సమంత: నా సూపర్ హీరోలు ఎవరు? సమంత ఎవరి పేర్లు చెప్పిందో తెలుసా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-03T15:47:01+05:30 IST

హాలీవుడ్ సూపర్ హీరో చిత్రాలకు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఎంత క్రేజ్ ఉందో మనందరికీ తెలిసిందే. మళ్లీ చాలా రోజుల తర్వాత అలాంటి ‘ది మార్వెల్స్’ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. మార్వెల్ సినిమాటిక్ యూనివర్స్‌లో భాగంగా 2019లో వచ్చిన కెప్టెన్ మార్వెల్‌కి సీక్వెల్‌గా ఈ చిత్రం రానుంది.

సమంత: నా సూపర్ హీరోలు ఎవరు?  సమంత ఎవరి పేర్లు చెప్పిందో తెలుసా?

సమంత ది మార్వెల్స్

హాలీవుడ్ సూపర్ హీరో చిత్రాలకు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఎంత క్రేజ్ ఉందో మనందరికీ తెలిసిందే. మళ్లీ చాలా రోజుల తర్వాత అలాంటి ‘ది మార్వెల్స్’ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. మార్వెల్ సినిమాటిక్ యూనివర్స్‌లో భాగంగా 2019లో వచ్చిన కెప్టెన్ మార్వెల్‌కి సీక్వెల్‌గా ఈ సినిమా రానుంది. 2020లో నియా డ‌కోస్తా ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో ప్రారంభ‌మైన ఈ సినిమా ఎట్టకేలకు అన్ని హంగులను పూర్తి చేసుకుని దీపావళి కానుకగా నవంబర్ 10న విడుదలకు సిద్ధమైంది. కెప్టెన్ మార్వెల్‌గా బ్రీ లార్సన్, మిస్ మార్వెల్‌గా ఇమాన్ వెల్లని, మోనికాగా టియోనా పారిస్ నటిస్తున్న ఈ సినిమా ట్రైలర్ ఇటీవలే విడుదలై అన్ని వర్గాల నుండి మంచి రెస్పాన్స్ వస్తోంది.

sam.jpg

2019లో వచ్చిన కెప్టెన్ మార్వెల్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా మంచి విజయం సాధించి నిర్మాతలకు ఊహించని లాభాలను తెచ్చిపెట్టింది. దీంతో అప్ కమింగ్ మూవీపై క్రేజ్ ఏర్పడింది. ఈ క్రమంలో ఇండియాలో స్టార్ హీరోయిన్లు సమంతా రూత్ ప్రభు, తమన్నా భాటియా, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్, కాజల్ అగర్వాల్‌లతో చేసినట్టుగానే ఇప్పుడు రిలీజ్ అవుతున్న ‘ది మార్వెల్స్’ని కూడా ప్రమోట్ చేయాలని చిత్ర యూనిట్ ప్లాన్ చేస్తోంది. మూడు నెలల క్రితమే చెప్పారు. అయితే ప్రస్తుతం ఈరోజు హైదరాబాద్ లో జరిగిన ఈ ప్రమోషన్ ఈవెంట్ లో సమంత మాత్రమే పాల్గొని సందడి చేసింది.

https://www.youtube.com/watch?v=wS_qbDztgVY/embed

ఈ సందర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన కార్యక్రమంలో మార్వెల్స్, అవెంజర్స్ సినిమాలపై సమంత తన అభిప్రాయాన్ని వెల్లడించింది. నేను మార్వెల్స్ చిత్రాలకు పెద్ద అభిమానిని మరియు మహిళలకు సాధికారత కల్పించే చిత్రాలకు మద్దతు ఇవ్వడానికి నేను ఇక్కడ ఉన్నాను. నేను ప్రతీకారం తీర్చుకునేవాడిని మరియు నాకు ఒక టీమ్ ఉంటే, అందులో నా అభిమానులు ఉండాలని నేను కోరుకుంటున్నాను, నేను హీరోల బృందంగా ఉండాలంటే, అల్లు అర్జున్, విజయ్, అలియా, ప్రియాంక చోప్రా ఉండాలని నేను కోరుకుంటున్నాను. ఈ సినిమాలో కెప్టెన్ మార్వెల్ తో పాటు మిస్ మార్వెల్, కెప్టెన్ మోనిక కూడా ఉంటారని, ముగ్గురూ కలిసి చేసే పోరాట సన్నివేశాలు సినీ అభిమానులను ఆకట్టుకుంటాయని అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-03T16:11:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *