కొడాలి నాని : పురందేశ్వరి కాంగ్రెస్‌లోనా, టీడీపీలోనా? కొడాలి నాని

ఆమె గతాన్ని పరిశీలిస్తే టీడీపీలో ఉండి ఎన్టీఆర్‌కు వెన్నుపోటు పొడిచింది. కాంగ్రెస్‌లో ఉండి కేంద్రమంత్రి పదవిని అనుభవించానని, అధికారం పోయిందని వారిని వదిలేశారని విమర్శించారు.

కొడాలి నాని : పురందేశ్వరి కాంగ్రెస్‌లోనా, టీడీపీలోనా?  కొడాలి నాని

మాజీ మంత్రి కొడాలి నాని

కొడాలి నాని – పురందేశ్వరి : బీజేపీ ఏపీ అధ్యక్షురాలు పురందేశ్వరిపై మాజీ మంత్రి కొడాలి నాని విమర్శలు గుప్పించారు. పురంధేశ్వరి కాంగ్రెస్‌లో ఉన్నారా, టీడీపీలో ఉన్నారా అని ఆయన ప్రశ్నించారు. పురంధేశ్వరి లేఖ రాశారని, టీడీపీ అనుకూల మీడియాలో హడావుడి ఉందన్నారు. బెదిరించడానికి ఇక్కడ ఎవరూ లేరని పురంధేశ్వరి లేఖలు స్పష్టం చేశాయి. బీజేపీ రాష్ట్ర నాయకులు పురందేశ్వరిని ఇప్పుడు కొన్ని ప్రశ్నలు వేస్తే బాగుంటుందన్నారు.

అప్పట్లో టీడీపీ, కాంగ్రెస్ పార్టీలు జగన్, విజయసాయిరెడ్డిపై రాజకీయ కక్ష సాధింపునకు పాల్పడ్డాయని, ఈరోజు కాకపోయినా, రేపు కాకపోతే ఏ కోర్టు అయినా రాజకీయ కేసులు తప్ప అధికార దుర్వినియోగం, అవినీతి జరగలేదని నిర్ధారిస్తుంది. కాబట్టి, ఛార్జ్ షీట్ నంబర్లను జోడించి, తొందరపడి ఇక్కడ ఎవరూ బెదిరించడం లేదు.

పవన్ కళ్యాణ్: చంద్రబాబుతో పవన్ కళ్యాణ్ భేటీ

అయితే పురంధేశ్వరి ఇప్పుడు కాంగ్రెస్ పార్టీలో ఉన్నారా? లేక తెలుగుదేశం పార్టీలో ఉందా? అన్నది తేల్చాల్సి ఉంది. ఎందుకంటే ఆమె బీజేపీలో ఉన్నట్లు ఎక్కడా కనిపించలేదు. ఇలా చెప్పడానికి కారణం ఏంటంటే..తెలంగాణలో తెలుగుదేశం పార్టీని పోటీ చేయకూడదని చంద్రబాబు నిర్ణయించుకోవడం వెనుక కారణాన్ని తెలంగాణ టీడీపీ అధ్యక్షుడు కాసాని జ్ఞానేశ్వర్ స్వయంగా వివరించారు.

ఈ ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్‌కు టీడీపీ పూర్తిగా మద్దతిస్తోందని చంద్రబాబు స్పష్టం చేయడంతో తాను ఇక టీడీపీలో ఉండబోనని కాసాని జ్ఞానేశ్వర్ ప్రకటించారు. చంద్రబాబు కాంగ్రెస్ వెనుక, కాంగ్రెస్ తో ఉన్నారని ఇంత స్పష్టంగా తేలితే, తెలంగాణలో కాంగ్రెస్, బీఆర్ ఎస్ లతో పోరాడుతున్న బీజేపీకి బదులు పురంధేశ్వరి టీడీపీకి మద్దతిస్తోంది.

అసెంబ్లీ ఎన్నికలు 2023: 25 మంది అభ్యర్థులతో బీఎస్పీ మూడో జాబితా విడుదలైంది

టీడీపీ కాంగ్రెస్ కాదా.. మరి పురందేశ్వరి కాంగ్రెస్ లోనే ఉన్నారా? లేక టీడీపీలో లాగా? లేక బీజేపీలో లాగా? దీన్ని బీజేపీ అర్థం చేసుకోవాలన్నారు. ఆమె గతాన్ని పరిశీలిస్తే టీడీపీలో ఉండి ఎన్టీఆర్‌కు వెన్నుపోటు పొడిచింది. కాంగ్రెస్‌లో ఉండి కేంద్రమంత్రి పదవిని అనుభవించానని, అధికారం పోయిందని వారిని వదిలేశారని విమర్శించారు.

ఆ తర్వాత బీజేపీలో చేరినా.. చంద్రబాబు ఆదేశాల మేరకే చంద్రబాబుకు లబ్ధి చేకూర్చేలా చంద్రబాబును చేర్చుకున్నారని ఆరోపించారు. అంటే పురంధేశ్వరికి రాజకీయ విలువలున్నాయా? అవి అస్సలు లేవా..? అతను అడిగాడు. మరి అలాంటి వ్యక్తి అప్పట్లో కాంగ్రెస్-టీడీపీ ఉమ్మడిగా పెట్టిన కేసులని, అది కూడా ఓదార్పుకు వెళ్లకపోతే కొడుకుగా జగన్ తన కర్తవ్యాన్ని నెరవేర్చలేడని టీడీపీతో కలిసి కాంగ్రెస్ పార్టీ పెట్టిన కేసులను విమర్శించారు. యాత్ర

పువ్వాడ అజయ్‌కుమార్‌: ఎంతమంది కాంగ్రెస్‌ నాయకులు గోడలు కూల్చి కబ్జా చేశారో మా వద్ద ఆధారాలు ఉన్నాయి

ఇప్పుడు బీజేపీలో చేరిన పురంధేశ్వరి ఇలాంటి కేసుల్లో ఛార్జ్ షీట్లను ప్రస్తావిస్తే ఆమెకు ఎవరిపై ప్రేమ ఉంది? ఎవరిపై కోపం తెచ్చుకోవాలని ప్రశ్నించారు. కాంగ్రెస్ లో రేణుకా చౌదరి, బీజేపీలో పురంధేశ్వరి చంద్రబాబు ప్రయోజనాలను, చంద్రబాబు టీమ్ ప్రయోజనాలను కాపాడేందుకు ముందుకు దూకుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *