పీఎం మోదీ: ‘కాంగ్రెస్ కేరాఫ్ ధ్వంసం’.. మధ్యప్రదేశ్ లో మోదీ ఆగ్రహం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-09T15:02:07+05:30 IST

మధ్యప్రదేశ్‌లో చాలా రోజులుగా కాంగ్రెస్ విధ్వంసక పాలన సాగుతోందని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ (పీఎం మోదీ) విమర్శించారు. రాష్ట్రంలో త్వరలో ఎన్నికలు జరగనున్న నేపథ్యంలో బీజేపీ నిర్వహించిన ఎన్నికల ర్యాలీలో ప్రధాని పాల్గొన్నారు.

పీఎం మోదీ: ‘కాంగ్రెస్ కేరాఫ్ ధ్వంసం’.. మధ్యప్రదేశ్ లో మోదీ ఆగ్రహం

భోపాల్: మధ్యప్రదేశ్‌లో చాలా రోజులుగా కాంగ్రెస్ విధ్వంసక పాలన సాగుతోందని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ (పీఎం మోదీ) విమర్శించారు. రాష్ట్రంలో త్వరలో ఎన్నికలు జరగనున్న నేపథ్యంలో బీజేపీ నిర్వహించిన ఎన్నికల ర్యాలీలో ప్రధాని పాల్గొన్నారు. అనంతరం ఏర్పాటు చేసిన బహిరంగ సభలో ఆయన మాట్లాడుతూ.. మధ్యప్రదేశ్‌ అభివృద్ధిపై కాంగ్రెస్‌కు రోడ్‌ మ్యాప్‌ లేదు.. మోదీ హామీలపై ప్రజలకు నమ్మకం ఉంది.. రాష్ట్ర యువత కాంగ్రెస్‌ను నమ్మడం లేదు.. మోదీ హామీలపై తమకు నమ్మకం ఉందన్నారు. ప్రతి వాగ్దానాన్ని నెరవేర్చండి, మీ ఒక్క ఓటు శత్రువులను చంపుతుంది.” అది మిమ్మల్ని భయపెడుతుంది. ఢిల్లీలో మోడీకి బలం చేకూరుతుంది. అవినీతి కాంగ్రెస్‌ను శాశ్వతంగా తరిమికొడుతుంది. కాంగ్రెస్‌కు ఓటేస్తే ఉచిత రేషన్, ఉచిత వైద్యం ఆగిపోతుంది.

ఆ సమయంలో కేంద్రంలో అధికారంలో ఉన్న కాంగ్రెస్ రాష్ట్రంలోని బీజేపీ ప్రభుత్వం పనిచేయకుండా అడ్డంకులు సృష్టించింది. రాష్ట్రాన్ని కాంగ్రెస్ అంధకారంలోకి నెట్టింది. భాజపా వచ్చాక రాష్ట్రాన్ని అంధకారం నుంచి బయటికి తీసుకొచ్చాం. ఇప్పుడు దళితులు, గిరిజనులు. పేదలందరి సంక్షేమమే ధ్యేయంగా పరిపాలన సాగిస్తున్నాం. 10 ఏళ్లలో ప్రజలకు 4 కోట్ల ఇళ్లు కట్టించాం. అదే సంకల్పంతో అయోధ్య రామమందిరాన్ని నిర్మిస్తున్నాం. ఇళ్లు లేని వారందరికీ ఇళ్లు కట్టిస్తాం. కాంగ్రెస్ హయాంలో దోచుకున్న డబ్బు ఎక్కడికి పోయింది? భాజపా అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత స్కానింగ్‌లన్నీ ఆపేశాను. పదేళ్లలో 10 లక్షల మంది పేదల ఖాతాలకు డబ్బులు పంపాం. ఉచిత రేషన్ పథకాన్ని మరో ఐదేళ్లు పొడిగిస్తాం. సాత్నా జిల్లాలో 4 లక్షల మంది ఈ పథకం కింద లబ్ధి పొందుతున్నారు” అని ప్రధాని చెప్పారు. మధ్యప్రదేశ్‌లో నవంబర్ 17న ఒకే దశలో ఎన్నికలు జరుగుతాయి. డిసెంబర్ 3న ఓట్ల లెక్కింపు ఉంటుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-09T15:02:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *