డేగ: తేదీ మాత్రమే మారింది.. మసోడి గుర్తు కాదు..

మాస్ మహారాజా రవితేజ, కార్తీక్ ఘట్టమ్నేని కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ‘డేగ’ ప్రత్యేకమైన యాక్షన్ థ్రిల్లర్. టాలీవుడ్ ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా సంక్రాంతికి థియేటర్లలోకి రావాల్సి ఉంది. అందుకు కారణం సంక్రాంతికి విపరీతమైన పోటీ నెలకొనడం.. ‘డేగ’ నిర్మాతలతో చర్చలు జరిపి సినిమాను వాయిదా వేసినట్లు ఫిల్మ్ ఛాంబర్ అధికారులు అధికారికంగా ప్రకటించారు. అయితే తాజాగా ‘డేట్ మాత్రమే మారింది.. మసోడి మార్క్ కాదు’ అంటూ ఓ లెటర్ రిలీజ్ చేసిన మేకర్స్.. ‘డేగ’ ఎప్పుడు రిలీజ్ అవుతుందనే అఫీషియల్ రిలీజ్ డేట్ తో కూడిన పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేశారు.

బ రిలో రాక పోక లు త గ్గించాం.

మొండి మనసు పుడుతుంది. ఇండస్ట్రీ దృష్ట్యా సంక్రాంతి నుంచి ఫిబ్రవరికి బరి తెచ్చాడు ఆయన నిర్మాత. ప్రతి ఒక్కరూ చూడాల్సిన ఒక పాపులర్ సినిమాని ప్రదర్శించడానికి అవసరమైన థియేటర్ల సంఖ్య అది. దర్శకుడు మరియు సృజనాత్మక సిబ్బంది పనిని ప్రేక్షకులు మెచ్చుకోవడానికి రద్దీ లేని వేదిక మరియు సమయం అవసరం. వీటన్నింటినీ దృష్టిలో ఉంచుకుని బరిలో రద్దీని తగ్గించేందుకు నిర్ణయం తీసుకున్నారు. తేదీ మాత్రమే మారింది.. మసోడి మార్క్ కాదు. ఫిబ్రవరి 9న థియేటర్లలో భారీ వినోదం జరగనుంది ఈ మేరకు ‘డేగ’ నిర్మాతలు విడుదల చేసిన లేఖలో పేర్కొన్నారు. (ఈగిల్ కొత్త విడుదల తేదీ)

Eagle.jpg

సంక్రాంతికి ‘డేగ’ ఔట్ కావడంతో ఈ సంక్రాంతికి టాలీవుడ్ నుంచి ‘గుంటూరు కారం’, ‘హనుమాన్’, ‘సైంధవ్’, ‘నా సమిరంగా’ మాత్రమే విడుదల కానున్నాయి. మరి వీటిలో ఏ సినిమా ప్రేక్షకులను అలరిస్తుందో తెలియాలంటే పండగ వరకు ఆగాల్సిందే. రవితేజ సరసన ‘డేగ’లో అనుపమ పరమేశ్వరన్, కావ్యా థాపర్ హీరోయిన్లుగా నటించారు. నవదీప్, మధుబాల ఇతర కీలక పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. దావ్‌జాంద్ ‘ఈగిల్’ చిత్రానికి సంగీతం అందించారు.

Eagle-Movie.jpg

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*మంగళవరం: ఓటీటీలో సంచలనం.. నెక్లెస్ రోడ్డులో అరాచకం.. ఎందుకు?

****************************

*విజయకాంత్: విజయకాంత్ ముఖ్యమంత్రి కావాల్సిన నాయకుడు.. ఎవరు చెప్పారు?

****************************

*గుంటూరు కారం: సెన్సార్ పూర్తి.. టాక్ ఏంటి?

*******************************

* పేదరికంలో ఉన్న నటి పావలా శ్యామలకు ‘మనం ఫాం’ సహాయం చేస్తుంది

****************************

*త్రిప్తి డిమ్రీ: ఈ కొత్త నేషనల్ క్రష్ గురించి.. ఈ విషయాలు మీకు తెలుసా?

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 05, 2024 | 11:38 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *