కేటీఆర్ : మీరిద్దరూ విడిపోతే మిమ్మల్ని ఓడించేందుకు నక్కలు, తోడేళ్లు ఎదురు చూస్తున్నాయి – మంత్రి కేటీఆర్

కల్వకుంట్ల తారక రామారావు

నేతలకు కేటీఆర్ కీలక సలహా: నేటి రాజకీయాల్లో పదవిని, పదవిని వదులుకోవడం అంత ఈజీ కాదని మంత్రి కేటీఆర్ అన్నారు. హైదరాబాద్ మినిస్టర్ క్వార్టర్స్ లోని క్లబ్ హౌస్ లో బీఆర్ ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ మంత్రి కేటీఆర్ జనగామ ప్రజాప్రతినిధులతో సమావేశమయ్యారు. ఈ సమావేశంలో ఎమ్మెల్యే ముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డి, ఎమ్మెల్సీ పల్లా రాజేశ్వర్‌రెడ్డి, మంత్రి దయాకర్‌రావు, ఎమ్మెల్సీ రాజయ్య పాల్గొన్నారు.

పల్లా రాజేశ్వర్ రెడ్డిని భారీ మెజార్టీతో గెలిపించాలని మంత్రి కేటీఆర్ పిలుపునిచ్చారు. కేసీఆర్ పార్టీ జెండా ఎగురవేసిన నాటి నుంచి నేటి వరకు ముత్తిరెడ్డి ముందున్న వ్యక్తి అని కేటీఆర్ అన్నారు. పార్టీ ఎక్కడ పని చేయాలని ఆదేశించినా ముత్తిరెడ్డి పనిచేశారన్నారు.

“ముత్తిరెడ్డి రాజకీయ జీవితంలో ఇది కామా మాత్రమే.. ఫుల్ స్టాప్ కాదు.. గతం గతం అన్నట్లుగా పని చేయండి.. రేపటి పంచాయతీ ఎన్నికల్లో ముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డి, పల్లా రాజేశ్వర్ రెడ్డి కలిసి నిర్ణయాలు తీసుకోవాలి.. అది అంత ఈజీ కాదు. రాజకీయాల్లో పదవులు, పదవులు వదులుకుని ఎమ్మెల్యేగా, పార్టీ సీనియర్‌ నేతగా పల్లా రాజేశ్వర్‌రెడ్డి గెలుపునకు కలిసికట్టుగా పనిచేసి సీఎం కేసీఆర్‌ సభను విజయవంతం చేయాలని ముత్తిరెడ్డి నిరాడంబరత వ్యక్తం చేశారు. పార్టీ ఇచ్చిన ఆర్డర్.

Also Read : టీడీపీ సీటులో కారు సత్తా చూపుతుందా.. హస్తవాసి ఎలా ఉంది?

పల్లా, ముత్తిరెడ్డి ఎక్కడ విడిపోతారు? జనగామలో బీఆర్ఎస్ ఓడిపోతుందా? అని కొన్ని నక్కలు, తోడేళ్లు ఎదురు చూస్తున్నాయి. వాటిని తనిఖీ చేయడానికి మీరు చాలా కష్టపడాలి. ఎన్నికల కోసం సమన్వయ కమిటీ వేయాలి’’ అని మంత్రి కేటీఆర్ అన్నారు.

జనగామ సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే ముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డికి కేసీఆర్ ఈసారి టిక్కెట్ ఇవ్వలేదు. ఆయన స్థానంలో పల్లా రాజేశ్వర్ రెడ్డిని జనగామ బీఆర్ఎస్ అభ్యర్థిగా ప్రకటించారు. కాగా, ముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డిని టీఎస్‌ఆర్టీసీ చైర్మన్‌గా కేసీఆర్ నియమించారు. అయితే టికెట్ రాకపోవడంతో తీవ్ర అసంతృప్తితో ఉన్న ముత్తిరెడ్డి ఆ పదవిని చేపడతారా లేదా అనే అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. అయితే ఆ పదవిని చేపట్టి ముత్తిరెడ్డి టిక్కెట్ వివాదానికి తెరతీశారు.

తాజాగా జనగామ ఎమ్మెల్యే టిక్కెట్టు పంచాయితీని మంత్రి కేటీఆర్ పూర్తిగా తెరపైకి తెచ్చారు. పల్లా రాజేశ్వర్ రెడ్డి, ముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డి మధ్య సయోధ్య కుదిర్చారు. జనగామ బీఆర్‌ఎస్‌ ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థి పల్లా రాజేశ్వర్‌రెడ్డికి సిట్టింగ్‌ ఎమ్మెల్యే ముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డి మద్దతు ప్రకటించారు. నిన్న మొన్నటి వరకు జనగామ టికెట్ నాదే అని వాదించిన ముత్తిరెడ్డి.. బీఆర్ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ కేటీఆర్ తో భేటీ అనంతరం పల్లాకు మద్దతు ఇచ్చేందుకు అంగీకరించారు.

Also Read: పొత్తులపై గందరగోళంలో పడిన సహచరులు.. ఎందుకు పరిస్థితి?

జనగామ టికెట్ విషయమై నియోజకవర్గ ప్రజాప్రతినిధులు, నేతలతో కేటీఆర్ సమావేశమయ్యారు. ఎమ్మెల్యే ముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డి, ఎమ్మెల్సీ పల్లా రాజేశ్వర్‌రెడ్డి మధ్య సయోధ్య కుదిరింది. జనగామలో పల్లా రాజేశ్వరరెడ్డిని భారీ మెజార్టీతో గెలిపించాలని ముత్తిరెడ్డి యాదగిరిరెడ్డిని కేటీఆర్ కోరారు. ఈ క్రమంలో వారిద్దరితో మాట్లాడి చేతులు కలిపారు. దీంతో జనగామ టికెట్ విషయంలో బీఆర్‌ఎస్‌లో నెలకొన్న వివాదం ముగిసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *