హైదరాబాద్‌లో టీడీపీ నేత కిలారు రాజేష్‌పై రెక్కీ!

టీడీపీ నేత, లోకేష్ సన్నిహితుడు, వైసీపీ నేతలు తమ హిట్ లిస్టులో పెట్టిన కిలారు రాజేష్ పై హైదరాబాద్ లో దుండగుల రెక్కీ ఘటన సంచలనం రేపుతోంది. కిలారు రాజేష్ తన కుమారుడిని స్కూల్ నుంచి తీసుకొచ్చేందుకు జూబ్లీహిల్స్‌లోని జర్నలిస్టు కాలనీ నుంచి మధ్యాహ్నం బయటకు వచ్చాడు. అయితే కొందరు కారు, రెండు బైక్‌లతో తనను వెంబడించడం గమనించాడు. ఏదో కుట్ర జరుగుతోందని భావించిన రాజేష్ తన కుమారుడిని తీసుకురావాలని భార్యకు చెప్పడంతో.. రాజేష్ మరో మార్గంలో వెళ్లాడు. రాజేష్‌ ఎక్కడికి వెళ్లినా దుండగులు వెంటపడ్డారు.

ఆర్థిక జిల్లా నుంచి బంజారాహిల్స్ మళ్లీ అనుసరించారు. అల్కాజర్ కాంప్లెక్స్ వద్ద కారు ఆగగానే టీఎస్ 12 ఏకే 8469 నంబర్ గల బైక్‌పై వచ్చిన దుండగుడు బెదిరించేందుకు ప్రయత్నించాడు. మా సార్ మిమ్మల్ని ఫాలో అవుతాను అన్నాడు. ఆ సార్ ఎవరో చెప్పలేదు. ఆపై దుండగుడు రాజేష్ కారును టీవీ5 కార్యాలయానికి అనుసరించాడు. దీంతో భయాందోళనకు గురైన కీరారు రాజేష్ దుండగుడిపై జూబ్లీహిల్స్ పీఎస్‌లో ఫిర్యాదు చేశాడు. దుండగుడి ప్రవర్తన తన భార్య, పిల్లలను బెదిరిస్తోందని ఫిర్యాదు చేశాడు. దుండగుడు వెంబడించిన బైక్ నంబర్ నకిలీదని తేలింది. దుండగుడి ఫొటోలు, బైక్ వివరాలను రాజేష్ పోలీసులకు అందించాడు. జూబ్లీహిల్స్ పోలీసులు 341, 506 సెక్షన్ల కింద కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నారు. కిలారు రాజేష్‌పై వైసీపీ నేతలు పలు ఆరోపణలు చేశారు. అతనిపై కేసులు కూడా నమోదయ్యాయి. తాజాగా సీఐడీ విచారణకు కూడా హాజరయ్యారు.

ఇప్పుడు తనను, తన కుటుంబాన్ని దెబ్బతీసేందుకు రెక్కీ నిర్వహిస్తున్నారనే అనుమానాలు బలపడుతున్నాయి. ఎన్నికలు దగ్గర పడుతున్న కొద్దీ కేసులతోపాటు వ్యక్తిగతంగా టీడీపీ నేతలను టార్గెట్ చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారనే అనుమానాలు బలపడుతున్నాయి. కిలారు రాజేష్‌పై రెక్కీ నిర్వహించిన వ్యక్తి ఎవరనేది వెల్లడిస్తే కుట్ర బయటపడే అవకాశం ఉంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *