టీడీపీ సానుభూతిపరులను ఆకట్టుకునేది రేవంత్ ఒక్కరే!

తెలంగాణలో టీడీపీ పోటీ చేయడం లేదు. ఎందుకు పోటీ చేయడం లేదనే దానిపై రకరకాల చర్చలు జరుగుతున్నాయి. అంతే కాకుండా సెటిలర్లు బీఆర్ఎస్, బీజేపీకి ఓటేయవద్దని కొందరు సోషల్ మీడియాలో ప్రచారం చేస్తున్నారు. వీరిలో టీడీపీ అభిమానులు కూడా ఉన్నారు. అదే సమయంలో కాంగ్రెస్ గెలిస్తే రేవంత్ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రి అవుతారు. ఈ విషయం రేవంత్ రెడ్డి దృష్టికి వెళ్లిందో లేదో కానీ.. టీడీపీ సానుభూతిపరులను ఆకట్టుకునేందుకు ఏ చిన్న అవకాశాన్ని వదలడం లేదు. హైదరాబాద్‌లో జరిగిన ఇండియా టుడే కాన్‌క్లేవ్‌లో పాల్గొన్న రేవంత్ రెడ్డి.. అనవసరమైనప్పటికీ చంద్రబాబుపై ప్రశంసలు కురిపించారు.

అమరావతి గురించి గొప్పగా చెప్పుకుంటారు. అందుకే రేవంత్ రెడ్డి అంటే ఇష్టం అని టీడీపీ సానుభూతిపరులు చెప్పకపోతే ఎలా? ఇండియా టుడే యాంకర్ రేవంత్ రెడ్డి వైఎస్ గొప్ప నాయకుడని చెప్పే ప్రయత్నం చేశారు. దీనిపై రేవంత్ రెడ్డి వెంటనే స్పందించారు. ఆయన ఒక్కరే కాదు.. చంద్రబాబు, జైపాల్ రెడ్డి, పీవీ లాంటి మహానేతలు ఇంకా ఉన్నారని ముగించారు. అమరావతిలా హైదరాబాద్‌ను కూడా అభివృద్ధి చేయాలని అన్నారు. అమరావతి నది ఒడ్డున ఉంటుందని.. అద్భుతమైన ప్రాజెక్టు అని చెప్పారు. మూసీని అదే విధంగా అభివృద్ధి చేయాలని, హైదరాబాద్ ను రివర్ ఫ్రంట్ సిటీగా అభివృద్ధి చేయాలనే ఆలోచనలు ఉన్నాయన్నారు. రేవంత్‌ మాటలు వైరల్‌గా మారాయి. రేవంత్ రెడ్డి టీడీపీని వీడిన తర్వాత కూడా చంద్రబాబుపై నిత్యం విమర్శలు చేస్తూనే ఉన్నారు.

ఈ విషయంలో బీఆర్‌ఎస్‌, ఇతర నేతలు ఆయనపై నిందలు వేసినా పట్టించుకోవడం లేదు. అందుకే.. టీడీపీ సానుభూతిపరులు మొదటి నుంచి రేవంత్‌కే మద్దతు ఇస్తారు. ఈసారి టీడీపీ పోటీలో లేకపోవడంతో రేవంత్‌రెడ్డి దీన్ని అడ్వాంటేజ్‌గా తీసుకోవాలని తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నారు. ఇది పని చేస్తుందా లేదా?

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ టీడీపీ సానుభూతిపరులను ఆకట్టుకునేది రేవంత్ ఒక్కరే! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *