ఘోస్ట్: OTTలోకి హై వోల్టేజ్ యాక్షన్ బ్లాక్ బస్టర్ మూవీ ‘ఘోస్ట్’

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-13T15:44:18+05:30 IST

ఈ వారం ఓటీటీలో మరో భారీ సినిమా రాబోతోంది. కన్నడ సూపర్ స్టార్ శివరాజ్ కుమార్ నటించిన ‘ఘోస్ట్’ నవంబర్ 17 నుండి G5లో ప్రసారం చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది.

ఘోస్ట్: OTTలోకి హై వోల్టేజ్ యాక్షన్ బ్లాక్ బస్టర్ మూవీ 'ఘోస్ట్'

దెయ్యం

ఈ వారం ఓటీటీలో మరో భారీ సినిమా రాబోతోంది. కన్నడ సూపర్ స్టార్ శివరాజ్‌కుమార్ చిత్రం ‘ఘోస్ట్’ (ఘోస్ట్) నవంబర్ 17 నుండి ZEE5 యాప్‌లో ప్రసారానికి సిద్ధంగా ఉంది. శ్రీని సినిమాటిక్ యూనివర్స్ (SCU) ఆధ్వర్యంలో MG శ్రీనివాస్ దర్శకత్వం వహించిన మొదటి చిత్రం, ఈ సందర్భంగా అక్టోబర్ 19 న కన్నడ థియేటర్‌లో విడుదలైంది. దసరాకి మరియు మిశ్రమ స్పందనతో నవంబర్ 4న తెలుగులో విడుదలైంది.

జైలర్‌లో ఇప్పటికే రెండు సార్లు అద్భుతమైన పాత్రలో కనిపించి మెస్మరైజ్ చేసి సినిమాకే హైలైట్‌గా నిలిచిన శివరాజ్ కుమార్ దేశవ్యాప్తంగా గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ఈ క్రమంలో ‘బేతాళుడు’ సినిమా మరోసారి అభిమానులకు కన్నుల పండువగా చేసి భారీ యాక్షన్ తో బ్లాక్ బస్టర్ కొట్టింది.

MG శ్రీనివాస్ 2019 లో కన్నడలో హీరోగా మరియు దర్శకుడిగా నిర్మించిన బీర్బల్ చిత్రంతో ఖ్యాతిని పొందారు. ఈ చిత్రం ఊహించిన దానికంటే మంచి విజయం సాధించడంతో, చాలా మంది బాలీవుడ్ నిర్మాతలు ఈ సినిమా హక్కులను తీసుకున్నారు మరియు సత్యదేవ్ హీరోగా తెలుగులో 2021లో విడుదలై ఇక్కడ మంచి విజయం సాధించింది.

తన రెండో ప్రయత్నంగా దర్శకుడు శివరాజ్ కుమార్ (శివన్న) అనుపమఖేర్, జయరామ్ లాంటి భారీ తారాగణంతో ‘బేతాళుడు’ చిత్రాన్ని రూపొందించి మంచి కలెక్షన్లతో హిట్ కొట్టాడు. అయితే తెలుగులో విడుదలైన 12 రోజులకే ఇప్పుడు ఈ చిత్రం OTT ప్రేక్షకులను అలరించడానికి వస్తోంది. ఇది నవంబర్ 17 నుండి ప్రముఖ ప్లాట్‌ఫారమ్ Zee5 (ZEE5)లో ప్రసారం కానుంది. మంచి హై వోల్టేజ్ యాక్షన్ డ్రామాను కోరుకునే వారికి ఈ చిత్రం మంచి ఐ ఫీస్ట్ లాంటిది. కాబట్టి మిస్ అవ్వకండి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-13T17:37:29+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *