అమలా పాల్: ప్రియుడిని పెళ్లి చేసుకున్న ‘మెగా’ బ్యూటీ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-05T19:52:42+05:30 IST

మలయాళ బ్యూటీ అమలాపాల్, జగత్ జోషిల వివాహం ఆదివారం ఘనంగా జరిగింది. వారం క్రితం అక్టోబరు 26న జరిగిన పుట్టినరోజు వేడుకలో ఓ స్నేహితురాలు ప్రపోజ్ చేయగా, అమల ఓకే చెప్పి ముద్దుల వర్షం కురిపించింది. ఆ తర్వాత వారం కూడా కాకముందే ఈరోజు పెళ్లి చేసుకున్నారు. ఇప్పుడు వీరి పెళ్లి ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారాయి.

అమలా పాల్: ప్రియుడిని పెళ్లి చేసుకున్న 'మెగా' బ్యూటీ

అమలా పాల్

మాలీవుడ్ బ్యూటీ అమలా పాల్ (అమలా పాల్), జగత్ జోషి (జగత్ దేశాయ్)ల వివాహం ఆదివారం కొద్ది మంది సమక్షంలో ఘనంగా జరిగింది. విక్రమ్ ‘నాన్న’ సినిమా ద్వారా వెలుగులోకి వచ్చిన ఈ భామ తెలుగులో అల్లు అర్జున్ ‘ఇద్దరమ్మాయిలతో’, రామ్‌చరణ్ ‘నాయక్’, నాగ చైతన్య ‘బెజవాడ’, నాని ‘జెండాపై కపిరాజు’ చిత్రాలతో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. దాంతో సరైన అవకాశాలు రాకపోవడంతో తెలుగు దూరమైంది. ఇప్పుడు మలయాళంలో అప్పుడప్పుడు సినిమాలు చేస్తోంది.

amala.jpg

2014లో విజయ్‌ని ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకున్న తమిళ దర్శకుడు ఎల్.అమలాపాల్ 2017లో విడాకులు తీసుకుని ఒంటరిగా ఉంటున్నారు. అప్పటి వరకు గర్ల్ నెక్స్ట్ డోర్ లాంటి సినిమాలు చేస్తున్న అమ్మడు పూర్తిగా తన స్టైల్ మార్చుకుని బోల్డ్ సినిమాలు చేయడం మొదలుపెట్టింది. ఈ క్రమంలో ఆమె ‘ఆమె’ సినిమాలో నగ్నంగా నటించి అందరికీ షాక్ ఇచ్చింది. అదే వరుసలో వెబ్ సిరీస్‌లు చేస్తూ లిప్‌లాక్‌లతో రెచ్చిపోయింది.

ఖాళీ సమయాల్లో ఆలయాలకు వెళ్తూ తన దుస్తులతో వార్తల్లో నిలిచి వివాదాస్పదమైంది. కొన్ని హిందూ దేవాలయాలు ఆమెను లోనికి అనుమతించకపోవడం అప్పట్లో చర్చనీయాంశంగా మారింది. అమ్మడు నాయి జాహిలీ గూడినా, బీచ్‌లోనూ అరడజను దుస్తులు ధరించి నెటిజన్ల నుంచి విమర్శలు ఎదుర్కొన్నారు. ఇక ఫారిన్ టూర్లలో ఇంకా కుర్రకారుకి నిద్ర లేకుండా చేసింది.

అమల-పా.jpg

ఇదిలా ఉంటే వారం క్రితం అక్టోబర్ 26న అమలా పాల్ బర్త్ డే సెలబ్రేషన్ సందర్భంగా అమలా పాల్ బర్త్ డే సెలబ్రేషన్ జరగగా, ఓ స్నేహితురాలు ప్రపోజ్ చేయగా, అమలా ఓకే అంటూ ముద్దుల వర్షం కురిపించింది. ఆ తర్వాత వారం రోజులకే ఈరోజు పెళ్లి చేసుకున్నారు. ఇప్పుడు వీరి పెళ్లి ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారాయి. ఒకసారి చూడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-05T20:20:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *