కుమార్ అన్నారు.

నేను బీజేపీలో ఉన్నా: జీవిత రాజశేఖర్

నట్టికుమార్ వ్యాఖ్యలపై జీవన్ స్పందించారు. “నేను ఇప్పుడు భారతీయ జనతా పార్టీలో ఉన్నాను. వైసీపీతో నాకు ఎలాంటి సంబంధం లేదు. ప్రస్తుతం మీడియాలో వైరల్ అవుతున్న ఫోటోలు కొంత కాలం క్రితం నాటివే. ట్టాజ అనే సినిమా రివైజింగ్ కమిటీకి వస్తే అన్ని సినిమాలను చూసినట్లే సినిమా చూస్తాను. నేను ఇంకా ఆఫీసు నుండి వినలేదు. ఇప్పుడు నా గురించి ఎందుకు మాట్లాడుతున్నారో అర్థం కావడం లేదు” అని జీవత్ రాజశేఖర్ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-02T22:06:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *