రజినీకాంత్ : ఫ్యాన్ ఇంటికి వెళ్లిన రజినీకాంత్.. నిద్రకు భంగం కలిగించాడని..

రజనీకాంత్‌ ఓ అభిమాని ఇంటికి వెళ్లిన వీడియో సోషల్‌ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

రజినీకాంత్ : ఫ్యాన్ ఇంటికి వెళ్లిన రజినీకాంత్.. నిద్రకు భంగం కలిగించాడని..

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ తన ఫ్యాన్స్ ఇంటికి వెళ్లిన వీడియో వైరల్‌గా మారింది

రజినీకాంత్: జైలర్ సినిమాతో జోరుమీదున్న రజనీకాంత్ వరుస సినిమాలను లైన్లో పెట్టుకుంటూ ముందుకు సాగుతున్నారు. ప్రస్తుతం ‘తలైవర్ 170’ సినిమాలో నటిస్తున్నాడు. ప్ర‌స్తుతం షూటింగ్ ద‌శ‌లో ఉన్న ఈ మూవీ కొత్త షెడ్యూల్ స్టార్ట్ చేసేందుకు రెడీ అవుతోంది. ఇదిలావుంటే, రజనీకాంత్‌కి సంబంధించిన వీడియో ఒకటి సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. ఆ వీడియోలో రజనీకాంత్‌ ఓ అభిమాని ఇంటికి వెళ్లడం కనిపించింది. ఆ వీడియోపై ఓ లుక్కేయండి.

ఇది కూడా చదవండి: మంగళవరం : పాయల్ రాజ్‌పుత్‌కి అల్లు అర్జున్.. ‘మంగళవరం’ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌కి పుష్ప..

అమెరికా పర్యటనకు వెళ్లిన రజనీకాంత్ ఒకరోజు ఉదయం మార్నింగ్ వాక్ చేసిన వీడియో ఇది. అమెరికాలో ఉంటున్న ఓ తమిళ కుటుంబం రాజిని చూసి వీధిలో అతనితో మాట్లాడటం మొదలుపెట్టింది. కానీ రజనీని లోపలికి రమ్మని కుటుంబసభ్యులు పిలవలేక అలా మాట్లాడుతున్నారు. మరి ఇది గమనించిన రజనీకాంత్.. నేను అతనితో పాటు మీ ఇంటి లోపలికి వస్తానా? అతను అడిగాడు.

దీంతో ఆ కుటుంబం చాలా సంతోషంగా ఉంది. ఇక రజనీ రాకతో ఇంట్లో ఉన్నవారంతా నిద్ర లేచారు. దీంతో రజనీ. ఈ పాత వీడియో మళ్లీ వైరల్ అవుతోంది. ఇక దీన్ని చూసిన నెటిజన్లు సూపర్ స్టార్ సింప్లిసిటీకి సలాం చెబుతున్నారు.

ఇక రజనీకాంత్ సినిమాల విషయానికి వస్తే.. తలైవర్ 170 షూటింగ్ జరుపుకుంటుండగా.. ‘లాల్ సలామ్’ షూటింగ్ పూర్తి చేసుకుని విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. రజనీ కూతురు ఐశ్వర్య దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో రజనీ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతి కానుకగా ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేయనున్నట్టు నిర్మాతలు ప్రకటించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *