దీపావళి కథతో అందరూ కనెక్ట్ అవుతారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-08T00:59:46+05:30 IST

రవికిషోర్ ‘స్రవంతి మూవీస్’ సంస్థలో ఎన్నో విజయవంతమైన చిత్రాలను అందించారు. నిర్మాతగా 38 ఏళ్ల అనుభవం ఉంది. ఈ ప్రయాణంలో 38 సినిమాలు వచ్చాయి. ‘స్రవంతి’ సంస్థ నుంచి ఓ సినిమా రాబోతోంది…

దీపావళి కథతో అందరూ కనెక్ట్ అవుతారు

రవికిషోర్ ‘స్రవంతి మూవీస్’ సంస్థలో ఎన్నో విజయవంతమైన చిత్రాలను అందించారు. నిర్మాతగా 38 ఏళ్ల అనుభవం ఉంది. ఈ ప్రయాణంలో 38 సినిమాలు వచ్చాయి. ‘స్రవంతి’ సంస్థ నుంచి ఓ సినిమా వస్తోందంటే ప్రేక్షకుల దృష్టి ఆ వైపుకు మళ్లడం ఖాయం. ఇప్పుడు ఆయన నిర్మించిన ‘దీపావళి’ ఈ నెల 11న విడుదలవుతోంది. ఈ సినిమా గురించి రవికిషోర్ ఏమన్నారంటే…

  • ఓ రోజు కథల కోసం వెతుకుతూ చెన్నై వెళ్లాను. అక్కడ ఓ మిత్రుడు ‘దీపావళి’ కథ గురించి చెప్పాడు. నేను వెంటనే కనెక్ట్ అయ్యాను. దర్శకుడు ఆర్.వెంకట్ కు ఫోన్ చేస్తే.. మరో నిర్మాతతో సినిమా తీస్తున్నట్లు చెప్పారు. ఆర్థిక కారణాల వల్ల నిర్మాత చేయడం లేదని తెలియడంతో ఈ ప్రాజెక్టును చేపట్టాను.

  • ‘‘తనికెళ్ల భరణి లాంటి నటీనటులతో తెలుగులో ఈ సినిమా తీయొచ్చు.. కానీ.. దర్శకుడు కోరుకున్న ఫ్లేవర్ రాలేదనిపించింది.. అందుకే ఈ సినిమాను పూర్తిగా తమిళ సినిమాలా తీశాం.. అక్కడ ప్రీమియర్ షోకి అనూహ్య స్పందన వచ్చింది. .తెలుగులో ‘బలగం’ వంటి చిత్రాలు కూడా స్ఫూర్తి పొందాయి.అందుకే ఈ చిత్రాన్ని తెలుగులోనూ విడుదల చేస్తున్నాం.

  • దీపావళికి బాణసంచా కాల్చడం, కేక్‌లు ఎంత ముఖ్యమో కొత్త బట్టలు కూడా అంతే ముఖ్యం. మా సినిమా పండుగ కొత్త బట్టలు వేసుకున్న అనుభూతిని కలిగిస్తుంది. ఈ కథతో, పాత్రలతో అందరూ కనెక్ట్ అవుతారు. సినిమా చూశాక.. ఓ ఫీలింగ్ కలుగుతుంది. దర్శకుడికి పూర్తి స్వేచ్ఛ ఇచ్చాను. ఏ విషయంలోనూ రాజీ లేదు.

  • ‘‘నిర్మాతగా ఇన్నేళ్ల ప్రయాణంలో కేవలం 38 సినిమాలే చేశాను.. చేసిన సినిమాల కంటే రిజెక్ట్ చేసి పక్కన పెట్టిన కథలే ఎక్కువ. కథ చెప్పడం నుంచి సినిమా తీయడం వరకు.. నేను ప్రతి స్టేజ్‌లోనూ, ప్రతి విషయంలోనూ ఉంటాను.సినిమాపై ప్రేమ, మక్కువ ఎక్కువ.భయం కూడా ఎక్కువ.అందుకే తక్కువ సినిమాలు చేశాడు.కానీ తీసిన సినిమాల్లో ఒకటి రెండు తప్ప అన్నీ సంతృప్తిని ఇచ్చాయి.ఆ ఫీలింగ్ ఎప్పుడూ రాలేదు. ‘ఈ సినిమా ఎందుకు చేశాను’.

  • రామ్ కెరీర్ సంతృప్తికరంగా సాగుతోంది. అతని ప్రయాణంతో నేను సంతోషంగా ఉన్నాను. అతను ఇంకా చాలా చేయాల్సి ఉంది. మంచి కథ దొరికినప్పుడు, రామ్ దానికి సరిపోతాడని అనిపించినప్పుడు, తప్పకుండా అతనితో సినిమా చేస్తాను. ఇప్పుడు బడ్జెట్‌లు పెరగాలంటే అందరూ భయపడుతున్నారు. కానీ పక్కా ప్లాన్‌తో సినిమా తీస్తే, అనుకున్న టైమ్‌కి, అనుకున్న బడ్జెట్‌తో సినిమా తీయొచ్చు’’ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-08T00:59:50+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *