బండి సంజయ్ : నేను, రాజా సింగ్ ధర్మం కోసం చావడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాం : బండి సంజయ్

హిందువుల ఓట్లను బీజేపీ ఓటు బ్యాంకుగా మార్చుకోవడంలో విజయం సాధించామన్నారు. కరీంనగర్ లో కాషాయ జెండాకు స్థానం ఉందన్నారు.

బండి సంజయ్ : నేను, రాజా సింగ్ ధర్మం కోసం చావడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాం : బండి సంజయ్

బీజేపీ నేత బండి సంజయ్

బీజేపీ నేత బండి సంజయ్: బీజేపీ నేత బండి సంజయ్ కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. తాను, రాజా సింగ్‌తో కలిసి ధర్మం కోసం పనిచేస్తున్నామని, ధర్మం కోసం చావడానికైనా సిద్ధమని అన్నారు. కాషాయం జెండా కోసం పని చేసే నాయకులని వారు పేర్కొన్నారు. తెలంగాణ వ్యాప్తంగా కాషాయ జెండా రెపరెపలాడిందని అన్నారు. 24 రోజుల పాటు పూర్తిగా సహకరించాలని కోరారు. ఈ మేరకు ఆయన కరీంనగర్ జిల్లాలో మీడియాతో మాట్లాడారు.

హిందూ ఓట్లను బీజేపీ ఓటు బ్యాంకుగా మార్చుకోవడంలో విజయం సాధించామన్నారు. రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రిని దొంగ కేసులతో జైలుకు పంపారని మండిపడ్డారు. రైతులు, నిరుద్యోగులు, విద్యార్థుల కోసం పోరాడితే తనపై ముప్పై కేసులు పెట్టారని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. పాతబస్తీని అభివృద్ధి చేస్తానని సవాల్ విసిరారు. కరీంనగర్ లో కాషాయ జెండాకు స్థానం ఉందన్నారు.

బీజేపీ స్టార్ క్యాంపెయినర్ల జాబితా తెలంగాణ 2023: 40 మందితో బీజేపీ స్టార్ క్యాంపెయినర్ల జాబితా విడుదల.. విజయశాంతికి చోటు దక్కదు.

స్మార్ట్ సిటీ నిధులు, నేషనల్ హైవే నిధులు తానే తెచ్చానని చెప్పారు. కేంద్రంలోని బీజేపీ ప్రభుత్వం గ్రామ పంచాయతీకి కూడా నిధులు ఇస్తుందన్నారు. బీజేపీ సహకారం లేకుండా తెలంగాణ రాష్ట్రం వచ్చేదా అని ప్రశ్నించారు. సభకు జనం రావడం లేదని ముఖ్యమంత్రి విమర్శించారు. కాళేశ్వరం నివేదిక సరైనదేనా? నిజమో కాదో కాళేశ్వరం స్తంభాలు బీటలు వారాయి.

కరీంనగర్ ఎన్నికల ఫలితాల కోసం తెలంగాణ మొత్తం ఎదురుచూస్తోందన్నారు. ప్రజల కోసం పోరాడిన వారిని అసెంబ్లీకి పంపాలని పిలుపునిచ్చారు. ఇక్కడ అందరికీ రేషన్ కార్డు ఇచ్చారని నిలదీశారు. కరీంనగర్‌లో బాధితుల సంఘం ఏర్పాటు చేసే పరిస్థితి ఉందని గంగుల కమల్‌కర్‌ ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు.

వైఎస్ షర్మిల: బీజేపీని సవాల్ చేస్తూ.. మీకు నిజాయితీ ఉంటే వారిపై సీబీఐ విచారణకు ఆదేశించండి

గంగుల కమల్కర్, ఆయన అనుచరులు భూకబ్జాలకు కేరాఫ్ అడ్రస్ అని ఆరోపించారు. ప్రతి ఇంటి నుంచి ఛత్రపతి శివాజీ, ఝాన్సీ లక్ష్మీబాయిల కోసం పిలుపునిచ్చారు. మన ఓటు బ్యాంకు దమ్ము చూపించాలన్నారు. ఇక్కడ బీఆర్ ఎస్ గెలిస్తే తదుపరి మేయర్ ను ఎంఐఎంకు ఇచ్చేలా ఒప్పందం కుదిరినట్లు చెబుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *