రష్మిక మందన్న : నేనే కాదు.. నాలాగే చాలా మంది బాధపడుతున్నారు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-06T16:01:17+05:30 IST

నేషనల్ క్రష్ రష్మిక మందన్న ఫాలోయింగ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. సోషల్ మీడియాలో ఆమెకు లక్షలాది మంది అభిమానులు, ఫాలోవర్లు ఉన్నారు. ఆమెకు సంబంధించిన ఏదైనా చాలా త్వరగా వైరల్ అవుతుంది. తాజాగా రష్మిక మార్ఫింగ్ వీడియో ఒకటి హల్‌చల్ చేస్తోంది.

రష్మిక మందన్న : నేనే కాదు.. నాలాగే చాలా మంది బాధపడుతున్నారు!

నేషనల్ క్రష్ రష్మిక మందన్న ఫాలోయింగ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. సోషల్ మీడియాలో ఆమెకు లక్షలాది మంది అభిమానులు, ఫాలోవర్లు ఉన్నారు. ఆమెకు సంబంధించిన ఏదైనా చాలా త్వరగా వైరల్ అవుతుంది. తాజాగా రష్మిక మార్ఫింగ్ వీడియో ఒకటి హల్‌చల్ చేస్తోంది. దీనిపై ఇప్పటికే కేంద్ర ఐటీ శాఖ తీవ్రంగా స్పందించింది. మార్ఫింగ్ (డీప్ ఫేక్ వీడియో) వీడియోల బాధ్యత సోషల్ మీడియాదేనని పేర్కొంది. తాజాగా ఈ వీడియో వైరల్ కావడంతో రష్మిక కూడా స్పందించింది.

“నేను ఇలాంటి ఫేక్ వీడియోలో భాగమైనందుకు చాలా బాధగా ఉంది మరియు అది వైరల్ అవుతుంది. నిజం చెప్పాలంటే, ఇలాంటి భయంకరమైన సంఘటనలు నాకే కాదు, చాలా మందికి జరుగుతున్నాయి. పెరుగుతున్న సాంకేతికతను అలాంటి వాటికి ఉపయోగించడం బాధాకరం. ఇలాంటి ఫేక్ వీడియోల వల్ల నేనే కాదు చాలా మంది ఇబ్బంది పడుతున్నారు.ఈరోజు ఒక మహిళా నటిగా నేను సపోర్టు సిస్టమ్‌గా మారాను.అందుకు సహకరించిన నా కుటుంబసభ్యులకు, స్నేహితులకు, శ్రేయోభిలాషులకు కృతజ్ఞతలు.. నేను చేయలేను. నేను స్కూల్‌లో, కాలేజీలో చదువుతున్నప్పుడు ఇలాంటి ఘటన జరిగి ఉంటే ఎలా పరిష్కరిస్తానో ఊహించుకోండి.. ఇలాంటి చర్యలకు పాల్పడే వారిపై చర్యలు తీసుకుని ఎక్కువ మంది ఇబ్బంది పడకుండా ఈ సమస్యను తక్షణమే పరిష్కరించాలి’’ అని అన్నారు. రష్మిక. ఇది సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేయబడింది మరియు అది సైబరాబాద్ పోలీసులు మరియు మహారాష్ట్ర సైబర్ డిపార్ట్‌మెంట్‌ను ట్యాగ్ చేసింది.

రష్మిక-2.jpg

ప్రస్తుతం ఆమె పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది. అసలేం జరిగిందంటే.. రష్మిక ముఖంతో జరా పటేల్ అనే యువతి డీప్ బ్యాక్ నెక్ వేసుకున్న వీడియోను కొందరు మార్ఫింగ్ చేసి సోషల్ మీడియాలో వదిలారు. అది చూసి నెటిజన్లు అలా చేయడం నేరం అంటూ రష్మీకి మద్దతు పలికారు. కానీ ఓ విలేకరి ఆ వీడియోకు సంబంధించిన ఒరిజినల్ పోస్ట్ చేసి వివరణ ఇచ్చారు. ఆ వీడియోలో ఉన్నది జరా పటేల్ అనే యువతి అని, రష్మిక కాదని స్పష్టం చేశారు. ఇలాంటి తప్పుడు చర్యలను నిరోధించేందుకు చట్టబద్ధమైన ఫ్రేమ్‌వర్క్‌ తీసుకురావాల్సిన అవసరం ఎంతైనా ఉందని కేంద్ర ప్రభుత్వం దృష్టికి తీసుకెళ్లారు. రష్మిక మార్ఫింగ్ వీడియో వివాదంపై కేంద్ర ఐటీ శాఖ సహాయ మంత్రి రాజీవ్ చంద్రశేఖర్ ట్విట్టర్‌లో స్పందించారు. “ఇంటర్నెట్ వాడుతున్న డిజిటల్ పౌరులకు భద్రత కల్పించేందుకు మోదీ ప్రభుత్వం కట్టుబడి ఉంది.ఈ వీడియోపై బిగ్ బీ అమితాబ్ బచ్చన్ కూడా స్పందించారు.. దీన్ని రూపొందించిన వారిని కఠినంగా శిక్షించాలని డిమాండ్ చేశారు.

ప్రస్తుతం రష్మిక మందన్న, రణబీర్ జంటగా నటించిన ‘యానిమల్’ డిసెంబర్ 1న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.అలాగే ‘పుష్ప-2’లో నటిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-06T16:11:20+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *