అలా నిన్ను చేరి: ఈ సినిమాతో తప్పకుండా బ్రేక్‌ పొందే సంగీత దర్శకుడు

ఏ సినిమాకైనా పాటలు చాలా ముఖ్యం. ప్రేమకథా చిత్రాలకు సంగీతం ప్రాణం. దినేష్ తేజ్, హెబ్బా పటేల్, పాయల్ రాధాకృష్ణ ప్రధాన పాత్రలు పోషించిన ఫీల్ గుడ్ లవ్ స్టోరీ ‘అలా నిన్ను చేరి’. విజన్ మూవీ మేకర్స్ పతాకంపై కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్ సమర్పిస్తున్నారు. ఈ సినిమాకి దర్శకత్వం మారేష్ శివన్ నిర్వహించారు మరియు నిర్మాత కొమ్మాలపాటి సాయి సుధాకర్ నిర్మించారు. ఈ చిత్రానికి సుభాష్ ఆనంద్ సంగీతం అందించగా, ఆస్కార్ విజేత చంద్రబోస్ పాటలు రాశారు. ఈ చిత్రం నవంబర్ 10న గ్రాండ్ గా విడుదల కానున్న నేపథ్యంలో సంగీత దర్శకుడు సుభాష్ ఆనంద్ చిత్ర విశేషాలను మీడియాకు తెలియజేశారు.

ఆయన మాట్లాడుతూ.. (సంగీత దర్శకుడు సుభాష్ ఆనంద్ ఇంటర్వ్యూ)

కర్ణాటక, పాశ్చాత్య సంగీతం నేర్చుకున్నారు. ఇప్పటి వరకు చాలా సినిమాలకు సంగీతం అందించాను. అయితే సరైన బ్రేక్ కోసం ఎదురుచూస్తోంది. ‘అలా నిన్ను చేరి’ సినిమాతో మరింత దగ్గరవ్వాలని అనుకుంటున్నాను. నన్ను నమ్మి అవకాశం ఇచ్చిన మా నిర్మాతకు ధన్యవాదాలు. చంద్రబోస్ లాంటి దిగ్గజ వ్యక్తితో కలిసి పనిచేయడం ఆనందంగా ఉంది. ఆయన సాహిత్యం అద్భుతం.

అలా నిన్ను చేరి సంగీత దర్శకుడు

దర్శకుడు మంచి కథ రాసుకున్నాడు. ఫీల్ గుడ్ లవ్ స్టోరీ కోసం ఎదురుచూస్తున్నాను. అలాంటి కథే ఇది. ఈ సినిమాతో నా కెరీర్ మలుపు తిరుగుతుంది. ఈ సినిమాతో మంచి పేరు వస్తుంది. లిరికల్ వాల్యూస్, మంచి పాటలు అందించాలనుకుంటున్నాను. ఇళయరాజా, దేవిశ్రీ ప్రసాద్, హారిస్ జయరాజ్ గార్లే నాకు స్ఫూర్తి. ఇళయరాజా పాటల్లో సాహిత్యం కనిపిస్తుంది, వినవచ్చు. అలాంటి సంగీతాన్ని ఇవ్వాలనుకుంటున్నాను. ఏ జానర్‌లోనైనా మంచి సంగీతం ఇస్తాను. (సంగీత దర్శకుడు సుభాష్ ఆనంద్)

కాబట్టి మీలోని ప్రతి పాట అద్భుతం. ఒక్కో పాట ఒక్కో స్టైల్‌లో కంపోజ్ చేసే అవకాశం వచ్చింది. నవరసాలు చూపించేలా పాటలున్నాయి. సాహిత్యం అద్భుతంగా ఉంది. జావేద్ అలీ, మంగ్లీ, రాహుల్ సిప్లిగంజ్, రమ్య బెహెరా, సింహా, ఇంద్రావతి చౌహాన్ పాటలను అద్భుతంగా ఆలపించారు. నవంబర్ 10న థియేటర్లలోకి రానున్న ఈ చిత్రాన్ని అందరూ ఆదరించాలని కోరుతున్నాను.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-07T20:52:16+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *