ఢిల్లీ : రేవ్ పార్టీలో పాము మందు సేవించిన బిగ్ బాస్ విన్నర్..

బిగ్ బాస్ OTT విజేత పాములతో వీడియోలు తీసి సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేస్తాడు. రేవ్ పార్టీలలో పాము విషాన్ని సరఫరా చేసినందుకు గాను పోలీసులు నమోదు చేసిన ఆరుగురిలో అతని పేరు ఉంది. ఎవరు

ఢిల్లీ : రేవ్ పార్టీలో పాము మందు సేవించిన బిగ్ బాస్ విన్నర్..

ఢిల్లీ

ఢిల్లీ: బిగ్ బాస్ OTT విజేత ఎల్విస్ యాదవ్ రేవ్ పార్టీలలో పాము విషాన్ని సరఫరా చేశారనే వార్త సంచలనంగా మారింది. ఢిల్లీ పరిసర ప్రాంతాల్లో యూట్యూబ్, ఇన్‌స్టాగ్రామ్ వీడియోల తయారీకి పాములను ఉపయోగిస్తున్నారని పోలీసులకు ఫిర్యాదు అందింది.

బిగ్ బాస్ 7 : బిగ్ బాస్ కంటెస్టెంట్ కు గుండెపోటు.. ఆ కంటెస్టెంట్ హౌస్ నుంచి బయటకు వచ్చాడు..

రేవ్ పార్టీలకు పాములను, వాటి విషాన్ని సరఫరా చేస్తున్న ఐదుగురిని నోయిడా పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. వీరిలో బిగ్ బాస్ OTT విజేత ఎల్విష్ యాదవ్ పేరు సంచలనంగా మారింది. ఎల్విష్ యాదవ్ సహా ఆరుగురి పేర్లు తమ వద్ద ఉన్నాయని అధికారులు తెలిపారు. అయితే ప్రస్తుతం ఎల్విష్ యాదవ్‌ను పోలీసులు ఇంకా అరెస్ట్ చేయలేదు.

పృథ్వీరాజ్ : కొడుకు కంటే చిన్న అమ్మాయితో పృథ్వీ రాజ్ లవ్ స్టోరీ.. బిగ్ బాస్ కి ఎందుకు వెళ్లలేదు?

నిందితుల నుంచి 5 నాగుపాములు, పాము విషం సహా 9 పాములను స్వాధీనం చేసుకుని పాములను అటవీ శాఖకు అప్పగించినట్లు అధికారులు తెలిపారు. పార్టీల్లో విషం సరఫరా చేసేందుకు భారీగా డబ్బులు డిమాండ్ చేస్తున్నట్టు పోలీసులు చెబుతున్నారు. ఈ విషాన్ని ఉపయోగించడం ప్రమాదకరమైనది మరియు ప్రాణాంతకం. ఈ ఘటనపై బీజేపీ నాయకురాలు మేనకా గాంధీ స్పందించారు. ఎల్వీష్ యాదవ్‌ను వెంటనే అరెస్టు చేయాలని డిమాండ్ చేశారు.

మరోవైపు తనపై వచ్చిన ఆరోపణలను ఎల్విష్ యాదవ్ ఖండించారు. పోలీసుల విచారణకు పూర్తిగా సహకరిస్తానని చెప్పారు. ఉదయం నిద్ర లేవగానే.. పోలీసులు అరెస్ట్ చేస్తారన్న వార్తలన్నీ ఫేక్ అంటూ సోషల్ మీడియాలో ఓ వీడియో పోస్ట్ చేశాడు. ఎల్విష్ యాదవ్ బిగ్ బాస్ OTT సీజన్ 2 గెలిచిన తర్వాత ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో పాపులర్ అయ్యాడు. అతనికి యూట్యూబ్‌లో 7.51 సబ్‌స్క్రైబర్లు మరియు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో 16.6 మిలియన్ ఫాలోవర్లు ఉన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *