వైసీపీలో “సోషల్ మీడియా” సంక్షోభం!

వైసీపీని తండ్రీ కొడుకులు శంకరగిరి కంట్రోల్ చేస్తున్నారు. తండ్రి జగన్ రెడ్డికి ముఖ్య సలహాదారుగా ఉంటూ, సాక్షాత్తు సీఎంగా అధికారాలు చెలాయిస్తూ… పాలనా గురువని జనం అసహ్యించుకునేలా చేస్తున్నారు. ఆయన తనయుడు సజ్జల భార్గవ రెడ్డి సామాజిక మాధ్యమాలను కార్యకర్తలకు నరకంగా మార్చారు. ఆఖరికి శ్రీరెడ్డి లాంటి వాళ్ళు డబ్బు కోసం అడుక్కోవలసి వచ్చింది.

వైసీపీ సోషల్ మీడియా పూర్తిగా పెయిడ్ ప్రమోషన్లపైనే నడుస్తుంది. పార్టీ సోషల్ మీడియా కార్యకర్తల్లో ఐదు శాతం కూడా స్వచ్ఛందంగా ఆ పార్టీకి సంబంధించిన పోస్ట్‌లను షేర్ చేయడం లేదు. మిగిలిన 95 శాతం చెల్లింపు కోసం పని చేస్తుంది. దీని కోసం ఒక యాప్ ఉంది. అయితే ఈ చెల్లింపు కాకుండా… కొంతమంది అనుచరులు.. ప్రజల్లో గుర్తింపు పొందిన వారికి ప్రత్యేక ఖాతాలు ఉన్నాయి. చివరకు అలాంటి వారికి కూడా చెల్లింపులు జరగడం లేదు. వైసీపీ ఆఫీస్ నుంచి కంటెంట్ వస్తే… పోస్ట్ చేస్తారు. శ్రీరెడ్డి, ఆర్జీవీ లాంటి వారు ఈ జాబితాలో ఉన్నారు. ఆ పేమెంట్స్ గురించి ఆర్జీవీ ఇంకా బయటకు రాలేదు కానీ.. శ్రీరెడ్డి మాత్రం విరుచుకుపడింది.

డబ్బులు ఇవ్వండి జగనన్నా అంటూ శ్రీరెడ్డి పోస్ట్ చేసిన తర్వాత కొన్ని వందల మంది ఆమెకు మద్దతుగా వ్యక్తిగత సందేశాలు పంపారు. ఇదే విషయాన్ని శ్రీరెడ్డి ట్విట్టర్ ద్వారా తెలియజేసింది. తర్వాత సజ్జల భార్గవ నుంచి హామీ రాకుంటే.. లేకుంటే డబ్బులు ఇచ్చి… ఆ పోస్టులను తొలగించారు. మళ్లీ బూత్ పోస్టులు. బెదిరిస్తే తప్ప చేసిన పనికి డబ్బు రాదని అర్థం.

సజ్జల భార్గవ రెడ్డి తన తండ్రిని అడ్డం పెట్టుకుని సోషల్ మీడియా ఇంచార్జి పదవికి వచ్చారు. కానీ అసలు ఆయనకు అవగాహన లేదని.. పండిత పుత్ర పరమశుంఠ టైపులో.. సజ్జల సీఎంను గోప్యంగా ఉంచితే.. మరికొందరు మాత్రం ఆయన కొడుకును గోప్యంగా ఉంచారని అంటున్నారు. ముఖ్యంగా సోషల్ మీడియా ఇంచార్జిగా పనిచేస్తున్న మధుసూదన్ రెడ్డి. భార్గవ ఇమేజ్‌ని పెంచేందుకు సజ్జల కొన్ని ఫోటోలను లీక్ చేస్తోంది. ఇది చాలదన్నట్లు సజ్జల భార్గవ స్థిరపడతాడు. కానీ సోషల్ మీడియా పరువు రోడ్డున పడిందని అర్థం చేసుకోలేకపోతున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ వైసీపీలో “సోషల్ మీడియా” సంక్షోభం! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *