బాబర్ ఆజం: బాబర్ ఆజంకి కోపం వచ్చింది..! టీవీల ముందు మాట్లాడటం తేలికే..

బాబర్ ఆజం ఫైర్: ODI ప్రపంచకప్ 2023లో పాకిస్థాన్ ప్రయాణం దాదాపు ముగిసింది. లీగ్ దశలో మరో మ్యాచ్ మాత్రమే ఆడాల్సి ఉంది.

బాబర్ ఆజం: బాబర్ ఆజంకి కోపం వచ్చింది..!  టీవీల ముందు మాట్లాడటం తేలికే..

బాబర్ ఆజం

2023 వన్డే ప్రపంచకప్‌లో పాకిస్థాన్ ప్రయాణం దాదాపు ముగిసింది. లీగ్ దశలో మరో మ్యాచ్ మాత్రమే ఆడాల్సి ఉంది. సెమీస్‌కు చేరుకోవాలంటే ఇంగ్లండ్‌తో జరిగే మ్యాచ్‌లో పాకిస్థాన్ జట్టు అద్భుత ప్రదర్శన చేయాల్సి ఉంది. 287 పరుగుల తేడాతో తొలుత బ్యాటింగ్ చేస్తే.. లక్ష్యాన్ని ఛేదించడంలో ఐదు నుంచి ఆరు ఓవర్లలోపే ఛేదించాలి. క్రికెట్‌లో ఇప్పటి వరకు ఇలా జరగలేదు కాబట్టి ఈ మెగాటోర్నీ నుంచి పాకిస్థాన్ సెమీస్‌కు చేరకుండానే ఇంటిదారి పట్టే అవకాశాలే ఎక్కువగా ఉన్నాయి.

ఈ క్రమంలో పాక్ జట్టుపై ముఖ్యంగా కెప్టెన్ బాబర్ ఆజంపై విమర్శల వర్షం కురుస్తోంది. బాబర్ కెప్టెన్సీ బాధ్యతల నుంచి తప్పుకోవాలని ఆ జట్టు మాజీ క్రికెటర్లు కొందరు డిమాండ్ చేస్తున్నారు. ఈ క్రమంలో తనపై వస్తున్న విమర్శలపై బాబర్ స్పందించారు. కెప్టెన్సీ బాధ్యతల కారణంగా తాను ఎలాంటి ఒత్తిడికి గురికాలేదని, అది తన బ్యాటింగ్‌పై ప్రభావం చూపలేదని చెప్పాడు. ఈ మెగాటోర్నీలో తన స్థాయికి తగ్గ ప్రదర్శన చేయనందుకే కొందరు ఇలా మాట్లాడుతున్నారని అన్నాడు.

వాస్తవం చెక్: సచిన్ టెండూల్కర్ కాళ్లకు మొక్కిన మ్యాక్స్‌వెల్..? ఆ తర్వాత విధ్వంసకర డబుల్ సెంచరీ..

ఇంగ్లండ్‌తో మ్యాచ్‌కు ముందు బాబర్ మీడియాతో మాట్లాడాడు. నేను గత మూడేళ్లుగా పాకిస్థాన్ జట్టుకు కెప్టెన్‌గా ఉన్నాను. ఎప్పుడూ ఇలా అనిపించలేదు. ఈ ప్రపంచకప్‌లో మెరుగైన ప్రదర్శన చేయాల్సి ఉంది. ఒత్తిడి వల్ల ఇలా జరిగిందని కొందరు అంటున్నారు. నిజానికి రెండున్నరేళ్ల నుంచి మూడేళ్లుగా కెప్టెన్ బాధ్యతలు నిర్వహిస్తున్నాడు. అప్పుడు, ఇప్పుడు నా బ్యాటింగ్‌లో ఎలాంటి మార్పు లేదు. ప్రతి ఒక్కరికి వారి స్వంత అభిప్రాయం ఉండటం సహజం. అలా చేస్తే బాగుంటుంది. టీవీల ముందు కూర్చుని ఇలా మాట్లాడుకోవడం చాలా సులభం. ఇలా మాట్లాడే వారందరికీ నా ఫోన్ నంబర్ ఉంది. ఏదైనా సలహా ఇవ్వాలనుకుంటే నేరుగా ఫోన్ చేయవచ్చు.’ తనను విమర్శించిన వారిపై బాబర్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.

సెమీస్ అవకాశాల గురించి మాట్లాడుతూ.. క్రికెట్‌లో ఏదైనా జరగొచ్చని అన్నాడు. టోర్నీని ఘనంగా ముగించేందుకు ప్రయత్నిస్తానని చెప్పాడు. 20 నుంచి 30 ఓవర్లు ఆడితే అనుకున్నది సాధించవచ్చని, మ్యాచ్‌లో ఇఫ్తికర్ అహ్మద్, మహ్మద్ రిజ్వాన్ పాత్ర కూడా ముఖ్యమని ఫఖర్ జమాన్ అన్నాడు.

విరాట్ కోహ్లీ: విరాట్ కోహ్లీ ఒక సృజనాత్మక కళ.. చూడటానికి రెండు కళ్లు సరిపోవు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *