జగ్గా రెడ్డి: కేసీఆర్ తొమ్మిదేళ్ల ముఖ్యమంత్రి: జగ్గా రెడ్డి సెటైర్లు

ఏ సమస్యపైనైనా బీఆర్‌ఎస్ మళ్లీ తెలంగాణ వాదాన్ని ముందుకు తెస్తోందని ఆక్షేపించారు. మనలో ఎవరు సీఎం అనే విషయంలో నాకు ఫుల్ క్లారిటీ ఉంది అంటూ జగ్గారెడ్డి కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు.

జగ్గా రెడ్డి: కేసీఆర్ తొమ్మిదేళ్ల ముఖ్యమంత్రి: జగ్గా రెడ్డి సెటైర్లు

జగ్గా రెడ్డి

జగ్గా రెడ్డి..సీఎం కేసీఆర్ : తెలంగాణలో అసెంబ్లీ ఎన్నికల తేదీకి మరికొద్ది రోజులే సమయం ఉంది. పోలింగ్‌కు రోజులు దగ్గరపడుతున్న కొద్దీ పార్టీల నేతల మధ్య మాటల తూటాలు పేలుతున్నాయి. తమ పార్టీ గెలుస్తుందని కాదు తమ పార్టీ గెలుస్తుందని అర్థం. మరోవైపు బీఆర్ఎస్, కాంగ్రెస్, బీజేపీ గెలుపుపై ​​ధీమాతో ఉన్నారు. ఓటర్లను ఆకట్టుకునేలా ప్రసంగాలు చేస్తుంటారు. ఇందులో భాగంగా సీఎం కేసీఆర్ పై కాంగ్రెస్ నేత జగ్గారెడ్డి తనదైన శైలిలో సెటైర్లు వేశారు. తొమ్మిదేళ్ల ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ అని పేర్కొన్నారు. తెలంగాణలో 70 సీట్లు ఖాయమని కాంగ్రెస్ పార్టీ ధీమాగా ఉంది. కాంగ్రెస్ అధికారంలోకి వస్తే అన్ని అభివృద్ధి పనులు చేపడతామన్నారు. రాష్ట్రంలో కాంగ్రెస్‌ స్పీడ్‌ను ఎవరూ ఆపలేరన్నారు.

ఎన్నికలు వస్తే బీఆర్ఎస్ తెలంగాణ సెంటిమెంట్ గుర్తుకు వస్తుందని విమర్శించారు. ఏ సమస్యపైనైనా బీఆర్‌ఎస్ మళ్లీ తెలంగాణ వాదాన్ని ముందుకు తెస్తోందని ఆక్షేపించారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ ముఖ్యమంత్రి ఎవరన్న ఆందోళన అవసరం లేదని.. సోనియా, రాహుల్, ఖర్గే ఆలోచించి.. అందరి అభిప్రాయం తీసుకుని ముఖ్యమంత్రిని నిర్ణయిస్తారన్నారు. ముఖ్యమంత్రి ఎంపిక విషయంలో తనకు పూర్తి క్లారిటీ ఉందన్నారు. మళ్లీ గెలవలేమని, ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేయబోమని బీఆర్‌ఎస్‌ ఇప్పటికే భయపడుతోందన్నారు.

వైఎస్ షర్మిల: బీజేపీని సవాల్ చేస్తూ.. మీకు నిజాయితీ ఉంటే వారిపై సీబీఐ విచారణకు ఆదేశించండి

మా పార్టీలో ముఖ్య నేతల టీమ్ ఫుల్ యాక్టివ్ గా ఉందన్నారు. మనది మాటల ప్రభుత్వం కాదంటూ ఇప్పటికే గ్రామాల్లో చర్చించుకుంటున్నారని అన్నారు. కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వమే వస్తుందని బీఆర్‌ఎస్‌కు ఇప్పటికే అర్థమైందని, ఈసారి ఓడిపోక తప్పదన్నారు. కర్ణాటక ప్రభుత్వం తెలంగాణ ప్రజలను తప్పుదోవ పట్టిస్తోందని బీఆర్ఎస్ విమర్శించింది. కేసీఆర్ మాయమాటలు చెప్పి బయటపడాలని చూస్తున్నారని విమర్శించారు. బీఆర్‌ఎస్‌ దురభిమాన పార్టీగా మారిందని ఆయనపై సెటైర్లు వేశారు.

సోనియా, రాహుల్ మా పార్టీకి తల్లిదండ్రులు..వారంతా కాంగ్రెస్ పార్టీ బిడ్డలు. తనపై చేస్తున్న విమర్శలకు సమయం వచ్చినప్పుడు సమాధానం చెబుతానని హరీశ్‌రావు విమర్శించారు. 50 ఆనకట్టలు కట్టిన కాంగ్రెస్ ఎక్కడుంది? ఒక్క దామ్ కే సినిమా చూపిస్తున్న బీఆర్ఎస్ ఎక్కడ? అంటూ సెటైర్లు వేస్తున్నారు. ఎన్నికల కోడ్ ముందు వాగ్దానాలన్నీ..ఒక్క ఆత్మ కూడా బయటకు రాలేదన్నారు. తెలంగాణ కోసం ఆత్మహత్యలు చేసుకున్న కుటుంబాల గురించి కేసీఆర్ ఆలోచించారా? ప్రగతి భవన్ లో అమర వీరుల కుటుంబాలను పిలిచి ఒక్కసారైనా అన్నం పెట్టారా..? అతను అడిగాడు. అమరవీరుల కుటుంబాలను ఎందుకు పట్టించుకోలేదు? అమాయకులను చంపి వారి చేతిలో చిట్టీలు వేసిన కొందరు ఎమ్మెల్యేలు, ఎంపీలు అయ్యారు.

తుమ్మల నాగేశ్వరరావు : రైతుకు అన్నం పెట్టేది తుమ్మ.. పని చేయని పువ్వు మాత్రం పండుతుంది – సీఎం కేసీఆర్ వ్యాఖ్యలకు తుమ్మల కౌంటర్.

గెలుపు తమదేనని బీఆర్‌ఎస్ నేతలు గొప్పలు చెప్పుకుంటున్నారు..కానీ ఏయే యూనివర్సిటీలకు ఎందుకు వెళ్లలేకపోతున్నారు? ఏఐఎం సినిమా హైదరాబాద్‌లో తప్ప మరెక్కడా పనిచేయదని అన్నారు. ఏఐఎం, బీజేపీ, బీఆర్‌ఎస్‌లు ఒకటేనని విమర్శించారు. తెలంగాణలో కాంగ్రెస్ రాకుండా చేసేందుకు మోడీ, కేసీఆర్ కలిసి ప్లాన్లు వేస్తున్నారు. ఎవరు ఎన్ని పథకాలు వేసినా వచ్చేది కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వమేనని ధీమా వ్యక్తం చేశారు. కవిత జైలుకు వెళ్తుందని బండి సంజయ్ రోజూ లెక్చర్లు ఇచ్చాడు. ముసుగు విప్పడం వల్లే సంజయ్ బయటపడ్డాడని ఫిర్యాదు చేశారు. బీజేపీలో ఎవరైనా మాట్లాడితే నాయకత్వానికి విశ్రమించదు.. కాంగ్రెస్‌లో మాత్రం పూర్తి స్వేచ్ఛ ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *