ఎన్టీ రామారావు: ఎన్టీఆర్ పేరుతో ఇటుకలు, అభిమాని తన ప్రేమను ఇలా చూపించాడు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-06T10:19:16+05:30 IST

అభిమానులు తమ అభిమాన నటుడిపై చాలా రకాలుగా ప్రేమను చూపిస్తారు. రాయలసీమలోని కర్నూలుకు చెందిన ఓ అభిమాని ఎన్టీఆర్‌పై తనకున్న అభిమానాన్ని ఇలా చాటుకున్నాడు.

ఎన్టీ రామారావు: ఎన్టీఆర్ పేరుతో ఇటుకలు, అభిమాని తన ప్రేమను ఇలా చూపించాడు

ఎన్టీఆర్ అభిమాని ఇటుకలపై నటుడి పేరు యొక్క మొదటి అక్షరాలను వేసి తన ప్రేమను చూపించాడు

ఎన్టీఆర్‌రామారావు0 ‘దేవర’ #దేవర షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ‘RRR’ #RRR సినిమా కంటే ముందు ఎన్టీఆర్ తెలుగులో అగ్ర నటుల్లో ఒకడు అయితే ఆ సినిమా విడుదలయ్యాక ఎన్టీఆర్ గ్లోబల్ స్టార్ అయిపోయాడు. ప్రపంచం మొత్తానికి తెలిసిన ఎన్టీఆర్, ఆస్కార్ అవార్డులు అమెరికాలో ప్రమోట్ చేయడానికి వెళ్లగానే ఎన్టీఆర్ స్టార్ అట్రాక్షన్ అయ్యాడు. అలాగే రానున్న రోజుల్లో బాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ హృతిక్ రోషన్ తో ‘వార్’ #వార్ అనే హిందీ సినిమా కూడా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ తర్వాత ఎన్టీఆర్‌కి అభిమానుల సంఖ్య కూడా పెరిగిందనేది వాస్తవం. ఒక్కోసారి ఈ అభిమానులు తమ అభిమాన నటుడిపై తమ ప్రేమను రకరకాలుగా వ్యక్తం చేస్తుంటారు. రాయలసీమలోని కర్నూలు జిల్లాకు చెందిన ఓ అభిమాని ప్రేమను చూసి నిజంగానే షాక్ అయ్యాడు. ఇప్పుడు ఈ అభిమాని చేసిన పని సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

JrNTR5.jpg

అయితే ఈ అభిమాని ఏం చేశాడో చూడండి. తన ఇల్లు కట్టుకోవడానికి ఇటుకలు తెచ్చాడు, కానీ అవి మామూలు ఇటుకలు కాదు, ప్రతి ఇటుకపై ఎన్టీఆర్ పేరు చెక్కబడి ఉంటుంది. ఆ ఇటుకలతో తన ఇంటిని నిర్మించడానికి, అతను ఎన్‌టి రామారావును తన ముద్దుపేరుతో ఎన్టీఆర్ అని పిలుస్తారని, కాబట్టి ప్రతి ఇటుకపై ఎన్టీఆర్ పేరు ప్రత్యేకంగా చెక్కబడిందని చెప్పాడు. ఎన్టీఆర్ పై తనకున్న అభిమానాన్ని చాటుకున్నాడు ఈ రాయలసీమ అభిమాని.

కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో ‘దేవర’ షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్న ఎన్టీఆర్, మొదటి భాగాన్ని ఏప్రిల్ 5న విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. బాలీవుడ్ నటుడు సైఫ్ అలీఖాన్ విలన్‌గా నటిస్తుండగా, జాన్వీ కపూర్ కథానాయికగా నటిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-06T10:19:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *