సీతక్కను ఓడించేందుకు బీఆర్ఎస్ చేస్తున్న ప్రయత్నాలకు అవధుల్లేవు

ములుగు నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేస్తున్న కాంగ్రెస్‌ నాయకురాలు సీతక్కను ఓడించేందుకు బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రత్యేక కార్యాచరణ చేపట్టింది. ఆమెను ఎలాగైనా ఓడించాలనే పట్టుదలతో ఉన్నారు. ఇందుకోసం మావోయిస్టు నేపథ్యం ఉన్న నేత బడే నాగజ్యోతికి టిక్కెట్టు ఇచ్చారు. ఆమె పేరు చెప్పుకున్నా ములుగులో వ్యవహారాలన్నీ బీఆర్‌ఎస్ పార్టీ కార్యాలయం నుంచే నడుస్తున్నాయి. మండలాలు, గ్రామాల వారీగా ఇంచార్జిలను నియమించి వారికి ఎలాంటి లోటు లేకుండా ఏర్పాట్లు చేశారు. తమకు కావాల్సినవి అందజేస్తూ… ఓటర్లను ఆకట్టుకునేందుకు పంపుతున్నారు.

ములుగు నియోజక వర్గం అడవి బిడ్డలతో నిండి ఉంది. అందరూ తెగలు. వారిని ఎలా ఆకట్టుకోవాలో బీఆర్ఎస్ ప్లాన్ చేసింది. పోచంపల్లి శ్రీనివాస రెడ్డి అనే సన్నిహితుడికి కేసీఆర్ ఆ బాధ్యతలు అప్పగించారు. ఆయనతో పాటు మరికొందరు రంగంలోకి దిగి ఏం చేయాలో అది చేస్తున్నారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ ద్వితీయ శ్రేణి నేతలను పార్టీలో చేర్చుకుంటున్నారు. గిరిజన వర్గాల్లో సీతక్కకు ప్రత్యేక గుర్తింపు లభించింది. కరోనా సమయంలో మారుమూల గ్రామాలకు వెళ్లి సాయం చేసింది. ఇది ఒక్క ములుగుకే పరిమితం కాదు. ఆమె మొత్తం గిరిజన ప్రాంతాలను బానిసలుగా మార్చుకుంది.

ఆమె మొత్తం గిరిజనులకు చేరువ కావడంతోపాటు కాంగ్రెస్ రాజకీయాలు ఎలాంటి మలుపులు తిరిగినా సీఎం కాగలరన్న ప్రచారం కూడా సాగుతోంది. దీనిపై బీఆర్‌ఎస్‌ మరింత దృష్టి సారించింది. బీఆర్‌ఎస్‌ను ఓడించేందుకు ఏమైనా చేసేందుకు సిద్ధమవడంతో సీతక్క నియోజకవర్గానికే పరిమితమయ్యారు. BRS కోరుకునేది కూడా ఇదే. బీఆర్‌ఎస్‌ తరహాలో డబ్బులు పంచలేనని, అయితే డబ్బులు పంచే వారు అండగా ఉంటారో లేదో చూడాలని సీతక్క ఓటర్లకు సూచించారు. అయితే సీతక్కపై ప్రజల ప్రేమను డబ్బుతో కొనలేరనే వాదన ఉంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ సీతక్కను ఓడించేందుకు బీఆర్ఎస్ చేస్తున్న ప్రయత్నాలకు అవధుల్లేవు మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *