తమన్నా : ప్రియుడితో తమన్నా పెళ్లి.. త్వరలో?

తమన్నా విజయ్ వర్మ ప్రస్తుతం తన ప్రేమ జీవితాన్ని ఎంజాయ్ చేస్తోంది. ఇప్పటి వరకు ఇద్దరూ పెళ్లి విషయం చర్చించుకోలేదు. అయితే వీరిద్దరూ త్వరలో పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారని గత రెండు రోజులుగా వార్తలు వస్తున్నాయి.

తమన్నా : ప్రియుడితో తమన్నా పెళ్లి.. త్వరలో?

తమన్నా భాటియా విజయ్ వర్మ పెళ్లి రూమర్స్ వైరల్ అవుతున్నాయి

Tamannaah Marriage: సీనియర్ హీరోయిన్ తమన్నా సెకండ్ ఇన్నింగ్స్‌లో దూసుకుపోతుంది. వరుసగా సినిమాలు చేస్తాడు. తమన్నా సినీ కెరీర్‌లో ప్రేమాయణం గురించి ఎలాంటి రూమర్స్ రాలేదు. అయితే బాలీవుడ్ నటుడు విజయ్ వర్మతో తమన్నా ప్రేమాయణం సాగిస్తున్నట్లు కొన్ని నెలల క్రితం వార్తలు వచ్చాయి. ఓ పార్టీలో తమన్నా, విజయ్ ముద్దులు పెట్టుకున్న ఫోటోలు లీక్ కావడంతో ఈ విషయం వెలుగులోకి వచ్చింది.

ఆ తర్వాత తమన్నా, విజయ్ వర్మ బాలీవుడ్‌లో హాట్ టాపిక్ జంటగా మారిపోయారు. మొదట, వారి ప్రేమ గురించి పుకార్లు చక్కర్లు కొట్టాయి, ఆపై వారిద్దరూ కలిసి ముంబై వీధుల్లో షికారు చేశారు. వీరిద్దరూ కలిసి లస్ట్ స్టోరీస్ 2 వంటి అడల్ట్ మూవీలో నటించి రొమాన్స్ చేయడంతో మరింత వైరల్ అయ్యాయి. ఈ పుకార్లపై వారిద్దరూ స్పందిస్తూ.. అవును మేం ప్రేమలో ఉన్నాం, డేటింగ్ చేస్తున్నాం అంటూ తమ ప్రేమను వెల్లడించారు.

తమన్నా విజయ్ వర్మ ప్రస్తుతం తన ప్రేమ జీవితాన్ని ఎంజాయ్ చేస్తోంది. ఇప్పటి వరకు ఇద్దరూ పెళ్లి విషయం చర్చించుకోలేదు. అయితే వీరిద్దరూ త్వరలో పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారని గత రెండు రోజులుగా వార్తలు వస్తున్నాయి. ఒకప్పటి సీనియర్ హీరోయిన్లందరూ కాస్త ఆలస్యమైనా లేటెస్ట్‌గా ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకుంటున్నారు. ఇప్పుడు అదే బాటలో తమన్నా కూడా వెళ్లబోతోంది. తమన్నా-విజయ్ వర్మ చేతిలో ఉన్న సినిమాల సెట్స్ పూర్తి కాగానే వచ్చే ఏడాది ఫిబ్రవరిలో పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారని బాలీవుడ్ లో వార్తలు వస్తున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: ప్రకాష్ రాజ్ : మళ్లీ ‘మా’ అసోసియేషన్ రచ్చా.. ఓటు వేసిన వాళ్లు ఏం చేశారో అడగాలి..

ప్రస్తుతం తమన్నా వయసు 33 ఏళ్లు కాగా విజయ్ వర్మ వయసు 37 ఏళ్లు. తమన్నా ఇంట్లో పెళ్లి చేసుకోమని ఒత్తిడి చేయడంతో తాజాగా ఈ జంట తమ ప్రేమను పెళ్లి పీటలపైకి తీసుకెళ్లేందుకు సిద్ధమైంది. అయితే దీనిపై తమన్నా, విజయ్ వర్మ అధికారికంగా స్పందించలేదు. మరి మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా పెళ్లి ఎప్పుడు చేసుకుంటుందో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *