ఫోటోలు తీయకుండా సాయం చేసిన సీఎం జగన్!

రూ. బటన్ నొక్కితే 10 కోట్లు పథకం డబ్బు రూ. యాభై కోట్లు వెచ్చించి ప్రకటనలు ఇచ్చే జగన్ రెడ్డి సర్కార్ నిర్వాహకులు.. జనాలు కథలు చెబుతారు.. ఫొటోలు తీయకుండా వరద బాధితులకు సాయం చేశారంటే ఎవరైనా నమ్ముతారా? . మీరు ఫోటోలు కూడా తీయకపోతే, మీరు నిజంగా సహాయం చేయలేదని అర్థం. కానీ జగన్ రెడ్డి మాత్రం తాను చేసింది తానేనని ఫోటోలు తీయలేదని సమర్థించుకున్నారు. వరద తగ్గుముఖం పట్టిన వారం రోజుల తర్వాత జగన్ రెడ్డి పోలవరం, కూనవరం, వీఆర్ పురం మండలాల్లోని ముంపు ప్రాంతాల్లో పర్యటించారు.

ఏం చేశాడో చెప్పకుండా. వారం రోజులుగా అధికారులు ఇక్కడే ఉన్నారని, గతంలో కంటే భిన్నంగా చేశారన్నారు. పనిలో గ్రామ సచివాలయాలు మరియు వాలంటీర్ల వ్యవస్థను కూడా ఆయన ప్రశంసించారు. తమకు నిజమైన సాయం అందలేదని పది రోజులుగా బాధితులు అరుస్తుంటే.. అందరికీ సాయం చేశామని నమ్మించేందుకు జగన్ చాలాసార్లు సాయం చేశారన్నారు.

ఈ వరద ఉపశమనమే కాదు.. అసలు ఆర్ అండ్ ఆర్ ప్యాకేజీ ఇస్తే తమ దారి తాము చూసుకుంటామని బాధితులు ఆయనకు చెప్పారు. ఎన్నికల్లో గెలవకముందే అక్కడికి వచ్చి టీడీపీ ఇచ్చిన దానికంటే ఎకరాకు పది లక్షలు ఇస్తామని చెప్పారు. నాలుగున్నరేళ్లలో ఏమీ సాయం చేయలేదు. ఇప్పుడు ఆరు నెలల్లో పరిహారం ఇస్తామని చెప్పారు. ఆరు నెలల తర్వాత జగన్ రెడ్డి ప్రభుత్వం వస్తుందో లేదో చెప్పడం కష్టం.

వరద ప్రభావిత ప్రాంతాల్లో ప్రజలు ఉండకుండా ముందస్తుగా పోలీసులు భారీ బందోబస్తు ఏర్పాటు చేశారు. ఎంపికైన వారిని మాత్రమే సీఎం దరి దాపులకు అనుమతించారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *