అవి డేంజర్ జోన్‌లో ఉన్నాయి… ఈ వారం

చివరిగా నవీకరించబడింది:

బిగ్ బాస్ 7 ఎలిమినేషన్ : బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 ఇప్పటి వరకు పదో వారం ముగింపుకు చేరుకుంది, దీనికి ప్రేక్షకుల నుండి మంచి స్పందన వచ్చింది. తొమ్మిది వారాల్లో తొమ్మిది మంది పోటీదారులు ఎలిమినేట్ అయ్యారు. మొదటి వారంలో కిరణ్ రాథోడ్, రెండవ వారంలో షకీలా, మూడవ వారంలో గాయని దామిని,

బిగ్ బాస్ 7 ఎలిమినేషన్: డేంజర్ జోన్‌లో ఉన్నారు..ఈ వారం ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారు?

బిగ్ బాస్ 7 ఎలిమినేషన్ : బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 ఇప్పటి వరకు పదో వారం ముగింపుకు చేరుకుంది, దీనికి ప్రేక్షకుల నుండి మంచి స్పందన వచ్చింది. తొమ్మిది వారాల్లో తొమ్మిది మంది పోటీదారులు ఎలిమినేట్ అయ్యారు. రెండో వారంలో కిరణ్ రాథోడ్, షకీలా, మూడో వారంలో సింగర్ దామిని, నాలుగో వారంలో రతిక రోజ్, ఐదో వారంలో శుభశ్రీ, ఆరో వారం నాయని పావని, ఏడో వారంలో పూజా మూర్తి, ఎనిమిదో వారంలో సందీప్ మాస్టర్. మరియు తొమ్మిదో వారంలో టేస్టీ తేజలు ఎలిమినేట్ అయ్యారు. ఒక్కొక్కరుగా ఎలిమినేట్ అయ్యారు. అయితే వారిలో రథిక రీఎంట్రీ ఇచ్చింది. ఇప్పటి వరకు జరిగిన దానికంటే కొత్తది జరగబోతోంది. అయితే వారిలో ఒకరు బయటకు వెళ్లాల్సిన సమయం ఆసన్నమైంది.

పదో వారంలో ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారన్నది ఇప్పుడు ఆసక్తికరంగా మారింది. గౌతం కృష్ణ, రాతిక, ప్రిన్స్ యావర్, భోలే షావలి, శివాజీ ఈ వారం నామినేషన్స్‌లో ఉన్నారు. అందులో ఈ వారం కెప్టెన్‌గా శివాజీని ఎంపిక చేశారు. ప్రస్తుతం రథికా రోజ్, భోలే షావలి అనధికార ఓటింగ్ ద్వారా డేంజర్ జోన్‌లో ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ వారం మొదట్లో రాధిక ఎలిమినేట్ అవుతుందని చాలా మంది అనుకున్నారు. అయితే గతవారం ఒక్క ఛాన్స్‌గా ప్రేక్షకులను రితికా అడిగిన తీరు ఈసారి కూడా ఎలిమినేట్ అయ్యే అవకాశాలు తక్కువగానే కనిపిస్తున్నాయి. ఇక ఈ లిస్ట్ లో త ర్వాత ఉన్న హౌస్ నుంచి పాతా భిద్దా భోలే షావ ళి వ స్తుంద నే టాక్ వినిపిస్తోంది.

నిజానికి పనుల విషయంలో భోలే పెద్దగా ఆడలేదు. అయితే.. తనదైన పాటలతో ఆకట్టుకుంటున్నాడు. అప్పుడప్పుడూ పాటలు అల్లుకుంటూ అవలీలగా పాడేవాడు. ప్రజలను అలరిస్తూ తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. పదో వారంలో ఎలిమినేట్ అయ్యాడని అంటున్నారు. ఇందులో ఎంత నిజం ఉందో చూడండి. భోలే ఎలిమినేట్..? లేక ఇంకెవరైనా ఎలిమినేట్ అయ్యారా..? అది పూర్తి ఎపిసోడ్‌ని ప్రసారం చేస్తుందో లేదో నాకు తెలియదు. అప్పటి వరకు వేచి చూడాల్సిందే.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *