అలా నిన్ను చేరి: సినిమా చూసిన వాళ్లంతా చెప్పే మాట..

దినేష్ తేజ్, హెబ్బా పటేల్, పాయల్ రాధాకృష్ణ హీరోహీరోయిన్లుగా నటించిన ఫీల్ గుడ్ లవ్ మూవీ ‘అలా నిన్ను చేరి’. విజన్ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్‌పై శ్రీధర్ కొమ్మాలపాటి సమర్పణలో.. కొమ్మాలపాటి సాయి సుధాకర్ నిర్మించారు. ఈ చిత్రానికి మారేష్ శివన్ దర్శకత్వం వహించారు. ఆస్కార్ విజేత చంద్రబోస్ పాటలు రాశారు. సుభాష్ ఆనంద్ సంగీతం సమకూర్చారు. నవంబర్ 10న ఈ చిత్రం ప్రేక్షకుల ముందుకు రాగా.. సినిమా టాక్ రావడంతో నిర్మాత సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. ఈ సందర్భంగా నిర్మాత సాయి సుధాకర్ మీడియాతో ముచ్చటించారు.

తొలి సినిమాకే ఎక్కువ బడ్జెట్ పెట్టారు.. ఈ ప్రయాణంలో ఏం నేర్చుకున్నారు?

కథకు ఏది అవసరమో అదే చేశాం. అంతే ఖర్చు చేశాం. ముందుగా ఇన్ని పాటల గురించి ఆలోచించలేదు. పాటలకు డబ్బు చెల్లించాం. ఊరిలో అన్నీ రియల్ లొకేషన్స్ లోనే షూట్ చేశాం. అభిరుచితో మనం చేసే ప్రతి పని మనకు ఆనందాన్ని ఇస్తుంది. ఈ సినిమా నిర్మాణంలో కూడా అదే నేర్చుకున్నాను.

సినిమాకు ఎలాంటి రెస్పాన్స్ వస్తోంది?

ప్రేక్షకుల నుంచి మంచి స్పందన వస్తోంది. మరీ ముఖ్యంగా విలేజ్ సినిమాకు మంచి రెస్పాన్స్ వస్తున్నందుకు ఆనందంగా ఉంది. అవన్నీ ఫస్ట్ హాఫ్ కి బాగా కనెక్ట్ అవుతున్నాయి.

మీ నాన్నగారు సినిమా చూశారని.. ఆయన రియాక్షన్ ఏంటి?

ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో నాన్న మాట్లాడారు. ఇప్పటికే మా నాన్నగారు ఈ సినిమా చూశారు. ప్రతి ఒక్కరి జీవితంలో ప్రేమ మరియు లక్ష్యం మధ్య సంఘర్షణ సర్వసాధారణం. సినిమా చూసిన చాలా మంది తమ జీవితాన్ని చూసినట్లుగా ఉందని అన్నారు. సినిమా చూసిన వాళ్లంతా చాలా హ్యాపీగా ఉంది అంటున్నారు. మంచి సినిమా అని, బాగా తీశారని నాన్న కూడా మెచ్చుకున్నారు. (కొమ్మాలపాటి సాయి సుధాకర్ ఇంటర్వ్యూ)

సాయి-సుధాకర్.jpg

సినిమాల్లోకి రావాలని ఎందుకు అనిపించింది?

మా తాత ఎప్పుడూ పంపిణీలో ఉండేవాడు. చిన్నప్పటి నుంచి సినిమాలంటే ఇష్టం. సినిమాలు తీయాలని నిర్ణయించుకున్నప్పుడు అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకోవాలనే ఉద్దేశ్యంతో ఈ సినిమా చేశాం.

మీరు ఈ సినిమాలో చిన్న పాత్ర పోషించారు. ఆ అనుభవం ఎలా ఉంది?

నాకు నటన గురించి పెద్దగా తెలియదు. అయితే నేను తెరపై బాగున్నాను అని అందరూ అంటున్నారు. అందుకే నన్ను నేను పరీక్షించుకోవడానికి చిన్న పాత్ర పోషించాను. అది మా ప్రొడక్షన్ కంపెనీ కాదా? నేను అలాంటిదే ప్రయత్నించాను.

దర్శకుడి గురించి చెప్పండి?

దర్శకుడు మారేష్ శివన్ మంచి కథ, డైలాగ్స్ రాసారు. ఆయన రాసిన డైలాగ్స్‌కి థియేటర్‌లో మంచి రెస్పాన్స్ వస్తోంది.

సంగీత దర్శకుడు సుభాష్ ఆనంద్ పనితీరు ఎలా ఉంది?

సుభాష్ ఆనంద్ సంగీతం ఈ చిత్రానికి ప్రధాన బలం. చంద్రబోసుగారి సాహిత్యం ఆయనకు మరింత బలాన్నిచ్చింది. కమర్షియల్ లవ్ సాంగ్స్ రాయాలంటే అది చంద్రబోస్ వల్లనే సాధ్యమవుతుంది. ఆయన అన్ని పాటలు రాయడం మన అదృష్టం. సన్నివేశాలతో పాటు వచ్చే ఆరు పాటలకు అద్భుతమైన స్పందన వస్తోంది. అందరూ RR గురించే మాట్లాడుకుంటున్నారు.

సినిమాటోగ్రాఫర్ ఆండ్రూ గురించి చెప్పండి?

కాబట్టి మీతో చేరుతున్న చాలా మంది టీమ్ సభ్యులు కొత్తవారే. సీనియర్ కెమెరామెన్ ఆండ్రూ దొరకడం మాలాంటి కొత్తవాళ్ల అదృష్టం. ఆయన గొప్ప కెమెరామెన్. ఎన్నో గొప్ప సినిమాలు చేశాడు. మా సినిమాకు అందమైన విజువల్స్ ఇచ్చారు.

తదుపరి సినిమా కూడా అదే జోనర్‌లో ఉంటుందా?

కథ, కాన్సెప్ట్ నచ్చితే ఏ జోనర్‌లో అయినా సినిమా చేస్తాం. కథకు ఎవరు సెట్ అయితే వారినే సంప్రదిస్తాం. టాలెంట్ ఎవరికి ఉంటుందో తెలియదు. ఇప్పుడు యూట్యూబ్‌లోనూ చాలా మంది అద్భుతాలు సృష్టిస్తున్నారు. అన్ని వ‌ర్గాల ప్రేక్ష‌కుల‌ను ఆక‌ట్టుకునే సినిమాలు చేయాల‌ని ప్ర‌య‌త్నిస్తున్నాను. రీసెంట్ గా థ్రిల్లర్ జానర్ లో ఓ కథ వినిపించాను. త్వరలో వివరాలు తెలియజేస్తాను. ‘అలా నిన్ను చేరి’ సినిమాను ఆదరించిన ప్రేక్షకులందరికీ ధన్యవాదాలు తెలియజేస్తున్నాను.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*******************************************

*******************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-10T20:55:55+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *