మహేష్-వెంకటేష్: చిన్న పిల్లాడు, వృద్ధుడు కలిసి ఉన్న ఫోటో వైరల్‌గా మారింది, అసలు కథ ఇదే…

నిన్న మహేష్ బాబు, వెంకటేష్ పేకాట ఆడుతున్న ఫోటో ఒకటి సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. అలాగే ఈ ఫోటోపై పలువురు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. మరి మహేష్ బాబు, వెంకటేష్ పేకాట ఆడుతున్నారా, అలా చేస్తారా? అలాగే, మహేష్ బాబు మరియు వెంకటేష్ ఇద్దరూ పార్టీలలో లేదా మరే ఇతర ప్రైవేట్ ఫంక్షన్లలో ఎక్కువగా కనిపించరు, మరియు వారు టేబుల్ దగ్గర కూర్చుని పేకాట ఆడుతూ ఎలా కనిపించారు.

మహేష్-వెంకటేష్1.jpg

అలాగే ఈ ఇద్దరు నటీనటులు ఎక్కువగా తమ కుటుంబ సభ్యులతో బయటే కనిపిస్తారని, వీళ్లిద్దరూ ఇలా కలిసి కనిపించడంతో నెటిజన్లు ఈ ఫోటో నచ్చినట్లు కామెంట్స్ చేయడం మొదలుపెట్టారు. అసలు ఏం జరిగిందో తెలిస్తే అందరూ షాక్ అవుతారు. ఈ వేడుకకు వెంకటేష్, మహేష్ బాబు మాత్రమే కాకుండా పలువురు ప్రముఖులు తరలివచ్చారు.

ప్రముఖ వ్యాపారవేత్తకు చెందిన క్లబ్ హౌస్ ప్రారంభోత్సవానికి పెద్ద వెంకటేష్‌తో కలిసి చిన్నప్పటి మహేష్ బాబు హాజరయ్యారు. ఈ సందర్భంగా మహేశ్‌-వెంకటేష్‌లు క్లబ్‌లోని టేబుల్‌ దగ్గర పేకాట ఆడుతూ కనిపించారు. అప్పటికే అక్కడ టేబుల్ వద్ద ఉన్న కొంతమందితో పేకాట ఆడుతున్న చిత్రం అది. అలాంటి ఓపెన్ క్లబ్‌లో మహేష్ లేదా వెంకటేష్ ఇంత సీరియస్ పేకాట ఆడారు అంటే నమ్మండి, అందుకే క్లబ్ తెరవగానే ఇతరులతో కలిసి టేబుల్ దగ్గర కూర్చున్న పిక్ అది. అయితే ఈ విషయం తెలియక ముందే ఎవరో అస్పష్టంగా ఫోటో తీశారు మరియు మహేష్ మరియు వెంకటేష్ గురించి సోషల్ మీడియాలో రకరకాల ట్రోల్స్ మరియు మీమ్స్ షేర్ చేయబడ్డాయి.

మహేష్-వెంకటేష్2.jpg

అంతే కాకుండా ‘జిగర్ తండా’ #జిగర్తాండ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఫంక్షన్‌కి వెంకటేష్ వెళ్లగా, అక్కడ మరో ముఖ్యమైన ఈవెంట్‌కు హాజరుకావాల్సి వచ్చిందని, పేకాట ఆడుతున్న ఈ చిత్రాలు బయటకు రావడంతో నెటిజన్లు ఇలా వ్యాఖ్యానించారు. అనేది ముఖ్యమైన విషయం. ఇదంతా సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతుండగా, మహేష్ బాబు భార్య నమ్రత (నమ్రతా శిరోద్కర్) కూడా ఈ క్లబ్ ఈవెంట్‌కి వెళ్లింది, ఆమె తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో సంబంధిత ఫోటోలను పోస్ట్ చేసి ‘దీపావళి సీజన్‌కు స్వాగతం’ అని చెప్పింది.

మహేష్ బాబు, వెంకటేష్ ల ఫొటోలతో పాటు పలువురు సెలబ్రిటీల ఫొటోలను కూడా పోస్ట్ చేసింది. మరో అగ్ర నటుడు రామ్ చరణ్ కూడా ఉన్నారు. ఈ క్లబ్ ఈవెంట్‌కు హాజరైనవారిలో అతను కూడా ఉన్నాడు. దీంతో ఇది కేవలం సరదా కోసం చేసిన ఫోటో షూట్ అని ఇప్పుడు అందరికి ఒక అవగాహన వచ్చింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-06T11:27:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *