డీప్‌ఫేక్ : దుంపలు కత్తిరించండి.. మీ సోదరుడితో ఫోటో దిగితే.. ఇలా చేస్తారా..?

డీప్‌ఫేక్ టెక్నాలజీ: గతంతో పోలిస్తే ఇప్పుడు సోషల్ మీడియా వినియోగం పెరిగింది. సోషల్ మీడియాలో వస్తున్న వార్తలు, ఫోటోలు, వీడియోలు నిజమో కాదో తెలుసుకోవడం కష్టంగా మారింది.

డీప్‌ఫేక్ : దుంపలు కత్తిరించండి.. మీ సోదరుడితో ఫోటో దిగితే.. ఇలా చేస్తారా..?

సారా టెండూల్కర్ శుభ్‌మాన్ గిల్‌ను కౌగిలించుకున్న ఫోటో మార్ఫింగ్ చేయబడింది

గతంతో పోలిస్తే ఇప్పుడు సోషల్ మీడియా వినియోగం పెరిగింది. సోషల్ మీడియాలో వస్తున్న వార్తలు, ఫోటోలు, వీడియోలు నిజమో కాదో తెలుసుకోవడం కష్టంగా మారింది. టెక్నాలజీని కొందరు దుర్వినియోగం చేస్తున్నారు. డీప్ ఫేక్ వీడియో టెక్నాలజీని ఉపయోగించి హీరోయిన్ రష్మిక మంధాన మార్ఫింగ్ వీడియోను రూపొందించారు. ఈ వీడియో వైరల్ కావడంతో పలువురు రాజకీయ, సినీ ప్రముఖులు స్పందించి రష్మికకు మద్దతుగా నిలిచిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ ఘటన మరిచిపోకముందే టీమిండియా క్రికెట్ దిగ్గజం సచిన్ టెండూల్కర్ కుమార్తె సారా టెండూల్కర్ ఫోటో ఒకటి సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

టీమిండియా యువ ఓపెనర్ శుభ్‌మన్ గిల్, సారా టెండూల్కర్ గత కొంత కాలంగా ప్రేమలో ఉన్నారు. సారా టీమ్ ఇండియా ఆడే మ్యాచ్ లకు హాజరై సందడి చేయడం, గిల్ బ్యాటింగ్ చేస్తున్న సమయంలో కెమెరాలు సారాపై ఉండడం కూడా ఈ వార్తలకు బలం చేకూరుస్తోంది. ఈ ప్రేమ వార్తలపై గిల్ లేదా సారా ఎప్పుడూ స్పందించలేదు.

బెన్ స్టోక్స్ : చరిత్ర సృష్టించిన బెన్ స్టోక్స్.. ఇంగ్లండ్ ఆటగాడు ఒక్కడే

ఇంతలో, గిల్ మరియు సారా యొక్క ఫోటో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయ్యింది. ఈ ఫోటోలో సారా గిల్‌ని ప్రేమగా హత్తుకుంటున్నట్లు ఉంది. ఇది నిజానికి మార్ఫింగ్ చేసిన ఫోటో. సారా టెండూల్కర్ తమ్ముడు అర్జున్ టెండూల్కర్ పుట్టినరోజు సెప్టెంబర్ 24వ తేదీన జరిగిన సంగతి తెలిసిందే.తన సోదరుడి పుట్టినరోజు సందర్భంగా అతనికి శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ అతనితో కలిసి కొన్ని చిత్రాలను పోస్ట్ చేసింది. ఈ ఫోటోలలో ఒకటి తీయబడింది మరియు అర్జున్ ముఖానికి బదులుగా శుభ్‌మాన్ ముఖం జోడించబడింది. గిల్‌తో ప్రేమలో ఉన్న సారా మార్ఫింగ్ ఫోటో వైరల్ అవుతోంది. దీనిపై నెటిజన్లు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

పాట్ కమిన్స్ : 11.2 ఓవర్లు.. 12 పరుగులు.. టెస్టు మ్యాచ్ కాదు అంకుల్.. ఇదే వన్డే ప్రపంచకప్..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *