ఐపీఎల్ గుజరాత్-చెన్నై మ్యాచ్: ఫైనల్ నేటికి వాయిదా పడింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-05-29T04:13:37+05:30 IST

ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న చెన్నై సూపర్ కింగ్స్-గుజరాత్ టైటాన్స్ ఐపీఎల్ ఫైనల్ మ్యాచ్ సోమవారానికి వాయిదా పడింది.

ఐపీఎల్ గుజరాత్-చెన్నై మ్యాచ్: ఫైనల్ నేటికి వాయిదా పడింది

వర్షం కారణంగా ఐపీఎల్‌లో గుజరాత్-చెన్నై జట్లు తలపడ్డాయి

అహ్మదాబాద్: ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న చెన్నై సూపర్ కింగ్స్-గుజరాత్ టైటాన్స్ ఐపీఎల్ ఫైనల్ మ్యాచ్ సోమవారానికి వాయిదా పడింది. టాస్‌కు ముందే ఎడతెరిపి లేకుండా భారీ వర్షం అంతరాయం కలిగించింది. దీంతో పొలం నీటి మడుగులా కనిపించింది. రాత్రి 9 గంటలకు వర్షం కొద్దిసేపు ఆగినప్పటికీ మళ్లీ మొదలైంది. వర్షం పెరిగినా తగ్గకపోవడంతో పూర్తి ఓవర్లకు కటాఫ్ సమయం 9.35 కూడా దాటింది. అయితే మైదానం వీడకుండా వేల మంది ప్రేక్షకులు ఓపికగా వేచి ఉండడం కనిపించింది.

ఐదు ఓవర్లు ఆడేందుకు అర్ధరాత్రి 12.06 గంటల వరకు సమయం ఉండగా, చివరకు రాత్రి 11 గంటలకు వర్షం తగ్గుముఖం పట్టింది. అనంతరం అంపైర్లు ఫీల్డ్‌ను పరీక్షించారు. అయితే స్టేడియాన్ని మ్యాచ్‌కు సిద్ధం చేయాలంటే చివరి కటాఫ్‌ సమయం దాటాల్సిందేనని తేలింది. అంపైర్లు, మ్యాచ్ రిఫరీ శ్రీనాథ్ ఏం చేయగలరో ఇరు జట్ల కోచ్‌లు ఫ్లెమింగ్, నెహ్రాలకు వివరించారు. అందరి అంగీకారంతో రిజర్వ్ డేను సోమవారానికి వాయిదా వేస్తున్నట్లు ప్రకటించారు. పూర్తి మ్యాచ్ సోమవారం రాత్రి 7.30 గంటల నుంచి జరగనుంది.

అహ్మదాబాద్.gif

ఆట ఆగిపోయినా..:

వర్షం కారణంగా ఫైనల్ మ్యాచ్ సోమవారానికి వాయిదా పడడంతో స్టేడియంలోకి దూసుకెళ్లిన అభిమానులు నిరాశ చెందారు.అయితే అంతకుముందు జరిగిన ముగింపు సంఘటనలు వారిని ఉత్సాహపరిచాయి. ముఖ్యంగా రాపర్ కింగ్, డిజె న్యూక్లియా తన సంగీతం మరియు పాటలతో అభిమానులను ఆకట్టుకున్నాడు. చెన్నై, గుజరాత్ జెర్సీలు ధరించి, ఆ జట్ల జెండాలను రెపరెపలాడించిన అభిమానులు న్యూక్లియా సంగీతానికి అనుగుణంగా నృత్యాలు చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-05-29T04:13:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *