మగోడైన దిశ యాప్ డౌన్‌లోడ్ చేయకపోతే నలిగిపోతారు!

పోలీసులు ఏం చేయాలి? . ఏపీ పోలీసులు ఏం చేస్తున్నారు? . ఏపీ ప్రభుత్వం దిశాప్ అనే యాప్‌ను రూపొందించింది. ఆపదలో ఉన్న అమ్మాయిలు రెండు సార్లు చేతులు ఊపితే పోలీసులు వస్తారు. మహిళలు యాప్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవాలని కోరారు. ఇలాగే స్పందిస్తాం అంటూ రెండు మూడు సార్లు పీఆర్ స్టంట్లు చేశారు. అయితే ఏపీ పోలీసులపై ఎవరికీ నమ్మకం లేదు కానీ డౌన్‌లోడ్‌లు మాత్రం చాలా తక్కువ. దీంతో పోలీసులు లాఠీతో వచ్చి బెదిరించి మరీ డౌన్‌లోడ్ చేయడం ప్రారంభించారు. హాస్యం ఏమిటంటే…పురుషులు డౌన్‌లోడ్‌ల కోసం యాప్‌ని ఇన్‌స్టాల్ చేసుకునేలా చేయడం.

విశాఖపట్నంలోని బస్టాప్‌లో బస్సు కోసం వేచి ఉన్న సైనికుడితో పోలీసులకు వాగ్వాదం జరిగింది. ముందు ఫోన్ చూపించమని అడిగాడు. దిశ యాప్ లేకుంటే… బలవంతంగా డౌన్‌లోడ్ చేసుకున్నారు. OTP వచ్చినప్పుడు, వారికి చెప్పండి. అదే ఓటీపీ ఎందుకు చెప్పమంటారు.. మీ ఐడీ కార్డులు ఏవి అని అడిగితే… మా డ్రెస్సులు కనిపిస్తున్నాయా లేదా? ఇంకో ఇద్దరు చాలదన్నట్లు అందరి ముందు తన్నింది. ఆ వ్యక్తి సైనికుడని తెలిసి ఐడీ కార్డు తీసుకున్నారు. ఏపీలో ఇలాంటివి మామూలే. ఎవరైనా వీడియో తీసి వైరల్ చేస్తే తప్ప ఎలాంటి చర్యలు తీసుకోలేం. ఈ వీడియో వైరల్ కావడంతో, సైనికులపై దాడి చేసిన నలుగురిని పోలీసు ఉన్నతాధికారులు వీఆర్‌కు పంపారు.

పోలీసులు తన్నుకునే స్థాయికి ఎందుకు వచ్చారన్నది అసలు కథ. దిశ యాప్‌ని ఇలా బెదిరించి డౌన్‌లోడ్ చేయాల్సిన అవసరం ఏముంది? . డౌన్ లోడ్ చేసుకోకుంటే కేసు పెట్టి కొడతారా? . మహిళల ఫోన్లలో ఉండాల్సిన యాప్ పురుషుల ఫోన్లలో ఎందుకు డౌన్‌లోడ్ అవుతోంది? ఫోన్ డేటా మొత్తాన్ని డిలీట్ చేసేందుకు ప్రభుత్వం పోలీసులతో ప్లాన్ చేస్తుందా?

పోలీసులకు సహజంగానే దొంగలు, దుండగులు, రౌడీలంటే భయం. కానీ అలాంటి వాళ్లంతా ఏపీలో హాయిగా ఉన్నారు. పోలీసులతో భాయ్ భాయ్ లాంటి వారు. కానీ సామాన్యులు మాత్రం వణికిపోతున్నారు. ఆహా.. నేరస్తుల పాలన అనకుండా ఉండలేని పరిస్థితి.

https://x.com/Telugu360/status/1722081689013199060?s=20

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *